con gái thik gì nhất

" mèo con ơi , ăn kem ko ;;) "

vừa nghĩ ra, chuối quá :-&

hắt xì

Topic này sôi động nhỉ

Con gái không đểu thế đâu

^^
mà có đểu cũng có lí do của nó ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
con gái khi đã chán những gì mình có thì cũng ko chịu buông tha, vần cứ đùa cợt, không bỏ đi mà cũng ko níu lại... Con gái muốn tất cả là của con gái, muốn cất hết mọi thứ vào tủ như những thứ đồ chơi vô dụng đau khổ, ko biết bao giờ mới được tha thứ

có lẽ làm thế cho thằng kia nó tức nổ bong bóng mắt =) vì ai bảo thằng kia nó ngu =)

Con trai thì nhiều thằng đểu lắm :-? , có cả thể loại có ex-GF cơ :-t

Ho` ho` công nhận !

Thằng Quang vào đây nói xấu con gái ah :))
Nói 1 câu chân thành , con trai hay con gái thì cũng có người đểu người tốt :D, đừng dùng quy nạp ko hoàn toàn :)) của mày đúng đến TH thứ 7,8 =)) (nhiều phết) lỡ thứ 9,10 .. thứ n :)) nó khác thì sao :)) cố mà thử đến thứ n nhé =))

=)) =)) =))

ôi ôi =)) thú vị đây =))

Em tự thấy em là người đểu :|. Còn anh zai Hải Anh của em :-? fải nói là siêu tốt ^^
Với cả ... con gái thik nghe con zai hát :D. Hát riêng tặng mình :">

:))Anh thì vốn tốt rồi b-), em gái mình có khác :)) ngoan ngoan :-j. Nhưng mà sao lại đểu :-?

Chậc chậc, tại có người có bạn giai hát hay nên mới thik thế chứ có phải ai cũng có bạn giai hát hay đâu. Xoài nhờ!!!

con gái đi ngoài đường cùng con trai mà mắt cứ mở thao láo nhìn các anh đep zai đi xung quanh ...
con gái (đã có ...) đi ngoài đường với con gái (đã có ...) thì ... ko phải nói, ... coi như chết rồi, mặc sức tán các anh .... (thương các anh zai)
con gái có 1 con trai được 1 TG thấy chán => sút ngay lập tức. con trai chưa hết shock thì đã nghe tin con gái đã có con trai khác ...

Bạn Quang nhầm rồi. Chính vì con trai thik con gái, làm tất cả mọi thứ vì con gái nên nghĩ rằng con gái có con trai nhưng đâu có nghĩ rằng chắc gì con trai đã có con gái bởi chắc gì con gái đã thik con trai. Chẳng qua ấy nói như vậy là vì con trai quá thik con gái mà không được con gái đáp lại nên mới đau khổ, dẫn đến cay cú.

Tớ nói thế có đúng không?

:))Thằng Quang suy nghĩ phiến diện quá :)) Nếu con gái đểu như thế thì sao con trai còn thích con gái :-j. Và nếu con trai đểu thì tại sao con gái lại thích con trai :-j

Bạn Quang nhầm rồi. Chính vì con trai thik con gái, làm tất cả mọi thứ vì con gái nên nghĩ rằng con gái có con trai nhưng đâu có nghĩ rằng chắc gì con trai đã có con gái bởi chắc gì con gái đã thik con trai. Chẳng qua ấy nói như vậy là vì con trai quá thik con gái mà không được con gái đáp lại nên mới đau khổ, dẫn đến cay cú.

Tớ nói thế có đúng không?

thế mấy cái bạn Q nói là cay cú rồi kể khổ à :-?

@ mía : ko phải GF tao đâu =(( , bạn gái tao thôi :">

Với cả ... con gái thik nghe con zai hát :D. Hát riêng tặng mình :">

tớ công nhận điều đấy \:d/ nghe con trai hát hay lém \:d/ đặc biệt con trai lớp Hoá hát hay cực \:d/ đủ mọi thể loại luôn \:d/

@ Quang: suy nghĩ của mày thế là ko đc đâu [-( sao mày lại nghĩ thế hả Quang :-?? chẳng lẽ GF của mày cũng thế ah 8-X:
học tập suy nghĩ của HA đi

Ủng hộ bạn HA :)) cái j` cũng có 2 mặt của nó :D

Nhưng mà về cái việc
"con gái đi ngoài đường cùng con trai mà mắt cứ mở thao láo nhìn các anh đep zai đi xung quanh ...
con gái (đã có ...) đi ngoài đường với con gái (đã có ...) thì ... ko phải nói, ... coi như chết rồi, mặc sức tán các anh .... (thương các anh zai)"

thì tớ thấy con trai ngắm gái là nhiều hơn :))

"con gái đi ngoài đường cùng con trai mà mắt cứ mở thao láo nhìn các anh đep zai đi xung quanh ...
con gái (đã có ...) đi ngoài đường với con gái (đã có ...) thì ... ko phải nói, ... coi như chết rồi, mặc sức tán các anh .... (thương các anh zai)"

thì tớ thấy con trai ngắm gái là nhiều hơn :))

mình đồng í :">

trở lại đúng chủ đề đi <):) <):) <):)

tớ thik con trai đừng có nhìn chằm chằm vào tớ 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:
ghê chết đi đc

Back
Bên trên