Counter Strike (CS 05-08)

đúng đúng con hà hiếp hay chém gió lắm anh nào cho nó bài hoc đê :)) :)) :)) :)) :))
Anh nào viết bài awp dài ghê ko hiểu có đc đánh giá tôt hay là lôb nhẩy.
Em đắng kí match nhưng hộ thằng negative map rs_pk41 (con này tâm đắc map này lắm ;)) ;)))

đúng đúng con hà hiếp hay chém gió lắm anh nào cho nó bài hoc đê :)) :)) :)) :)) :))
Em đắng kí match nhưng hộ thằng negative map rs_pk41 (con này tâm đắc map này lắm ;)) ;)))

Người viết bài awp là Spirit . coi ổng là master để anh em mình là pro . Chứ ổng mà lôb thì anh em mình là gì :D:D:D

----------

Anh với Hu chỉ bắn 30hp chém dao thôi :D

Chưa dùng Krait bao h hả =))
Em có 1 con nè :)) chơi war chẳng lẽ dùng IE =))
Mấy ông anh bảo em lôi từ mấy site ra vầy thông tin ông anh lấy từ đâu xsoft à :-?
Em chưa đi làm nên chả dám khoe gear chỉ dùng mouse optical với miếng luminat ảnh làm pad thôi còn khoe gear thì có khi nào em bảo em khoe gear đâu nhể ;))
Em biết anh Snowbell có Krait nhưng đó là hình như anh mua nhầm hoặc anh mua là để chơi RTS ;))
Vấn đề về mouse Razer thì có thể liên lạc với 4U.Leo leader hiện tại leo6love của 4U hay 4U.Chieftain hay 4U.Sainogok mấy ổng có bộ sưu tập mouse Razer đó :))

Em cũng đang xài Krait :D chưa có ý định lên IE 3.0 vì thấy con này xài cũng ngon, với lại nó chỉ kém DiamondBack là ko có nút phụ thui mà :D rẻ và hợp túi tiền hs sv :D :))
Ai tư vấn cho em về headphone cái nhể :">:"> em chưa có :">
@anh Tule: hướng dẫn em cách lập nik đi :"> từ bé đến h CS 1.6 em chỉ có chơi với...bot thôi :"> chơi 1 chấp 10 :">(đừng ai cười em noob nhá :">:)))

ủa cậu Tule hỏi tớ hả ,tớ thường chỉ lên meomeo bắn thôi với nick AFFIRMATIVE,thường có đồng đội là con NEGATIVE là thằng tú kia kìa ngoài ra còn có ENEMY UP và ENEMY DOWN,team có thể coi là RADIO :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa dùng Krait bao h hả =))
Em có 1 con nè :)) chơi war chẳng lẽ dùng IE =))
Mấy ông anh bảo em lôi từ mấy site ra vầy thông tin ông anh lấy từ đâu xsoft à :-?
Em chưa đi làm nên chả dám khoe gear chỉ dùng mouse optical với miếng luminat ảnh làm pad thôi còn khoe gear thì có khi nào em bảo em khoe gear đâu nhể ;))
Em biết anh Snowbell có Krait nhưng đó là hình như anh mua nhầm hoặc anh mua là để chơi RTS ;))
Vấn đề về mouse Razer thì có thể liên lạc với 4U.Leo leader hiện tại leo6love của 4U hay 4U.Chieftain hay 4U.Sainogok mấy ổng có bộ sưu tập mouse Razer đó :))

=)) Chả lẽ chỉ có mấy ổng mới có bộ siêu tập Razer . Anh và magma.i_xxx_c chỉ còn thiếu mỗi con Death và tất cả chuột Razer bọn tớ chỉ dùng cho cs cậu ạ !!!!!!!! Thôi cãi nhau về mouse với cậu chán bỏ mẹ . Với cả gear ngon là 1 chuyện quan trọng là nó có hợp với mình hay không . Chứ cầm mouse mà không biết nó mạnh yếu ở điểm nào thì đúng là mua mouse về làm cảnh . Tớ nói thật nhé , con Krait là chuột chơi game , nó phù hợp cho tất cả các thể loại , chỉ có điều người chơi có biết sử dụng hay không mà thôi !!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cũng đang xài Krait :D chưa có ý định lên IE 3.0 vì thấy con này xài cũng ngon, với lại nó chỉ kém DiamondBack là ko có nút phụ thui mà :D rẻ và hợp túi tiền hs sv :D :))
Ai tư vấn cho em về headphone cái nhể :">:"> em chưa có :">
@anh Tule: hướng dẫn em cách lập nik đi :"> từ bé đến h CS 1.6 em chỉ có chơi với...bot thôi :"> chơi 1 chấp 10 :">(đừng ai cười em noob nhá :">:)))
Sướng nhỉ, bắn với bot mà đã xài mouse xịn rồi 8->
Lập nik ý em là sv procsvn à :eek: chắc là vào igame.vn :D

ủa cậu Tule hỏi tớ hả ,tớ thường chỉ lên meomeo bắn thôi với nick AFFIRMATIVE,thường có đồng đội là con NEGATIVE là thằng tú kia kìa ngoài ra còn có ENEMY UP và ENEMY DOWN,team có thể coi là RADIO :)) :)) :)) :))

Team radio =)) sao nghe bảo hình như cụ Hồ hoàn đồng à =))

Cụ Hồ đi vào dĩ vãng rồi còn Hoàn đồng là con hay đặt là ? ấy ko thì là Vip_boy | Anh xấu zai bỏ mẹ =))

:)) :)) :)) cụ hồ nhận lệnh đi tìm đường cứu nước, và cụ hồ :AFFIRMATIVE đi ngay rồi :)) :))
Steam á chắc là ko xài đồ xa xỉ thế :))

Theo thông tin có thể tin đc thì ở VN dùng steam chơi mấy server free thì lag hơn dùng non steam

Mọi ng` hay chơi ở sever nào, chứ igame em vào server éo nào cũng 10/16 8-}:)) thg` thứ 11 nếu ko có steam thì ngồi ngoài tự sướng thôi :))

Back
Bên trên