Con trai ghét nghe câu gì nhất ????

ôi sặc, ko tỉa tot ko điệu đà thì ko phải là các chị í :)) =))

??? Đúng là các chị ai chẳng tỉa tót. Nhưng cũng vừa vừa thôi chứ. Điệu wa' thấy mà ghét. Nhìn muốn ói. May ko phải là gf. Ko thì đã cho đi từ lâu:D

??? Đúng là các chị ai chẳng tỉa tót. Nhưng cũng vừa vừa thôi chứ. Điệu wa' thấy mà ghét. Nhìn muốn ói. May ko phải là gf. Ko thì đã cho đi từ lâu:D

:| cho hỏi anh Z đang nói về ai ý nhỉ:-w :-w :-w :-w
kôn gnhaanj con gái điệu quá đễ làm ng`t ta nghĩ đến là đầu óc chả có j`
nhưng xet cho cùngk con nào mà ko điệu mới cóa vấn đề, với lại điệu cóa phải cho mỗi mình mình đâu :D :D :D :D
con giai ah, thầy thằng bạn bảo nó ghét nhất câu :"mày đúng là đồ vô tích sự" haowjc mày thì biết j :D :D

:| cho hỏi anh Z đang nói về ai ý nhỉ:-w :-w :-w :-w
kôn gnhaanj con gái điệu quá đễ làm ng`t ta nghĩ đến là đầu óc chả có j`
nhưng xet cho cùngk con nào mà ko điệu mới cóa vấn đề, với lại điệu cóa phải cho mỗi mình mình đâu :D :D :D :D
con giai ah, thầy thằng bạn bảo nó ghét nhất câu :"mày đúng là đồ vô tích sự" haowjc mày thì biết j :D :D
??? Con phải biết bố đang nói về ai chứ. Mà nói thật, con cũng điệu, cũng nhiều lúc hâm hâm kiểu j` ý. Nhưng bố wen goi`. Chồng con wen goi`. Nhỉ;))

công nhận, tui ghét chat reply chậm, đừng nói ko reply :-w
ghét bị đòi hỏi nhiều quá, mà lại chả nhận đc gì =.="

EM ko thik có ny đâu =))

bổ sung: em còn bé lắm :)), anh đợi 10 năm nữa nhé -> lúc đó anh chắc 2 đời vợ rồi em ạ :(

"Tớ nghĩ chúng mình chỉ là bạn" \:d/
Ờ bạn cái *cm ấy í

Chỉnh sửa lần cuối:
- chúng ta mãi là bạn tốt, tớ còn phải học ---> đúng là cười ra nước mắt

Cái kiểu lửng lơ , 0 biết mình đang câu hay họ câu mình =))
Cái kiểu k0 dứt khoát, không có chính kiến :| , dễ thay đổi :-& .. càng nghĩ càng thấy nực cười =))

Ờ ... có lẽ giờ phải thay đối suy nghĩ thôi chúng mày ạ :"> ... chứ cứ lằng nhà lằng nhằng bạc đầu sớm =))

mk
con gái đã bảo thẳng ko thik thì còn muốn j` nữa? :)|
sau đấy ko nói chuyện thì bảo ko nói , mà nói thì bảo là mơi :)|
thế thế nào là lập lừng :)|
Bọn con trai có kiểu rất ngứa là tỏ vẻ ấy ơi tớ thik ấy chết đi đ.c, nhưng ko nói ra :)|, dẫn đến 2 trường hợp con trai ko nói ra thì nếu con gái vẫn chơi vô tư thì bảo à con này mơi, con gái im ko thèm nói chuyện nữa thì bảo là con gái đồ tưởng bở :)|
thế thì chả hiểu đứa nào mơi đâu :)|
:)|
bố mày ghét

Nói chung cả đực và cái là 2 giống khó hiểu =))
Nhưng con gái vẫn khó hiểu hơn :-??

Back
Bên trên