CS 1.6 sao ít người quan tâm vậy !!

Phạm Anh Tú
(anhtu1990)

Đã lâu không thấy ai vào Topic của anh Kym và anh Hu nên tôi lập ra topic này nhằm khuyến khích mọi người quan tâm hơn đến CS 1.6 chứ dạo này nghe chừng buồn quá nhỉ.

Những ai có bài viết hay chiến thuật về CS1.6 thì post lên cho mọi người học hỏi nhé.
Cái này lập riêng cho 05-08 vs với nhau thôi !

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Anh Tú đã viết:
Đã lâu không thấy ai vào Topic của anh Kym và anh Hu nên tôi lập ra topic này nhằm khuyến khích mọi người quan tâm hơn đến CS 1.6 chứ dạo này nghe chừng buồn quá nhỉ.

Những ai có bài viết hay chiến thuật về CS1.6 thì post lên cho mọi người học hỏi nhé.
Cái này lập riêng cho 05-08 vs với nhau thôi !

Trước hết cậu phải post link down trc' đã !!! Link direct ấy đừng đưa link P2P !! ANh cũng muốn chơi nhưng ko tim` đc link direct !!! Thế nhé !!! ;;) ;;)

Uh, lớp lý cứ đi học xong là kéo ra Đạt bắn nhau này :D :)) Ít quan tâm là thế nào ??

hic ... tao thì thỉnh thoảng chơi thôi =)) chả phải pro gì =)) :-? ... tao bắn theo bản năng.... cầm súng đi khua, ko dùng " walk " ... :)) chơi với chick mà ko để foot step thì cẩn thận :)) =)), tb 1 ngày bắn 10' =))

Zzz, bắn ở Đạt ko có khái niệm headphone, vừa bắn vừa chửi nhau ầm ầm nghe sao đc :D :))
Bắn ở Đạt thì triết lý là : RAMBO SOLO ALL GUNS ^^

tao toàn bắn ở nhà :| ... ra đạt mấy thằng bắn 1.3 ko cheat thì mù xuyên tường ko thì toàn nub, vài shot là nằm :| Y_Y ... đó là cái chuột bi lởm, chứ phải con chuột quang lởm nhà mình tì còn tiết kiệm đạn nữa -_-' ... được cái ko delay :)) =)) lan mà

hơ hơ ai bảo ko quan tâm vớ vẩn
em bắn suốt ngày CS 1.6
bắn map cs_bloodstrike
thak đấu anh em :))

Ơ, tưởng cs_bloodstrike là map để tập kill mà.Chơi tactic theo team thì hình như bắn mấy map khác (cái này nói theo hiểu biết, chứ tui cũng ko am hiểu mấy:p)

Team thì tập map de_dust2, de_inferno, de_nuke, de_train, de_cpl_mill/strike ....
Train skill thì nên bắn các map aim_ : ak,m4,awp,usp,glock..........

bây h toàn bắn 1.6 :)>-
bắn cái này
cứ cầm ak47 mà lia là sướng nhất
toét đầu như chơi b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
ak47 mà hs thì :))
chuột nhà iem lởm quá, kiểu dạng di chuột mà tập move là chính
bắn 1 thằng ko làm sao kéo chuột chính xác được vào nó -> :)) di chuyển trái phải cho tâm chính xác :))

mie nhà em thì 256Mb Ram T___T, để phông win thì 8-}, di chuột nhanh là đứt =)) .

tao ko giới thiệu là nhà tao có CS mà|-) |-)
ko thấy muốn chơi CS phải ra Đạt ngồi ah?:-$

hĩ hĩ 1.6 đã thấy load lâu phiết rùi ko hiểu CS Source thì thế nào?

Trên thế giới các team chủ yếu vẫn chú trọng CS 1.6 hơn và CS 1.6 cũng phổ biến hơn Source nhiều :D mà nhìn hình source cứ ngu ngu kiểu gì ý :))
1.6 No1 :D

Thấy năm ngoái WCG hình như là CSS bây h chuyển sang 1.6 thì phải ;;)

Back
Bên trên