Cuộc chiêu mộ những cái đầu bùng nổ!!-->Ban Tổ chức dạ hội!

tổ chức ở trường thì mới nói chứ
nếu ở chỗ khác thì mất hứng lắm

Mày quên Fewel đi Tóp ạ ...

Quên vụ đại ka Cần với pre của Ams lần trước à :-L

to LS: I c that! Chỉ là ví dụ thôi mà!
To Hà: Mẹ, tao đang thấy chán đây... Muốn làm kinh khủng rồi!! !!!!!!!!!!!!!!!!!
Okie, Thử nghĩ xem nào! THế này nhé!
Plan A:
_Chúng ta sẽ tiếp tục lập plan để xin thầy Tuấn!! :D !
_ Đồng thời lập luôn plan để làm cái dạ hội như mày nói ( sơ cua)
Plan B:
_ Thực hiện cái sơ cua!

CÓ thể hiện tại khó khăn để làm! CŨng có thể mình sẽ làm plan B trước! Sau đó sẽ làm Plan A, như kiểu để có thêm kinh nghiệm và khẳng định là mình làm được!
....
Whatever!
Hiện tại bọn 03-06 cũng đang định liên quân hay sao ấy!-------> mình phải xin và làm trước ngay! HIểu không?

Ông Tuấn là bố của nghiêm ( trong việc kỉ luật thôi, chứ học ông ý thoải mái lém ;;) )
xin thế nào nếu như mà mấy cụ ở Sở ..... Nói đến đây ngấy hết cả người :(

to ông PHONG: làm ở nơi khác thì tiền nhé ku, nói thế mà cũng nói
to TÓP: như cựt tao thấy khó quá, hôm trước vừa nhờ bà NGA đi thăm thầy cô cũ ấy, đên nhà thấy TUẤN hỏi thử, ko thể được, trừ khi làm như một cái GIAO LƯU thứ 2, rất tiếc là từ khi mày về AMS chưa có lần nào tổ chức, mà gần như chắc chắn là ko thể mời các band được đâu, ko thể có rock điên cuồng, ko thể có break sôi động -> ko có rì tất, nhứ f uck, mk

tao cũng nghĩ cái này đầu tiên rùi nhưng mà trường mình bị cấm làm dạ hội mà. thật là khó đấy tiền thuê loa , làm sân khấu lại còn tiền mời nhóm nhạc nữa lấy đâu ra.còn nếu làm thì nên làm vào dịp noen ý .

Xin kinh phí , dạ hội trường mình năm nào chả lãi , nhiều là đằng khác .

Baoh thì bắt tay vào??
Hê hê! tao phải cố tranh được cái chức ji` trong ban chấp hành đoàn trường để còn có vai có thế lời nói có trọng lượng hơn!

đấy là bán vé nó mới lãi chứ năm nay nó cấm bán vé mà sao mà lãi nổi chứ.

800k âm thanh ánh sáng (cái này tao lo được)
nâng sân khấu lên 1m (như các năm khác) 1000k, hơi đắt nhưng là giá chung rồi ko cao không thấp hơn được
1 cái phông, 40k thuê 1 ngày, trang trí loạn cả lên hết tầm 400->500 k
tiền quà cáp nếu mà tổ chức trò chơi, tầm 500k nữa
tiền nộp cho trường về bảo vệ, lao công (ghế và quét rọn), 400k
tiền tờ rơi quảng cáo các thứ linh tinh hết thêm tầm 500k

vị chi những cái phải trả ít nhất là : 800+1000+500+500+400+500=3700k
đó là ít nhất. các phát sinh khác vị chi hết tất cả 4000
chưa kể mời các band học sinh tầm 200->400
nhưng cái này ko sợ, bây giờ có rất nhiều band học sinh chỉ cần được biểu diễn để mọi người biết đên chứ ko cần tiền, mình mời bọn đấy là okie

đấy, tao đi hỏi giá vài thứ là như thế, bọn mày xem xét

Chúng tôi, những người đang âm ỷ hình thành ý tưởng này trong đầu, đang rất cần sự giúp đỡ từ mọi người, vì vậy nếu bạn THẬT SỰ có ý muốn tham gia và đặc biệt có sự quyết tâm, thì, hãy giúp đỡ chúng tôi, chúng tôi kêu gọi các bạn: hãy đăng kí, để chúng ta cùng bắt tay nhau, thực hiện ý tưởng này, thể hiện mình là 1 Amser đúng nghĩa, khẳng định mình!!!

Khi đăng kí, ghi rõ họ tên, lớp, khả năng làm việc, y!m, vài thông tin khác...

Rock chán lắm :D :D :)) Mấy em bỏ Rock đi

Thầy Tuấn ghét nhất Rock, :)) Bọn anh đã khổ lắm với thầy ý rồi :)) :D ;)

À, mà em "TOP" là ai mà ăn nói máu me thế ??? :eek: B-) :))

Tao cũng ko ủng hộ có rock
Mệt lắm hơn nữa sẽ ko xin phép thầy Tuấn được đâu.
Tao với thằng Hà đă nghĩ măi rồi nhưng khó đấy

em nghĩ, chỉ mời các band học trò và sử dụng các Amser's tiết mục, chất rock chỉ 1 ít, và sẽ để cuối cùng

Cái vấn đề là tiền nong bọn mày ah, xin được nhưng mà ko bán vé được thì cũng vứt đi, có mà lỗ chổng vó.
Cái nước VN này chả dân chủ gì cả [-x , bọn mày mà có xin được chữ kí thì cũng phải tìm 1 nguyên nhân khả thi hơn 1 chút :-? , chẳng nhẽ lại nói là bọn cháu tổ chức cho vui :D <---thế có mà b-(
Tuấn thì còn chưa có việc gì, nếu mà xin được tuấn vẫn còn sở vẫn ko cho bán vé :((

ko bán vé, về mặt tiền nong tôi nói xin khẳng định là ko việc rì phải lo nếu ko mời band
đầu tiên, việc xin tài trợ: việc xin 4->6 tr là ko khó, chỉ cần dẻo mỏ, biết người biết ta, plan vững
cái thứ 2, bây giờ nếu ko xin được tài trợ, cứ thử tưởng tượng, có 15 lớp 10, mỗi lớp cứ tính là 35 người trung bình, mỗi đứa chỉ cần đóng 5k thôi -> 15x35x5=2625k, và đồng thời trình bày cái này với phụ huynh học sinh, xin xỏ, và nêu rõ được ý nghĩa của chương trình là THỂ HIỆN MÌNH LÀ 1 AMSER, chắc chắn là sẽ được tầm 3tr, sau đó nếu tôi ko nhầm thì có thể xin tài trợ từ chính trường AMS 2tr, vậy là đã có ngon trớn 7,8tr rồi

Cứ làm đi, nếu thấy khả thi các anh chị lớp trên sẽ giúp:)

Năm nay nhà trường đâu có cho phép tổ chức dạ hội ở trường đâu.Phải kiếm địa điểm khác để làm chứ.Mà địa diểm khác cũng có sao đâu.Như ngày hội Hóa học ý.Làm ở địa điểm khác nhưng vẫn đông người đến xem.Chủ yếu tao nghĩ chỉ cần khâu quảng cáo tốt thì sẽ có người thui.
À wên, còn phải xem chương trình thế nào nữa.Đừng để dân tình thất vọng như NHHH3.
Mà muốn dân tình k0 thất vọng thì phải có 1 cái plan thật ổn.Tao nghĩ nên làm 1 cái plan trước mới xin thầy Tuấn và xin tài trợ được.
Tiết mục chủ yếu sẽ là của AMSER.Phần phụ sẽ có Rock, rite?Dân Ams mình nhiều nhân tài lắm, chỉ có đã được khai phá hay chưa thui.
Về vụ xin tài trợ, tao nghĩ như thằng Hà nói cũng là ổn rùi.Ams mình từ trước đến nay tổ chức bao nhiêu dạ hội thành công rực rỡ .Bọn mình chẳng lẽ lại không làm được hay sao?
Tao là Thảo, dân A1, khối 10 ca chiều học cạnh lớp Địa của con TOP.Khả năng làm việc của tao đang chờ được khai quật.Y!M là [email protected]ông tin khác vào trang cá nhân của tao mà tham khảo...
Đăng kí như thế được chưa huh bạn Hà?

bó tay với bà, nói thế mà cũng nói, điều đương nhiên là cần có cái plan trước để mọi người hình thành trước được cái Show như thế nào. Tiện thể nói lại luôn, đây ko phải DẠ HỘI, đây là 1 cuộc GIAO LƯU. Mọi người đừng nhầm.

hic làm ở chỗ rạp kahnw quàng đỏ thì chật lắm sao mà làm nổi cơ chứ.
làm cách đóng tiền vào được đấy nhưng mà có được tỏ chức hay ko đấy chứ. còn rock thì em nghĩ nên bỏ đi nhức đầu lăm.

Back
Bên trên