Cuộc thi Giọng hát vàng H-A-O

Re: cuộc thi giohng hất vàng hao

Bổ sung thêm ý tưởng nữa là tác phẩm nào đoạt giải sẽ bố trí quay video clip để lưu giữ và trình chiếu trong ngày hội trường. Hơn nữa là sau miss HAO mình cũng nên rút ra kinh nghiệm trong khâu tổ chức để có một chương trình càng ít sai sót càng tốt.

Re: cuộc thi giọng hát vàng hao

Anh Hà có vẻ thích quay cọt wa' nhỉ. Nhưng xem mấy cái clip toàn wuay linh tinh thui à.
Khi nào anh wuay để em làm đạo diễn cho.

Chỉnh sửa lần cuối:

Em cũng muốn vào trong BTC quá :D nhưng mà năm sau học lớp 12 rồi :(( =((

ho ho hay quá thi xong thì lấy luôn mấy bài hát này mà hát trong ngày hội trường ... tiện cả đôi đường .

ài ! mọi người ơi ! hôm trước đi karaoke cùng mọi người đã thông qua ý kiến chị giao ...
Nhìn chung cuộc thi có thể diễn ra
ban tổ chức sẽ chuẩn bị từ bây giờ mọi người cố gắng thu đĩa đi nhé roài gửi bài lên HAO trước đi. đầu tháng 9 sẽ tổng duyệt qua vote và đến cuối tháng 9 sẽ tổ chức thi giọng hát vàng ( Địa điểm có lẽ sẽ là sân trước trường ams )

Kế hoạch thú vị quá nhưng tình hình này là các giọng ca ở hải ngoại không tham gia được nhỉ? Xin hỏi các cán bộ có dự kiến gì về chuyện này chưa?

Em nghĩ là vẫn được chứ, có thể thu và gửi như bình thường... :D

@ Hà bi anh: nhắc anh trở về topic ý tưởng thu quỹ cho HAO ^^

thế nhỡ được giải nhất thì sao hả em Thư >:) ban tổ chức tài trợ tiền vé cho ca sĩ trở về trường biểu diễn nhé :"> :D

Nguyễn Thọ Toản đã viết:
he he ! admin ah ! chuyen nhỏ ...
chắc em này không học ams nên chỉ nhìn điểm chất lượng thành viên của anh mà đánh giá roài. he he
chỉ cần mọi người tham gia thật nhiệt tình thôi mọi chuyện khác lo được hết.
mấy chú Hà Bi và Tuệ MInh và bà chị Giao còn chưa thấy viết bài nhỉ. tức thật đấy
anh toản ai mà không biết, nhưng ý em ko phải như thế =))
còn anh nhắc em mới nhớ để nhìn cái điểm chất lượng của anh, thương thật, ai lại nỡ trừ nhiều thế T__T

anh Hà đã viết:
Bổ sung thêm ý tưởng nữa là tác phẩm nào đoạt giải sẽ bố trí quay video clip để lưu giữ và trình chiếu trong ngày hội trường. Hơn nữa là sau miss HAO mình cũng nên rút ra kinh nghiệm trong khâu tổ chức để có một chương trình càng ít sai sót càng tốt
khổ ;)) anh Hà ấp ủ mãi cái việc quay này mà mãi ko thực hiện được nhỉ :)

Mọi kế hoạc đều hay và hoàn hảo
mỗi tội có 1 điều ko thỏa đáng.....: đó là tại sao năm sau mình học lớp 12 chứ :((

ha ha
bon chen đi em có gì đâu cứ tham gia cho máu !

Thật sự muốn tổ chức được thì phải lên được kế hoạch cụ thể đi, cứ nói suông rồi sau không làm được đâu. Cố lên, ý tưởng của cuộc thi này rất hay. Good luck!

các bác cố gắng đi , em cũng sẽ cố gắng gửi lấy được 1 bài , bít đâu trúng . he he , góp ý là kéo dài thời gian nhận bài hát nhá để cho anh em còn luyện tập , chỉnh sửa.

theo chi Giao thì mọi người có thể up nhạc từ đầu tháng 9 se vote và chọn lựa đến cuối tháng 9 thi tổ chức thi tại đại sảnh trường ams

đã có kế hoạch cụ thể trong box thảo luận chung của BDH
đề nghị ai trong BDH có ý kiến gì thì vào đó xem :D

Nguyễn Thọ Toản đã viết:
ha ha
bon chen đi em có gì đâu cứ tham gia cho máu !
uầy, thế này thì gấp quá bác ơi , lùi thời gian lại được không?

các em chuẩn bị đi thứ 4 đúng 6h 30 tại cổng trường ams họp ban tổ chức Giọng hát vàng HAO. mong các bạn những ai muốn tham gia BTC đến họp mặt đầy đủ nhé
ai không tham gia BTC cũng đến đẻ góp vui và đi chơi okie
có thể là hát hoặc xem phim

Trời, em ở nhà rồi, đúng hôm đi học :D vừa nghỉ 1 tuần xong, ko bỏ được:D:(

Nguyễn Thọ Toản đã viết:
các em chuẩn bị đi thứ 4 đúng 6h 30 tại cổng trường ams họp ban tổ chức Giọng hát vàng HAO. mong các bạn những ai muốn tham gia BTC đến họp mặt đầy đủ nhé
ban tổ chức là làm gì hả anh

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Thọ Toản đã viết:
Giờ này người ta còn đang ngủ, họp gì mà sớm thế hả anh.

Back
Bên trên