con gái thik gì nhất

Thu này>:-D< >:-D< >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
2 người, 1 Dô 1 Què tâm đầu ý hợp quá nhỉ ;;)
Con gái ai cũng thích lắng nghe ng iu à :) thế thì hay nhể :x

hoá ra công tử bột cũng thik nghe ah ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

đúng là rỗi hơi nhỉ =)) =)) =))

thích cả 2 đều nói đều nghe :)) nhưng rất tiếc ...:|
Thu què chắc cũng rỗi hơn vì cũng thích nghe đấy chứ :-/

Tớ thik có người đưa đi khóc lúc nào tớ cần khóc :)! Tớ thik có được ôm thật chặt khi tớ khóc nữa :)!

Hic! Sao con gái thik nhiều thế.
Tớ thấy con gái thik nhất là trù dập sở thik của con trai.:-s

hơ hơ thế ah =:)
đc ôm thik thế cơ ah 8->
tớ cũng muốn thử :">

;));));));))

thử á ;;) cần j` thử , thật luôn đi b-)đại ca Thu yên tâm ;)) có ng` sẵn sàng làm cái công việc vĩ đại < đó là ôm> Thu đại ca cơ mà ;)) hí hí ;))

thik đc vui :)) cùng bạn bè vui chơi thỏa thik :x sướng :x đi thăm quan nó sướng lắm cơ Thu ạ :x ở nhà lập đc cái 2pic mới chắc cũng sướng nhỉ ;)) hí hí hí ;))

trúc ơi <):) ng` muốn ôm tao thì n` lắm ;)) nhưng ng` tao muốn ôm thì ... số lượng có hạn nhá ;))

ở nhà chán mớ đời, chúng mày đi thăm quan bỏ lại tao một mình >:p ko lên HAO spam thì làm dè 8-X:

chả lẽ mọi ng` chưa ôm mẹ hay sao mà phải thử ;)) ôm ai thì cũng thế thôi ;)) tớ thử rồi :"> :-"

thik đc ai đó jữa trưa phóng cái xe máy qua nhà , gọi điện thoại ầm ĩ bắt xuống ngay ra đầu ngõ vì nó đang chờ , đến lúc xuống nó nói toẹt mỗi 1 câu , đi ăn kem với tao :-w=)) thik thik thik :x :x :x

---> Thu đại ca : e hèm thế Thu mún ôm ai nào ;;) mà mày rỗi rãi thì sang topic lớp mình mà câu :-w đừng có mà ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng :-w rõ chửa , ko khéo cái topic lớp mình lại rớt xuống tận cái chỗ nào :))

tao ko thik như trúc đâu <):) <):) <):)

thik ng` ta rủ đi uống trà sữa cơ \:d/ \:d/ \:d/ ngon ngon :x :x :x :x

hehe thì chắc Thu chiều nay sẽ nghe tiếng chuông, vừa mở cửa ra có con dê ôm chầm lấy >:)

Back
Bên trên