CS 1.6 sao ít người quan tâm vậy !!

Chứ sao nữa, Source = nhà quê, các phiên bản từ 1.5 trở xuống = bố của quê :)) :))

zzzzzzzzz hôm nay ra Đạt :|
Lần đầu tiên chơi với lớp mình lập mạng =))

có bộ cài của Cs 1.6 đây ko biết up lên kiểu j :))
anh em chơi thì chơi cs_bloodstrike giết cho nó nhanh
để lâu la làm j

;;) blood strike -> cứ thế buôn bomb :)) em chỉnh buytime = 5 mins trong khi round time = 1.45 :))
awp_map -> CT mua khiên 8-} 8-}
aim_map -> tưởng là aka47 với m4a1 -> cả lũ thi nhau nhặt awp -> 8-}

Hừ, cái map đó chỉ luyện skill đc thôi, mà luyện cũng ko tốt lắm, tactic = mo, thế chơi làm gì ?? zzz Train skill thì cứ aim còn train tactic thì de_.

;;) skills cũng được phiết đấy chứ ;;) luyện skills rùi tactic ;;)

mẹ chúng mày
nói chung hẹn ngày mang máy ra đấu
khỏi phải bàn lắm chuyện
lập đội CS HAO đê
mở ngoặc là chỉ có 1.6 chơi nhé

Hic hic Sau 2 ngày mạng net hỏng thì bây h tôi mới lên được. Các ông bảo là bắn suôt nhưng đâu có bắn theo team. Ở đây tôi chỉ nói tactic n skill thôi. Chứ Rambo solo thì lúc nào chả có người chơi. Công nhận hiện nay việc ra Đạt để bắn team là việc cực kì khó vì gần như lúc nào cũng đông nghịt người, lại rất ồn ào. Nhưng các bác có công nhận khối 10 chơi CS1.6 thua khối 11 không? Khối 11 có rất nhiều team trong khi khối 10 chỉ có vài team. Tôi nghĩ rằng chưa chắc các team khối 10 hiện nay có thể "chiến" được lại các team của các em mới vào.
Nên việc tôi mở topic này là để mọi người post lên tactic, demo, skill,... làm sao cho nhiều dân khối 10 hiện nay biết chơi CS1.6 hơn, chơi chuyên nghiệp hơn thôi.
Tiện thể qua topic này các team rủ nhau ra Volcano giao hữu cũng được.
nguyenhoanggiang_[T2]Cosa

Các bác lớp L1 và T1 hay đi chơi điện tử phết nhỉ =)) . Tôi thì khi nào bắn team thì mới ra Đạt thôi, mấy hôm trc 3 lần ra Đạt thì 2 lần không có máy, 1 lần đợi hơn 1 tiếng ...chán. À mà lớp T1 có mấy team thế cho cái hẹn giao hữu đê !!!

----------

Nguyễn Tuấn Linh đã viết:
;;) skills cũng được phiết đấy chứ ;;) luyện skills rùi tactic ;;)
Bác là cap của team T1 à. Chắc bắn hay lắm đây ! :> Nhìn cái pôtbucket ấn tượng vãi...Cho tôi xin cái hẹn giao hữu đê.
Cosa

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Anh Tú đã viết:
. Nhưng các bác có công nhận khối 10 chơi CS1.6 thua khối 11 không? Khối 11 có rất nhiều team trong khi khối 10 chỉ có vài team. Tôi nghĩ rằng chưa chắc các team khối 10 hiện nay có thể "chiến" được lại các team của các em mới vào.
Nên việc tôi mở topic này là để mọi người post lên tactic, demo, skill,... làm sao cho nhiều dân khối 10 hiện nay biết chơi CS1.6 hơn, chơi chuyên nghiệp hơn thôi.
Tiện thể qua topic này các team rủ nhau ra Volcano giao hữu cũng được.
nguyenhoanggiang_[T2]Cosa

----------
Nhầm roài, thực ra mặt tactic của hầu hết các đội còn khá sơ sài :> Chủ yếu thực ra bên nào skill tốt hơn thì bên đó thắng thôi :> Vì việc bố trí vị trí với tactic tấn công thì các đội đều na ná như nhau. Các bác nên biết mặc dù người ta nói Match 5vs5 CS thì Skill chỉ chiếm 20% nhưng đó là 20% quan trọng nhất ko ? :)) Tactic pro + radio/rada/footstep tốt đến đâu mà đi tấn công vừa ra nó cho mỗi thằng 1 viên vào mồm thì cũng éo đỡ đc :)) :))
Thế nên nói 12>11>10 là sai hoàn toàn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tule
chuẩn bị lập CS T1 chiến với T2 nào
mày thik đứng đầu
ko thì tao đứng hộ :))
chiến luôn đê
seri team bắt đầu là vừa

Bọn em có quan tâm thì sáng mai ai ko bận lên Netchua Starbowl xem Chung kết GAMECUP 2006. Đấu online, Legends.vn vs 1st.vn.

Mà anh anh nghe Hu nói hình như cũng sắp lập team HAO tham gia giải gì đó. Phải tội mấy thằng hạt giống 05-08 thì tá lả hết rồi: thằng Escape thì ở ProA, dạo này còn say mê cả Star với FIFA. Thằng ku Arthas thì theo phong trào War3 bỏ bê tập luyện, đấu aim với thằng Hu nó còn chê là gà.

@Tuấn Linh: Ku mài lại theo team thằng Hu hả, hị hị team Serious mà k có Leader SpawN.vn thì còn j bổ béo nữa.

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Thằng ku Arthas thì theo phong trào War3 bỏ bê tập luyện, đấu aim với thằng Hu nó còn chê là gà.

.
:| :| Em đã aim với anh Hu bao h đâu nhờ :| :| Em nói thật vì ngại mấy ông Legend nên chẳng muốn đến Vol nữa 8-} Chán, cả Vol ko hiểu sao ai cũng thích bài đá đểu ng` khác thế, ko chịu nổi nhiệt. Thôi chơi serve TQ cho nó lành :D :)) Thi thoảng cũng có serve match :))

----------

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Leader SpawN.vn .
Ý :| Cho em hỏi cái :| SpawN nào thế, hồi trước ở procsvn cũng có 1 spawn này, cũng T-rex :| Bị ban nick 3 lần vì wallhack thì phải :| Ở đây có liên quan gì ko vậy :|

thằng Trần sao nick mày tao đêk thấy bao h nó ol
hay mày lại đổi nick nữa roài

Nguyễn Tuấn Linh đã viết:
;;)
aim_map -> tưởng là aka47 với m4a1 -> cả lũ thi nhau nhặt awp -> 8-}

***** =)) ừ nhỉ :)) hôm trước bắn map đó sao tao ko mua khiên nhỉ :)) ngu thế, hôm đó để freeze time3 giây :| hiện ra ko đúng chỗ và ... " thằng nào ping cao hơn thằng đấy chết :)) " ...

may mà vẫn cầm m4a1 đi khua được :p

Phạm Anh Tú đã viết:
Bác là cap của team T1 à. Chắc bắn hay lắm đây ! :> Nhìn cái pôtbucket ấn tượng vãi...Cho tôi xin cái hẹn giao hữu đê.
Cosa

:)) cái photobucket ko phải là em chơi do lão SpawN lão ấy chơi :))
Em thì gà lém

Kym đã viết:
@Tuấn Linh: Ku mài lại theo team thằng Hu hả, hị hị team Serious mà k có Leader SpawN.vn thì còn j bổ béo nữa
Hĩ Hĩ đúng là thiếu Spawn thì gần như chả còn zì nhưng mà phần đệ tử của Spawn thì dạo này tiến bộ phiết:)

HD đã viết:
Tule
chuẩn bị lập CS T1 chiến với T2 nào
mày thik đứng đầu
ko thì tao đứng hộ
chiến luôn đê
seri team bắt đầu là vừa

Thích chơi thì call Zenib :)) chắc nó là cap T1. ;;) mà thực tế T1 làm zì đủ người đâu nhỉ ;;) chắc phải call lớp Tin ;;)

Lê Hoàng Dũng đã viết:
mẹ chúng mày
nói chung hẹn ngày mang máy ra đấu
khỏi phải bàn lắm chuyện
lập đội CS HAO đê
mở ngoặc là chỉ có 1.6 chơi nhé
Nói nghe khệnh quá [-x [-x

tuấn anh định vực dậy cs lớp 10 à :))

bốp đây

Back
Bên trên