Con trai chị Nhung

Phùng Anh Quân
(chap1989)

Thành viên danh dự
Sau 9 tháng mang nng đẻ đau, cui cùng ch N sinh được 1 cu nhóc Bi rt kháu khnh, khi nhóc ra đời ai cũng trách anh Quc ko v thăm con mà bin bit 10 năm du hc :)D )
Năm 3 tui, ch Nhung cho cu con vào lp nhà tr mu giáo ca cô giáo dy h Thanh Hoa, mt nhà giáo dy tr tài ba, tn tâm.Cô Hoa dy bé Bi thì phát hin ra thnh thong bé hay trn vào nhà v sinh lt sch qun áo, s son khp người, k c ch kín, và liên tc rên r "tôi mun có ô tô"Cô Hoa rt ngc nhiên hi bé
- Con đang làm gì đấy ?
- D, con thy m con hi trước hay làm thế này và liên tc kêu lên "tôi mun có đàn ông", my tháng sau m có chú Tâm rt đẹp trai, còn con thì mun có ô tô.....Cu bé tiếp tc suýt xoa "tôi mun có ô tô"
Ch Hoa vn là ch thân tình vi ch N nên đem chuyn k cho bn. Nhưng sau khi chia tay anh Tâm, ch N tiếp tc làm chuyn y, nhưng nh li bn dn nên đổi kiu kêu rng : "tôi chng mun có gì"
Sau 1 thi gian un nn bé Bi, cô Hoa li thy em tiếp tc trò cũ, thay vào đó li rên "m ko mun đàn ông na, nhưng tôi mun ô tô"
:)):)):))

Ặc, chị N ai lại giáo dục con thế bao giờ không :)) :D :))

:))

sợ quá :|

bạn N dạy con thế hỏng cả một đời con trẻ rồi còn đâu :|

Mấy hôm sau tự nhiên thấy cô Hoa cũng làm giống như bé Bi "Tôi muốn có cả đàn ông và ô tô"

chị Nhung làm gì để bạn chị ở CVA nhảy vào thế này :)):p

Con mình mà thế thì làm sao cho em vào đời được hả chị N :)) :p :D

em LInh yên tâm :)) chị N ko cho em vào được thì đã có chị Hoa :))

:)):)) kưng ơi , anh đoán ,,,gần đúng :>:>:>:>
Trang : bạn chị ở CVA á ;;);;);) nó á...;;);;):x nhỉ kưng nhỉ :>:>
đùa, con chị mà như thế chị b-( cho 1 trận bi h b-(
con chị là chị phải dạy kiểu khác, để cho nó á...gái nhìn thấy phải chạy theo :>:>

thế té ra đấy là ... của chị Nhung á @-) mà sao lại :x @-) :))
thế anh Toàn thì vứt đi đâu 8-}:biggrin:

:|

ko đến mức đấy :))

cô Hoa đủ rồi

Back
Bên trên