Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bó tay vân anh nhà mình đấy bây giờ mới biết :)) :))

hehe bob ơi mày phải chúc mừng cho họ chứ sao lại nói thế làm cái VA nó buồn VA nhỉ. hehe thấy chưa có mỗi my là tốt nhất thôi nhỉ. ( cho my đi ăn đi nèo).

Nguyễn Trà My đã viết:
hehe bob ơi mày phải chúc mừng cho họ chứ sao lại nói thế làm cái VA nó buồn VA nhỉ. hehe thấy chưa có mỗi my là tốt nhất thôi nhỉ. ( cho my đi ăn đi nèo).
Biết ngay mà,mày thì chỉ có ăn là nhanh.Ok,hôm nào mình mang cho bạn mấy cái kẹo dừa(ko biết là đã hết hạn sử dụng chưa nhỉ) :))

huhuu sao mình khổ thế nhỉ làm tốt với người ta mà lại bị đối xử ngược đãi như thế. hic hic thật là bất công đó.

Lê Vân Anh đã viết:
tao cũng bó tay luôn :))
Hình như con này thần kinh nó có vấn đề rồi hay sao í :-?
Bổ sung với bạn Quân là karaoke có tay vịn nhá :))
Chết thật Quân ơi, bạn ấy rủ mày đi Karaoke mà sao mày ko đi hả [-x
<mà ko có tay vịn thì sao hả Tân ;;)>

Ko còn nghi ngờ gì nữa, mày thần kinh thật rồi Vanh ạ

<Tại mày đấy Quân ạ, ai bảo lôi tên thằng ấy ra làm gì :))>

Lê Đan Tâm đã viết:
Ko còn nghi ngờ gì nữa, mày thần kinh thật rồi Vanh ạ

<Tại mày đấy Quân ạ, ai bảo lôi tên thằng ấy ra làm gì :))>
có bọn mày bị làm sao thì có :))

thôi mai đi hỏi thằng khiêm xem lâu chưa thảo nào chị vân anh nhà mình thích bóng rổ :)), mà thằng quân đi chơi bài ăn tiền nữa máu lắm

hehe con VA hình như từ hôm sn xong thần kinh hơi có vấn đề thật rồi, khổ thân mày wa VA ạ
@Tùng: Tùng ơi thế tối thứ 7 vừa rồi có lên đc phòng VA ko? Mà Tùng ơi, con VA nó trăng trợn tuyên bố nó với thằng Khiêm như thế mà Tùng ko có thái độ gì à?Ai lại để vợ lăng nhăng thế bao giờ

mà mọi người ơi, sao bây giờ tao mới để ý là trường toàn tập trung vào thứ 7 thế nhỉ? Hay là các thầy cô khoái cái ngày cuối tuần đấy?!

càng tốt cho tao tao lại được nghỉ học thêm

hehe, hôm nào thằng Tùng bìu xử lý thằng Khiêm đê hehe :)) dám cướp vợ Vanh láo thế không biết :D

Có mày ấy, tự nhiên chập chập cheng cheng

<hay là sốc quá hả vanh :D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên