con gái học cấp 3 có nên có bf k0?

trong trường hợp nào thì các bạn sẽ date bf:

• 1. Chỉ khi bố mẹ biết và đồng ý hoàn toàn (tức là quí thằng kia)

Số phiếu: 12 9.2%
  • 2. Chỉ khi bố mẹ biết và k0 phản đối quá....

Số phiếu: 11 8.4%
  • 3. Bố mẹ biết thôi còn agree hay k0 mặc kệ

Số phiếu: 18 13.7%
  • 4. Bố mẹ tao mà biết giết chết mất! Nên phải giấu

Số phiếu: 33 25.2%
  • 5. Thế nào cũng được

Số phiếu: 57 43.5%

• Số lượng người bầu chọn
    131
Sao đang bf với gf lại chuyển sang game thế này ????

Hỏi luôn có ai chơi Au ko chỉ các chơi cái !! Mấy đứa trong Au nhảy nhanh wa' có KN j` để chơi ko ????

Hờ hờ [-x con HA nói ko thấy xấu hổ huh mày [-x [-x

Tớ thì No1 là pama cổ hủ,có bf thì chết chắc 8-} mà chủ yếu là tớ cũng ko thik co bf :D mệt đầu :-s :-s bạn bè là tốt nhất :D

:)) BF dịch ra có phải là bạn trai ko :)), bạn trai nghĩa là bạn con trai :)) ,như thế thì ở lớp thiếu gì :))

phạm ngọc hải anh đã viết:
:)) BF dịch ra có phải là bạn trai ko :)), bạn trai nghĩa là bạn con trai :)) ,như thế thì ở lớp thiếu gì :))

Ở đây có sự nhầm lẫn giwuax khái niệm bạn khác giớibạn trai (~ ng` yêu)

:))Người yêu với BF khác nhau mà :))
Thế ở đây là đang nói về đối tượng nào :))

Bf nào của mình bố mẹ cũng quí nên ko cần phải suy nghĩ nhiều :)):))

tao nhờ con Linh lập poll này để làm baó nên hi vọng bọn mày giúp tao

tao đang cần thu thập ý kiến nghiêm túc 1 tí, và nếu ai sẵn lòng tự thuật mẩu chuyện đời tư thì tao cảm kích lắm lắm

sự tình là trường mình (ams) tao biết có k0 ít đứa rắc rối vì chuyện này...thậm chí là bị đánh rất dã man, nên k0 phải là trò vớ vẩn lắm đâu

hi vọng bọn mày giúp tao

thanks trước

Phan Hồng Anh đã viết:
Bố mẹ dễ tính thế =D> =D> =D>
Bố mẹ dễ tính lắm . Nên yêu bố mẹ lắm :x :x . Khi mà tớ yêu ý , bố mẹ tớ chỉ bảo đúng 1 câu . Cố mà chăn nó con ạ :)):)) . Ko hiểu ý nghĩa lắm b-) b-)

Nguyễn Thùy Chi đã viết:
Bố mẹ dễ tính lắm . Nên yêu bố mẹ lắm :x :x . Khi mà tớ yêu ý , bố mẹ tớ chỉ bảo đúng 1 câu . Cố mà chăn nó con ạ :)):)) . Ko hiểu ý nghĩa lắm b-) b-)

==> Bố mẹ thuộc type đặc biệt vô cùng
Hờ có 1 bạn nữ học lớp 9 0206 (ko dám nêu tên :D) thích 1 đứa cùng lớp ==> bố mẹ nó bảo: cứ tấn công nó cho chết đi; có j cứ về hỏi bố mẹ :|_ ko tin đc, rồi thì bố mẹ nó còn điều tra địa chỉ + thói quen đi học về bằng bus hộ nó nữa chứ :((... sao mà ... thế :((

Phan Hồng Anh đã viết:
==> Bố mẹ thuộc type đặc biệt vô cùng
Hờ có 1 bạn nữ học lớp 9 0206 (ko dám nêu tên :D) thích 1 đứa cùng lớp ==> bố mẹ nó bảo: cứ tấn công nó cho chết đi; có j cứ về hỏi bố mẹ :|_ ko tin đc, rồi thì bố mẹ nó còn điều tra địa chỉ + thói quen đi học về bằng bus hộ nó nữa chứ :((... sao mà ... thế :((

hỏi thật :| pa ma cậu bao nhiêu tuổi rồi :| chắc còn trẻ nên còn :)) ...

-_-

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại Tuấn Hoàng đã viết:
hỏi thật :| pa ma cậu bao nhiêu tuổi rồi :| chắc còn trẻ nên còn :)) ...

-_-
Hờ hờ ko phải pama tớ ;;), thực ra 2 ng đấy là bạn bố tớ :|. Nghe chuyện con bạn nó kể mà mình cười chết thôi :)). Nhưng đúng là cái j cũng có nguyên nhân. Do 2 bác ý thích nhau từ lớp 9 ;;)... nên rất ủng hộ những mối tình từ thơ bé của con mình ;;)

Phan Hồng Anh đã viết:
Hờ hờ ko phải pama tớ ;;), thực ra 2 ng đấy là bạn bố tớ :|. Nghe chuyện con bạn nó kể mà mình cười chết thôi :)). Nhưng đúng là cái j cũng có nguyên nhân. Do 2 bác ý thích nhau từ lớp 9 ;;)... nên rất ủng hộ những mối tình từ thơ bé của con mình ;;)

thế thì chịu rồi :)) =)) póa tay :)) được thế thì sướng -_- '''

Vậy thi` sướng wa' bố mẹ minh` thik nhau từ hôi` mới sinh cơ :)) !!!

bố mẹ tớ cũng khá thoải mái trong chuyện kết bạn nên bạn (trai +gái) bố mẹ tớ đều biêt. mí cả tớ chơi thân với hàng xóm, hay wa lại nhà nhau cả 2 họ đều biết (không phải là bf đâu)...nhưng theo như tớ thấy, đôi nào bị áp lực của gia đình thì 40% sẽ tan vỡ, còn lại quyết tâm học tốt cho các cụ "biết tay".. hai anh chị nhà tớ cũng bị gia đình phản đối nhưng đều thi đỗ đại học nên giờ cũng okie rồi

Đào Đức Mạnh đã viết:
thế chăn đến đâu rồi? :))
Kệ em chứ ;;);;) . Sắp cưới rồi đấy . Ông Mạnh có định đi ko ;;);;)
Bố mẹ tớ dễ tính lắm nhưng mà khổ cái bênh bf của mình hơn cả mình :(:)(( Mình cứ nói 1 câu là lại bị chặn họng " Xem Quang kia kìa , nó đâu như con " :(( bó cả tay . Nhưng bf của tớ cũng khổ , bị gọi đi làm hết việc này đến việc kia . Ông nội tớ mới buồn cười chứ :)) . Ông bảo bf của mình " Mai sau lấy nó đi rồi ông cho tờ công trái 100k " :)) điên luôn 8-} 8-} . Yêu bố mẹ , yêu ông , yêu cả nhà :x:x

Back
Bên trên