Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oai` Hoài Anh mà tán ai thì bạn ấy là phải đổ đứ đừ,như hiển đây hoài anh chỉ cần liếc mắt đưa tình cho vài phát là hiển chết ngay :))

mẹ cái thằng trung phong đội bạn
hum nay mình bị 5 lỗi ra khỏi sân
ghi được 4 điểm
1 quả 3
1 block

thế tình hình là lớp mình thắng chứ?đội hình mạnh thế mà?
các bạn đã gán ghép tớ với Thọ và Hoàng, bây giờ lại Hiển, Tuti còn bảo tớ tán anh Đức và bạn Trung nữa=>thế tớ là cái gì mà hoành tráng thế?:D

:)) Quá hoành tráng nên tớ ko dám , sợ lắm :)) Chúng mày trêu nói nữa là ko dám vào topic nữa đâu , sợ mất ngủ lắm :)) Hãi cứ gọi là hãi vãi đ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ Hiển quá nhỉ. Đêm cứ Đ dầm nên có dám ngủ đâu cơ chứ :))

Tớ đề nghị Thư ko post lung tung, ấy đang xây dựng hình tượng cô gái lăng nhăng nhất cho tớ đấy :((

Chết rùi, thế thì có khi HA fải lập hội những cô gái có nhiều người yêu mến :D rồi làm chủ mất thui :p:p

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
thế tình hình là lớp mình thắng chứ?đội hình mạnh thế mà?
các bạn đã gán ghép tớ với Thọ và Hoàng, bây giờ lại Hiển, Tuti còn bảo tớ tán anh Đức và bạn Trung nữa=>thế tớ là cái gì mà hoành tráng thế?:D
thế mà cũng phải hỏi ah,tại bạn HA quá đặc biệt,quá khác người,hoài anh trên đời chỉ có 1 mà thôi :))(thằng hiển bảo thế :D)
vào cổ vũ cho ha đi chúng mày ơi =)) =))

:)) tao bảo thế lúc nào nhỉ ? Sao ko nhớ ! Cô gái làm mọi người khóc thét ah ?

Lê Minh Quân đã viết:
thế mà cũng phải hỏi ah,tại bạn HA quá đặc biệt,quá khác người,hoài anh trên đời chỉ có 1 mà thôi :))(thằng hiển bảo thế :D)
vào cổ vũ cho ha đi chúng mày ơi =)) =))
HA=động vật quí hiếm=>cần bảo vệ :))
@HA: biệt danh mèo con do ai đặt thế ,cho tớ biết để tớ mở mang đầu óc cho nó :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Mày định mở mang kiểu gì ? Tao nghĩ thể loịa như thế chắc hết thuốc chữa rồi :))

Tao nghĩ là mày sống được đấy... sự tương phản thường bổ sung cho nhau mà :) :D :))

Tình hình là tớ thành động vật trong sở thú cho mọi người bình phẩm ah?
Thanks bạn Quân nhìu nhìu.
Tình hình là tớ ko thể khai được người đặt tên mèo con cho tớ đâu, ai rảnh thì hỏi sếp tớ ấy.
Cuộc đời phải có thế này thế kia chứ sao lại nói vớ vẩn thế(ý tớ là được cái này mất cái kia:D)

chắc là hiển đặt cho HA biệt danh con mèo rồi :)),dễ thương ối giời ơi chết tôi mất :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên