Cuộc chiêu mộ những cái đầu bùng nổ!!-->Ban Tổ chức dạ hội!

Nếu ko phải là dạ hội mà là giao lưu thì xin thầy Tuấn chắc là được thôi, vậy tại sao ko tổ chức 1 cái 100% "cây nhà lá vườn", toàn dân Amser, 1 cái kiểu ngày hội anh tài?

Anh nghĩ là nên làm 1 cái theo kiểu ngày hội anh tài là ổn. Bán đấu giá gian hàng thu lại rất nhiều tiền đấy

Chán chế! Hà ơi! Tao ghét làm giao lưu lắm! manh mún lắm!
:(( :(( :((
( không có Rock thì còn có dek gì hoành tráng nữa! Dở hơi!)

Giao lưu như kiểu NHAT vẫn có thể có rock cây nhà lá vườn mà:D

rock có khi chỉ là ballard nhưng hay hơn mấy Rock band của vn nhiều, em đồng ý
nhưng còi không biết chơi guitar điện :((

Thía giả sử chú biết chơi thì định bay về đây đánh à?

vấn đề mời band rock! Tao có thể mời free được! hiểu chưa! Rất ổn và ok!
Ý tao là làm ở đâu? Làm ở cung thiếu nhi thì trông như cái hũ! Xấu xí bẩn thỉu! lại không hoành tráng một tí nào!

Ông bảo tui nói cái gì cơ? :-/
Ở trên lúc thì bảo dạ hội,bây giờ lại kêu giao lưu.Thế rốt cuộc nó là cái gì?
Uh huh, vậy cái vụ văn nghệ văn gừng định cho dân Ams làm thui hay mời các band khác nữa?

nếu cho band khác thì chỉ các band khác làm thui còn nếu amser hát thì hcir có amser vì amser làm sao mà bằng các band ngoài --> chương trình sẽ bị lệch lạch

Hơi bị khinh amser đấy bạn Hoàng ạ.Band chưa chắc đã giỏi hơn amser đâu.

thật là, thế rốt cuộc nhưng người tham gia cái box này có ai muốn làm ko, bắt tay làm sớm đi
to top: tao cũng nghĩ thế mày ạ :(, nhưng mà khó quá, mời rock về thì có mà ch..ết, ko ai cho làm cả, có lẽ giao lưu cây nhà lá vườn thì chán thiệt, nhưng ý tao là ko mời pro, chỉ mời band học sinh thôi, mày hiểu ko???
to thảo: thằng hoàng nói thế là chính xác, pro thì vẫn mãi là pro, amater thì cũng chỉ là amater thôi, ko có lý bọn mình bỏ tiền ra lại thuê ko bằng amater

Chỉnh sửa lần cuối:
em giơ tay đầu tiên nè có việc gì thì nói nhớ . nhưng mà đầu tiên là xin tài trợ đã ko thì bảo bọn nó quyên góp đi cũng được.

Hà cứ gọi là hiểu ý tớ :D :D
còn chuyện quyên góp thì chỉ phần nào thui chứ vẫn phải chủ yếu là bán vé :D :D :D

Này, tao có 1 band sinh viên hát rock hơi bị ổn đấy...Lại nhiệt tình nữa. Mà tao thấy cách bán đấu giá gian hang cũng được.
To TOP: Tao ủng hộ mày cả hai chân hai tay luôn. Phải làm 1 cái gi đó ra trò chứ.

Tao nói thật, chơi cây nhà lá vườn cũng hơi bị mệt đấy. Nói để chúng nó chịu tham gia hát hò góp vui đã khó.Rồi lại phải đợi chúng nó tâp tành thì có mà đến Tết Công Gô a??

bà ko cần làm 2 bài liên tiếp mỗi bài 1 dòng đâu vân anh ạ
hoàng đã viết:
Hà cứ gọi là hiểu ý tớ
còn chuyện quyên góp thì chỉ phần nào thui chứ vẫn phải chủ yếu là bán vé
ko bán vé, ghi nhớ thêm điều nay nhé ku
to top: tao cần sự quyết định của mày xem có làm hay ko, chứa tao cứ chạy ngược chay xuôi hỏi giá cả, rồi đến nhà mấy ông bà hỏi kinh nghiệm xong rồi vẫn vất đấy, chả có tí biến chuyển rì cả, câu hỏi đặt ra, CÓ LÀM HAY KO
tiện thể báo cho mọi người luôn cuối tháng 12 có giao lưu khối sinh theo như mấy đứa lớp sinh nói

Back
Bên trên