Con đường hạnh phúc (mình sến quá :">)

Lan hả Lan? DDD là gì và poem nào cơ?

không muốn tự lo cho bản thân :p không mạnh mẽ :p tin vào những điều mãi mãi :p

chả giống mình ngày xưa tẹo nào :-s Nga ơi Nga lý trí đâu rồi hả Nga? con heo kia nó nói đúng về mình sao? "the girl lives by her heart"?

----------

anyway, you, CC, you're still his personal photo in HAO's profile

Change mấy hồi, chưa để ý đấy :D Hôm nay tôi tỉnh táo roài :D Hôm wa nhậu với bạn, .. quá, đến login vào username của mình cũng ngại :p Thực ra nếu không thì cũng không có đủ can đảm để làm 1 số việc cơ :"> Tôi là yếu đuối lắm cơ ;))

Poem là cái của nợ gì đó "Đồng chí" của Chính Hữu í, hôm wa mệt không nhớ ra tên ông nhà thơ nên cóc viết vô :p

của nợ :p vẫn chưa hiểu DDD với bài Đồng chí thì nó liên quan quái gì đến nhau với cái mà mình đang nói đến CC ạ :D

oài, về chị em mình đi uống với nhau há :x thèm quá rồi :p

Tôi uống đủ rồi :D Giờ không đủ vui để uống cho vui, cũng không đủ buồn để uống "giải sầu", không đủ do dự để cần can đảm,.. không muốn làm gì hết ah. CHỉ muốn tán phét, thì cô lại bận, chán cô lắm cơ! :(

đi mua một bình sake, chia làm 2 nửa, một nửa nhét tủ lạnh, chỗ nào thật lạnh ấy, nửa kia hâm nóng lên. uống nửa lạnh trước, nửa nóng sau. nửa lạnh êm hơn, nửa nóng nồng ấm hơn. uống xong sẽ thấy trong mình là lò than nho nhỏ :) đủ ấm chưa Lan?

ah nhớ ra roài
add cái gì mà XHCN ah
fun fun
bi h pass ổn hơn roài :D
nếu có bị trừ điểm chỉ vì đi câu n` qué thoai:))

:)) thế là nhớ ra rồi à? :p thế hồi đó là cô nào lớp Sinh dùng nick hả??

ko,
lớp sinh được mấy đứa vào HAO đâu, đứa đấy tên là PHƯƠNG, kim liên
nóng tính bỏ cha đi được :D

ờ, lên HAO được các anh TLNT chăm sóc kỹ thế còn gì :)) lại còn được em Nga hỗ trợ nữa :D có phải bạn nào cũng được TLNT chào mừng đến thế đâu :p

vụ đấy được cộng điểm ác :D hết bác này đến bác kia chui vào cộng điểm cho mình :p mà cũng chả nhớ là mình viết cái gì nữa :))

đây còn chả đọc cái rì trong đấy
đau mắt bỏ cha đi được
thía mà các bác hăng ko chịu được :D
hum nay lại câu vô tổ chức rùi :D

ờ, cũng chả hiểu :)) dã man, chỉ nhớ hồi đấy ngồi quote từng câu một vặt lại như làm lông :D các anh mỉa lên mỉa xuống :)) cái bạn đấy không khéo sau đợt đó mà gặp đủ mặt TLNT hồi xưa thì ... :p

công nhận là hôm nay câu ác :D chúng ta cứ thiết kế mấy màn chat xuyên lục địa thế này thì ăn đòn sớm :p 2 rưỡi sáng rồi mà vẫn còn tung tăng trên mạng :D

thì sao zay :))
nốt phát này thui:)):))

ôi con đường hạnh phúc của em chông gai qué, chị LAN ở đâu ko đưa đường chỉ lối :((
ngụy trang thế này chắc vẫn chưa ổn ^_^

đại diện chị Lan đây b-) cô hỏi gì? :D

chông gai thì vác kìm ra bẻ bớt, rồi đi xe lu lăn qua một cái là phẳng :p

không muốn bị biết thì khỏi nói luôn đi /:)

thực ra một khi đã viết ra là muốn được biết rồi :))

thế mới bảo là nhiều cô ăn vạ :p

ơ kìa, sao cứ bóc mẽ người ta thế nhỉ :))

thế hóa ra là các cô giống nhau cả :))

một giống đàn bà :p

à, con gái :D

à không, đàn bà! người ta yêu cầu được gọi như thế!

gọi cái cô ở trên là con gái thôi vậy :D

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
đi mua một bình sake, chia làm 2 nửa, một nửa nhét tủ lạnh, chỗ nào thật lạnh ấy, nửa kia hâm nóng lên. uống nửa lạnh trước, nửa nóng sau. nửa lạnh êm hơn, nửa nóng nồng ấm hơn. uống xong sẽ thấy trong mình là lò than nho nhỏ :) đủ ấm chưa Lan?
:)) Tôi không đọc ầm lên, nhưng đọc thầm cũng đủ bị loạn l-n rồi :)) =)) :">

CHẹp. Cũng không đến nỗi khủng khiếp lắm :D 1, 2 ngày cũng ổn, sang ngày thứ 3 đi với zai được rồi í :p :D :))

Hôm nay đi xem Ngàn ly không say, thấy hao hao, lòng nao nao, thế thôi :D Vãi tiến bộ rồi í 8-| Iu (các) cô :* :x

Đường hf mà không đi thì đi đường.. bất hạnh, kiểu gì cho nó vui vẻ thì làm :D

chả muốn thế. chả muốn thế một tý nào...

ngu lắm cơ, hôm qua vứt 4 chai rượu thừa vào túi rác, lúc đi ra gió lạnh mới bắt đầu tiếc nhá. bảo mang đi thì không mang!

rượu ngon!

buồn là uống rượu kiểu "giao lưu văn hóa" chứ không phải enjoy, nên cũng chả cảm được hết.

black label nóng bỏng đốt cháy cổ họng... oh Scotch... I start to like you!

Con đường, chắc cũng hạnh phúc :p và vui vẻ, chắc chắn :D, em đã đi đến hết, giờ không hối tiếc, nếu được em sẽ vẫn làm lại như thế, bắt đầu như thế, kết thúc như thế :) Chỉ có điều người đồng hành của em thì e rằng không nghĩ thế :p

anh ko hối tiếc, anh vẫn cảm thấy hanh phúc khi nhớ lại những ngày vừa qua, mượn 1 câu nói của ai đó: "nếu cho anh làm lại, anh vẫn yêu em và chia tay với em.. vì đó là tình yêu..."

Khi người ta hỏi một lí do, thì đừng nói 1 cái cớ. Khi hỏi về một người, hoặc 1 việc, thì đừng nói về người khác, dù người đó là em, hay việc khác, dù việc đó liên quan em :-< Nếu nói không muốn biết thì là nói dối.. tất nhiên em cũng không thik nghe nói dối, em càng không thích nghe những lời không ngọt ngào. Vậy nếu sự thật quá tệ, thì hãy nói là "Sự thật em nghe không thấy vui đâu", là đủ mà :) Em chỉ không hiểu.. Cái đó làm em khó chịu lắm í :D :p

Back
Bên trên