CS 1.6 sao ít người quan tâm vậy !!

Không, hamachi 5vs5 vẫn thoải mái mà, chả làm sao cả.
Tôi chơi với mấy thằng bạn rồi, chạy ngon ơ :D :D, toàn ngồi nhà bắn

Thật ko, tôi chơi CS 1.6 ở trên Vol chưa bao h có khái niệm "hamachi" :)) Có đúng ông chơi 5v5 ko ? :)) Hôi trước tôi chơi với anh Bob có 1on1 ping người connect vào đã 3lít rồi :)) Đừng phét, muốn match phải có serve :))

hamachi match á :O :O ;))
mà chú Tuấn Anh làm sao mà bị mấy lão Legend đá đểu thế :-/

hamachi 5v5 vẫn ngon ;;) mấy thằng bạn toàn 7v7 chỉ thỉnh thoảng ping lên 400 thôi :)) :))

Thôi hỏi làm gì, nói chung Legend thì thấy mỗi Schnappi còn tử tế, Zzz, mất cả hứng lên Vol. Ông TL có dùng ct phụ trợ gì ko mà chơi hamachi CS 5v5 đc nhỉ :| Kì vãi :|

Trần Tuấn Anh đã viết:
Thật ko, tôi chơi CS 1.6 ở trên Vol chưa bao h có khái niệm "hamachi" :)) Có đúng ông chơi 5v5 ko ? :)) Hôi trước tôi chơi với anh Bob có 1on1 ping người connect vào đã 3lít rồi :)) Đừng phét, muốn match phải có serve :))

thằng này rõ bốc phết 1 vs 2 thì nó mới lên 3 lít, 1 vs 1 nó còn cao nữa :)) hôm nay mình 1 vs 1 một thằng 4lit, một thằng 6 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
nói chung là kiểu gì cũng phải thử, ngứa tay lắm rồi :D :D

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
thằng này rõ bốc phết 1 vs 2 thì nó mới lên 3 lít, 1 vs 1 nó còn cao nữa :)) hôm nay mình 1 vs 1 một thằng 4lit, một thằng 6 :))
Nói chung là lag chứ gì, thế sao bọn kia bảo chơi 5v5 trên hamachi đc :-/ :|
Down map 1.6 này, mk đọc hết đi hẵng hỏi : www.fpsbanana.com/maps

Cho tớ hỏi CS là gì thế,cả hamachi nữa,nghe như anime ý

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ hay, thế là thôi không đấu thật à,
Anh em CS chán quá

Thằng nào vote cho sbd 24,tao vứt cho cái key premium 6 tháng của hamachi,trước khi vote nhớ contact dragon_metal2080 để tao xem số vote có tăng lên ko

Nhân tiện cho anh hỏi có cậu nào muốn chơi Yugioh Power Of Chaos - Joey the Passion với anh wa hamachi ko ????? nếu thik thi` vào server mrfunbacon pass laan

Cái vụ YU GI nghe được đấy, nhưng em chơi thử một lần với thằng bạn qua hamachi rồi nhưng không được, các bác chỉ em với :D :D

Trần Ngọc Lân đã viết:
Nhân tiện cho anh hỏi có cậu nào muốn chơi Yugioh Power Of Chaos - Joey the Passion với anh wa hamachi ko ????? nếu thik thi` vào server mrfunbacon pass laan

em mất hết bài rôi -_- .. trước đánh giờ mất bài rồi :(( chiến sao đây :((

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
em mất hết bài rôi -_- .. trước đánh giờ mất bài rồi :(( chiến sao đây :((

có crack all card mà nếu cậu cần anh send cho ...

Back
Bên trên