Con trai ghét nghe câu gì nhất ????

con shit với con trym lớp mày í, nhìn thấy tao toàn chửi tao :">

;;) Thằng Khuất đi với bạn gái nó rồi =))
2 đứa hú hí nhau tí bị lập biên bản =))

Ờ đúng! Thằng bạn tớ cũng bảo rất là ngạc nhiên có tên thằng Khuất đi thi Văn.8-} Thế mà chỗ đó trống.:))

sặc chuyển hướng sang chat chit hả mấy pa? =.=" yêu cầu chỗ này trở thành trụ sở khởi nghĩa của anh em, ko thể để con gái cưỡi đầu cưỡi cổ mình đc -> ghét bị con gái chỉ đạo :D

có lẽ là câu "cái gì cơ,anh nói gì em nghe không rõ,yêu em á,thế à,ừ mẹ em cũng yêu em!"=))~> đúng là trình.

Chỉnh sửa lần cuối:
8-| câu: "sao ấy cứ lơ tớ?" mặc dù đã quan tâm hết mức có thể?

bùn cười nhở, con gái cũng hơi khó hiểu thật đấy nhưng mà con giai bọn mày vô tâm bỏ xừ. Tao cũng ghét con gái hay nhõng nhèo vớ vẩn, ích kỷ nữa, chỉ quan tâm đến bản thân mindf thôi, nhưng mà nhiêu khi con giai cũng phải đặt mình vào địa vị ng` khác chớ, chẳng ai hoàn hảo cả

Quan tâm... hết mức có thể... Quan tâm cái kiểu của con trai thì bị nói thế là đúng rồi? Đừng có ghét:|

có lẽ là câu "cái gì cơ,anh nói gì em nghe không rõ,yêu em á,thế à,ừ mẹ em cũng yêu em!"=))~> đúng là trình.

Cái này hổng phải em đáp:| mà là thằng bạn em:| nick boi_love_voi :| nó đáp lại thế này:|

anh yêu em như mẹ em yêu em, thế em có yêu anh như em yêu mẹ em ko?, nếu có thì ngủ với anh như hồi em ngủ với mẹ em nhe

không biết có trình=không đây:|

ờ, quan tâm cái kiểu j` mà nửa thế kỷ mới hỏi han đến ng` ta, mốc meo ở đâu gòi ko biết
nhưngnois đi cũng fair nói lại, nhiều khi tự lập 1 tý cũng hay, tự do thoải mái,m cũng chẳng cần pahir suốt ngày như hình với bóng, mau chán nắm ^^

ờ, quan tâm cái kiểu j` mà nửa thế kỷ mới hỏi han đến ng` ta, mốc meo ở đâu gòi ko biết
nhưngnois đi cũng fair nói lại, nhiều khi tự lập 1 tý cũng hay, tự do thoải mái,m cũng chẳng cần pahir suốt ngày như hình với bóng, mau chán nắm ^^

uh đúg qá ;))
Mỗi ng cũg cần có khg trời riêg mà.

nói thế nào nhỉ, con ng` sống trong một khoảng trời rộng lớn, hàng ngày va chạm với ko biết bao nhiêu khoảng trời khác, nhưng càng đi nhiều lại càng thấy quí vùng trời riêng nhỏ bé của mình ^_^

:)) Topic bây h chuyển thành tâm lý bạn trai và bạn gái rồi ah =))

Back
Bên trên