con gái thik gì nhất

Thiều Minh Thu
(vividangyeu)

các bạn gái yêu quý ;;) tớ thấy khoá mình có 2 cái topic là "con trai thik nghe câu gì nhất" và "con trai ghét gì nhất" 8-X: vậy thì con gái chúng ta thì sao nhỉ;;)

nào nào các bạn hãy vô đây và bày tỏ những mong muốn của mình \:d/ \:d/

các bạn gái yêu quý ;;) tớ thấy khoá mình có 2 cái topic là "con trai thik nghe câu gì nhất" và "con trai ghét gì nhất" 8-X: vậy thì con gái chúng ta thì sao nhỉ;;)

nào nào các bạn hãy vô đây và bày tỏ những mong muốn của mình \:d/ \:d/

=)) 2 cái kia sinh ra vì đã có cái cho con gái từ trước mà

kon gái chắc thik đc. tặng wà nhất đùng ko nhỉ các bạn gái ;;)

Tớ chưa bao giờ từ chối gấu bông :x! Nhưng chắc từ giờ không đòi hỏi gấu bông nữa... Nó thuộc về một từ đặc biệt :-s! Tớ thik được tặng hoa :x!

tớ thik gì thì còn phải tuỳ thuộc vào ng` tặng ;)
nhưng mà chắc nếu ko nghĩ ra cái gì thì thik nhất là đồ ăn ;))
vì nếu tặng tớ thú bông thì đem về chẳng biết làm gì vs nó 8-X: lại còn chật cả nhà nữa 8-X: tớ có mấy con rồi 8-} h ko thik nữa

Không cần tặng gì cũng được,chỉ cần nói 1 câu tình cảm là được + 1 cái ôm là hết ý,thích ôm hôn nhất! :x

:-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss
eo ơi ôm á hông dám đâu

đúng là công tử bột ;)) ;)) ;))

rất biết chiều lòng mấy tiểu thư ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

cái tóp bíc này hơi giống cái tóp bic :cpn gái thik nghe câu j nhất.Tớ thì tớ thik dc ai đưa đi uống cà phê trong lúc đang tâm trạng và nghe tớ tuôn trào tâm trạng mà ko tỏ ra mệt mỏi tí nào hê hê:))

tớ thik nghe bọn bạn tâm sự chuyện :x cho dù nó =((
(nghe hơi tội lỗi nhỉ :D )

ah còn thik đc gọi là Đại ca nữa \:d/ \:d/ \:d/

Công nhận là tớ cũng thik dc ôm hôn :"> Nhung mà chỉ 1 người mới được kiss tớ thôi :">

cái tóp bíc này hơi giống cái tóp bic :cpn gái thik nghe câu j nhất.Tớ thì tớ thik dc ai đưa đi uống cà phê trong lúc đang tâm trạng và nghe tớ tuôn trào tâm trạng mà ko tỏ ra mệt mỏi tí nào hê hê:))

kia là thích nghe câu gì nhất!!!chỉ là lời nói thôi!!!còn đây là thích gì nhất(chắc ám chỉ hành động;)) ;)) ;)) )

hơ hơ thế ah =:)
đc ôm thik thế cơ ah 8->
tớ cũng muốn thử :">

Back
Bên trên