Con gai Lop Toan quan cac thoi ky`.

Trần Phương
(tranphuong21)

Hom nay ngoi xem anh cac lop Toan qua cac thoi ky`, moi thay con gai lop Toan minh 95-98 kha nhat day nhi?

Cac em the he sau ko sao bang duoc cac chi. Buon ghê cơ.

ah ma thuc ra lop minh chi canh tranh voi cai lop 94-97 Cua thay Khoi, tren minh mot lop.

Anh em con nho cai chị gì ,which is Hoa Khoi lop Toan tren minh khong,....Minh sau bao nam rồi khong sao quên được khuôn mặt đấy....

however, life keeps going.
Co dip nào đo; lục lại đống ảnh mình đươc chụp với nàng ngãy xưa trong đội tuyển,,,,hix, upload lên moi người nhớ lại mốt thời đã qua. một thời để nhớ.

>> Anh em con nho cai chị gì ,which is Hoa Khoi lop Toan tren minh khong,....Minh sau bao nam rồi khong sao quên được khuôn mặt đấy....

Hê hê, có mỗi cái tên mà không nhớ nổi thì làm ăn được gì cha nội. Chị Linh chứ ai nhưng mà nghe nói lấy chồng rồi thì fai :))

Mày còn cái ảnh đổi tuyển nào không upload lên đây cho anh em xem để cùng tiếc với nào :))

Bạn Trung Thông yêu quý, đang ở đâu mà hôm nay tự nhiên nhảy vào đây thế này? Tình hình sức khỏe hôn nhân hạnh phúc gia đình thế nào rồi mà lại ngồi đây tiếc các chị khóa trên thế...

Eh
Damn !
Cai Forum nay dau co cho Post Anh vao`.
Mới kiếm được ảnh thày Khải đang ngồi đánh bài trông rat Hạnh Phúc. its cool man ! nhung Tao khoong sao post lên được.

Bạn thùy Dương với bạn Hoàng Long thế nao rôi` mà sao Hoang Long mat tích không lời chang chối.

Mọi người, Chẳng chịu thông tin gì cả , rồi đùng môt cái 60 tuổi gừi thư thông báo chuan bị lên lam Tổng Bí Thư , thì khối người nhồi máu cơ tim vi lo, ( ko bit ngày xua mình có lam gì ko phải với ảnh í không :> )

Khà khà, bạn Dương xinh đẹp đấy hủ. Lâu lắm mời gặp lại nhau thế mà hỏi nhau câu hỏi khó trả lời ghê. Thì thỉnh thoảng tớ cũng ghé thăm qua đây chủ yếu để tìm nguồn cảm hứng mới ;) .
Mà chủ quán rót rượu xong chạy mất tiêu đâu rồi. Quay lại ngay, có một em gái xinh xắn lớp Anh đang ngồi chờ nghe tâm sự đây này. Hôm nay vào cái Yearbook xem lại tiểu sử của chủ quán

Trần Phương: Tổ trưởng mẫu mực, mặc dù đi học đội tuyển nhưng không bao giờ quên nhiệm vụ trực nhật. Ðược vào thẳng nhưng đăng ký tới 8 trường. Trong tình ái chưa bao giờ thất bại.

Hê hê, thảo nào :))

Trần Phương : Đề nghị về nhà update tình hình đi nhé. Mọi người ko thông tin thì ấy cũng phải proactively seek for information chứ . :)

Sorry vì con gái lớp Anh lại đi disturb post về con gái lớp toán nhé. Lâu lâu ko gặp bạn cũ nên tranh thủ lúc sếp đi vắng ngồi tán phét tý.

Thông yêu quý: Đang muốn nghe tâm sự của bạn cũ đây. hehe... Dạo này có liên lạc gì với PLinh và Sơn điên ko? Tình hình là không nên vào đây lấy cảm hứng mà nên sách dép đi học tập 2 thằng đấy ngay nhé...

Mà muốn lấy cảm hứng "mới", thế cảm hứng cũ là "gì" hoặc là "ai" vậy? ;-)

Sorry bạn Phương again vì lạc đề. Để cứu vãn cái topic này, tớ xin xác nhận là con gái lớp Toán khóa mình đẹp.

Ngại quá !

Có nhiều thông tin khá la nhạy cảm về mọi người, nhưng dạo này các bạn ý càng lớn càng khó tính, Chảng biết đâu ma nói, như chuyện Ly Thông chảng hạn, tớ ma tiết lộ chuyên nó có người yêu o bên Tay thi nó đánh tớ chết.

Thôi chết mải ba hoa, lai tiết lộ chuyện của nó rồi. Thông oi may thông cảm nhé, chót noi ra rồi.

Tháy thang cu Sơn thỉnh thoảng viết vài la thư thông báo co ban nào sap cưới rồi chang thấy khổ chủ đâu.

Kheo bon này nó lên xếp to hết rồi, sợ mình tranh thu đi đám cưới để quà cáp biêu xén. nên giấu nhẹm đi.

ai thích buôn dua le với mình thì ơi' một câu. ;;)

IM: tranphuong21
Google talk tranphuong007

Chán các chú quá, cứ lăn ta lăn tăn. Chị Linh xinh xắn dễ thương đi lấy chồng rồi à? Nhớ ngày nào học đội tuyển suốt ngày ngắm chị, giờ thì ô hô ai tai :)) Thằng Phương với thằng Thông dạo này bên đấy làm ăn thế nào? Bọn mày chuẩn bị tiền mừng cưới dần đi là vừa, cuối năm nay chắc sẽ vài thằng nữa cưới đấy :D
Cuối cùng là chào bạn Dương cái, bạn cứ post thoải mái đê, mặc kệ cái thằng tổ trưởng dở hơi :))

To Dương: kiểu này hôm nào rỗi rãi tớ mời bạn Dương đi uống cafe rồi lúc đấy tâm sự một thể nha ;) . Linh và Sơn thì bọn tớ vẫn liên lạc đều, thời buổi này "làm gì" cũng cần teamwork :))

To Phương: Ơ thế cái topic của mày ở đây là gì thế. Tưởng chú nhắc về kỉ niệm xưa anh nhảy vào chia xẻ với chú tí, nào ngờ chú toàn huyên thuyên những chuyện đâu đâu :))

To Sáng: Lại thêm một nạn nhân nữa hả :)) . Thảo nào ngày trước thấy các chú đi học đổi tuyển chăm thế. Chị Linh có đọc được topic này chắc hãnh diện lắm đây :))

Tởm chua, thang cu Sáng no chuẩn bị lấy vợ có khác. Tao nghe Bàng nó kể các chú o Paris chỉ lo không lấy được nhiêu vợ thôi, trongkhi anh em o đây thất bát quá. Chi mong làm sao lấy được vợ hehe. Thế vợ mày la cô bé o trong album ảnh của lớp mình đấy hả.

to Thong: tao cung muôn tiép tuc chủ đề này, tao đã bỏ khá nhiều thời gian đi kiếm xem cac em lớp toán sau này có emnao xinh khong, de post lên đayy, hixhixx khong có em nao cả .

quanh đi quan lại chi có mõi lơp mình. Thôi hay chueyn sang chủ đề , con gái lóp Anh qua cái nhìn của con trai lóp Toán cho nó hay.

hay qua co Ban Duong la nan nhân để anh em bình Loạn đầu tiên.

Bạn Dương chào bạn Sáng đẹp trai sành điệu. Sắp cưới vợ hả? Bạn Dương vẫn post bài thoải mái đấy chứ. Lớp trưởng Sáng còn chẳng sợ nữa là tổ trưởng. ;-)

Trần Phương cứ bình loạn bạn Dương vô tư. Mỗi tội bạn Dương ko có representative lắm nên đừng có " Vì bạn D xinh đẹp suy ra con gái lớp Anh xinh đẹp nhé" . Hihi.

Thông, bao giờ về VN để đi uống cafe đây? Hay chờ tớ sang bên đấy nhỉ?

Tết này về VN ăn Tết không Dương, chắc vẫn đang làm ở Sing đúng không.
Kiểu mấy năm không gặp bạn Dương rồi, lúc gặp chắc sẽ thế này "Chào chú đi con...":)) j/k

Có, từ bây giờ đến tết về liên tục. Nếu về thì liên lạc nhé.

Hì hì, chỉ sợ gặp lại bạn cũ sau bao năm, Thông lại đi 1 mình, nhìn thấy con tớ mà thèm. Sắp có baby rồi.. chờ đấy hihi

Back
Bên trên