Cuộc chiêu mộ những cái đầu bùng nổ!!-->Ban Tổ chức dạ hội!

Này, tại sao ko họp lại để bàn bạc cho kĩ nhỉ? Cứ nói xuông như thế này thì chán lắm. Cuối tu.ần họp đi. Ai quan tâm thì đến

Êu, thế cố mà xin chữ kí nhà dân nhé, người ta lại chả tống cổ ra ngoài đường, khó lắm. Còn cái vụ cây nhà lá vườn hay mời thì thật ra cây nhà lá vườn sẽ hay hơn nhưng không đủ thời gian luyện tập. Band ngoài lỡ phải bọn bỏ mẹ thì chết, hỏng chứ chả chơi.

lầm đi sắp nhanh lên chứ ko chán lắm. mà nếu chỉ cho amser thôi thì chắc gì mọi người đã chịu tham gia cơ chứ.tốt nhất để 1 hôm nào đấy họp lại để bàn đi.

Này tối thứ 7 mọi người rỗi ko? Họp lại để bàn bạc đi.
To My: Đúng đấy mày ạ. Mời amser thì chúng nó còn tâp dượt đến Tết. Mà đã biết đứa nào với đứa nào đâu. Chúng nó ko chịu hát hò đâu.

CHo Thư tham gia với!! Nhg đừng họp tối được ko?? Chỉ tối thứ 3 thôi!

Break ở đâu thế hả My? Có thằng Thành nhà mày ko?

:))
có vài người thiè làm được giè
phải tới nói với từng trưởng từng lớp, hỏi xem lớp ấy có tham gia không
cho họ 1 tuần suy nghĩ và nếu họ đồng ý thì sẽ quyết định về tiết mục
up to từng lớp, xem lớp nào có tiết mục hay thì cho vào

Bạn Hoàng rỗi thì đi mà hỏi? Toàn ý kiến vớ vẩn.

ừa, chưa biết được tiết mục của các lớp đâu
mà tôi cũng hơi nản, chán quá, ko thấy ai có vẻ máu me cả, cả con top nữa, lặn mất tiêu

nói chung ý là hôm nào họp để bàn bạc đi chứ nói trren net này chẳng được cái gì đâu.
TO VA : ở giảng võ ý thằng thành nó cũng nhảy đấy.

thui Hà cứ lo vụ chụp ảnh girl xinh rùi upload lên cho anh em xem
chứ topic này chán bỏ xừ :D

pos tay với ông, chiều nay có lẽ ko vác máy đi được vì papa cần, chiều thứ 2 hứa với mọi người sẽ có ảnh

hey, everyone
hôm trước, vừa đặt vấn đề với thầy Tuấn 1 cách nghiêm túc, thầy trả lời rất vui vẻ và rất ủng hộ, kể cả vụ phát giấy mời trị giá 10k (cái này cảm ơn ý tưởng của LỚP ĐỊA), mà nếu ko bán vé, thầy cũng đồng ý kí giấy giới thiệu cho mình để đi xin tài trợ.

to top: tao ko muốn chuyện này chỉ nằm trong ý tưởng :(

Nhắn nhủ đến mấy cái đầu bùng nổ :

Nhớ duyệt chương trình trước.
Âm thanh càng phải chú í, đừng có như hôm trước, tao không rảnh mãi mãi để đi ngồi ôm trống cho chúng mày đâu >:p
Thằng Hưng Địa quen biết nhiều thằng thì cứ kéo chúng nó đi tổ chức cùng hoặc kéo chúng nó đi làm an ninh cũng được.
Chương trình fải thống nhất từ đầu đến cuối, đừng có chuyển chương trình hay là cắt bớt, sẽ gây nhiều ảnh hưởng xấu.
Chuẩn bị sẵn vài hoạt náo viên để khuấy khán giả cho sôi động không khí lên.
Làm ăn hát hò gì xong thì cũng fải ra cám ơn band nhạc và xin lỗi nếu có sơ suất. Như hôm trước là Hunter và Cuộc sống chả nhận được lời cảm ơn hay xin lỗi nào ...
BTC thì fải biết rõ nhiệm vụ, cứ nhẩy hết lên sân khấu rồi la hét thì còn gì là mặt mũi nữa ?

Tạm thời là thế, bao h nghĩ ra tao post tiếp !

h này mới bàn thế này thì mấy giờ có dạ hội B-) ? thanh niên thì nhanh nhẹn và quyết đoán lên...muốn làm thì làm đi để cả truờng có chỗ mà chơi bời
To 1 em nào đó ko nhớ tên: dạ hội ams ko làm ở ams thì nói làm gìB-)

Back
Bên trên