Con đường hạnh phúc (mình sến quá :">)

chúng cháu nhắm mắt b-)

thích nhắm mắt để cảm nhận thật sâu niềm hạnh phúc đang nhen lên từ tận sâu bên trong và thích mở mắt để được nhìn thấy mọi thứ cùng với nhau...

Ko nhắm mắt chỉ có người cảnh giác xem đứa kia nó có nắhm mắt ko thôi :)) :D Hoặc ông nào bà nào làm cảnh sát hoặc từng bị đứa kiss mình nó móc túi khi mình đang mắt nhắm mắt mở :))
Đùa chứ kiss nên nhắm mắt, ko phải là ép buộc, nhưng như thế " phê " hơn :p

Kinh nghiệm quá! :-ss :D Hậu sinh "khả úy" thật :p

LẰng NhẰng Zay Coi BỘ Ko NÊn Kiss ThÌ HƠn NhẤy :d
TỪ Đi ĐƯỜng ThÀnh Kiss-> Fun Fun
ChỊ Lan Ày, Em LÀ 1 Trong N~ ĐỨa MỞ MẮt MÀ VẪn Ko ThẤy ĐƯỜng :(:)((

hah, đến lúc đấy rồi thì chả có nên với không nên kiss :p it happens naturally...

love kisses :x

p.s: lạc đề một tý :p quên chưa cảm ơn cái chị Trà này, because of you they added me some reputation points...

Đang từ đi đường nhắm hay mở mắt, chuyển sang kiss nhắm hay mở mắt, đừng bảo sẽ chuyển tiếp đến chuyện kia nhắm hay mở mắt, nhé, mà sợ thật, trong này phần lớn là 04-07.

He. Hậu sinh khả... mà :D
Em LÀ 1 Trong N~ ĐỨa MỞ MẮt MÀ VẪn Ko ThẤy ĐƯỜng
KHông thấy là hơn, dù nhắm hay mở :p

Bây giờ em nhắm mắt lại, anh dẫn em đi, em nhắm mắt bỏ qua hết, không cần biết đến con đường khó đi, không nhìn em, bỏ qua cả tự trọng, cũng nhắm mắt không cần biết anh chẳng yêu em, dù rằng anh chán ngán,... nhắm mắt theo anh...

Đinh Tường Lan đã viết:
Bây giờ em nhắm mắt lại, anh dẫn em đi, em nhắm mắt bỏ qua hết, không cần biết đến con đường khó đi, không nhìn em, bỏ qua cả tự trọng, cũng nhắm mắt không cần biết anh chẳng yêu em, dù rằng anh chán ngán,... nhắm mắt theo anh...

bây giờ em nhắm mắt lại, anh dắt em đi. cầm chặt tay em anh nhé. không còn con đường nào là khó đi khi có anh bên em đi trên đó! em ngước mắt sang nhìn anh, là em nhìn thấy em trong đó. sắp xếp lại cả tương lai, cả cuộc đời em, vì nó đã thay đổi, đã đi vào bước ngoặt lớn khi em yêu anh và anh yêu em. em biết anh yêu em cả khi anh và em nhắm mắt hay mở mắt. chúng mình sẽ không bao giờ mệt mỏi, sẽ không chán ngán. vì em có anh ở bên và anh có em. you're the leader, I'm the follower...

Anh không muốn em nhắm mắt đi theo, thì em mở mắt đi cùng với anh, to chừng này nè :eek: hay bét ra là thế này nè :shock: :)) Em muốn anh mỉm cười với em, nhắn cho em những tin nhắn ngọt ngào em không thể xóa đi được, lo cho em lạnh, lo em đi đường không cẩn thận, hát cho em, đọc sách cùng em, nhảy với em, xem ảnh của em tự chụp (và khen :p),... .. . :x >:D< :* :* :* :smlove:

Em không giỏi nói, vụng về trong biểu lộ cảm xúc, đôi khi làm anh khó chịu.. :( Em chỉ rất cảm động khi anh hát cho em nghe thôi mà :p và muốn nói là nếu anh bận không đi được chung với em được thì em phụ anh coi có được không :-s

Em ngốc mà, không ngọt ngào dễ thương như người ta, em xấu xí, không bít ăn mặc như người ta :"> em bảo thủ, hay cãi cọ linh tinh :rolleyes: không ngoan như người ta, em có thể không yêu anh được như anh muốn, không bằng người ta :-s nhưng em dành cho anh chỗ đặc biệt, và duy nhất trong trái tim em, em chưa, không hề yêu một ai nhiều như thế, cũng có thể sẽ không bao giờ.. Anh là "kỷ lục" í :p Anh đã nói là kỷ lục như thế đã là gì mà, anh muốn lập kỉ lục hoành tráng hơn nữa í :> anh có còn nhớ không? :((

Em có thể thay đổi vì anh, có thể sắp xếp lại cách sống tùy tiện của mình, cũng có thể làm nhiều điều điên rồ, có thể theo anh mãi, dù anh chán ghét em hay "dù sao đi nữa, em .." cho đến khi em hết yêu anh thì thôi.. :x :x :x Em chưa từng hiểu được suy nghĩ của anh, bởi vì anh không nói cho em hiểu, chẳng hiểu anh với em thế nào, chẳng hiểu tại sao lại thành tệ thế này, chẳng hiểu mình làm gì sai, không biết anh chê trách em điểm gì... Em nói với em lần này có phải lần đầu không? Là em muốn hiểu, muốn đi cùng với anh, dù là đi ăn chơi hay là đi đến ck gì đó :)

Em nói với anh đến thế là hết nước rồi, cũng chẳng biết nói gì hơn, chả biết làm gì nữa.. :( :cry: Em là người ương bướng lắm đấy, dù anh có kêu anh mặc kệ, em cũng sẽ không viết tiếp vào vế sau là em bỏ cuộc đâu :)

Chỉnh sửa lần cuối:
CM thế mà CC :p con trai, lại bé bé, nên dignity ngớ ngẩn cao lắm :p ngại biểu lộ cảm xúc, ngại kể lể, ngại chia sẻ, ngại đủ thứ! (thế mới bảo người như anh Linh bây giờ là hiếm lắm! :p I would tell Pap! I would tell Pap about you!) cầm chìa khóa đi, CC, vì CC là người duy nhất giữ nó. người duy nhất "mở" được CM ra. người sẽ đem ra khỏi CM thật nhiều yêu thương và đổ vào đó thật nhiều yêu thương...

mà tại sao không nhắm mắt? nói rồi mà, nhắm mắt để cảm nhận thật sâu cảm giác bên trong...

ôi chả hiểu thế nào tự nhiên Gấu lại nhớ đến cái hôm gần hội trường, duyệt ở trường Ams. CC với CM lên tầng 4 với cả bọn, Gấu làm gì mà CC cáu, hét ầm lên, rồi bỏ đi. lúc sau gặp lại nhau ở dưới, 2 chị em xin lỗi nhau rối rít, ôm nhau thắm thiết. nhưng mà trông cái mặt lúc hối lỗi đấy của CC buồn cười lắm :p yêu lắm :* dễ thương cực! rồi còn nhè ra kiểu như sắp khóc :p yêu thế!

nói chuyện với người khác, bảo sao lại chơi với chị Lan, sao lại quý chị Lan, thì chẳng biết nữa, chẳng hiểu nữa! Lan có cái ck gì đâu? tính tình trẻ con, nhõng nhẽo... ôi bao nhiêu tính xấu nữa, mà toàn cái em Nga ghét nhất trên đời :p thế mà chẳng hiểu sao lại thành thế này CC nhỉ! nhiều lúc mọi người than thở phê phán các vị nhiều lắm, nhưng Gấu vẫn thích những lần Gấu và Cá, CC và CM đi đâu đó với nhau. không với ai Gấu có cảm giác được cùng enjoy tình yêu của mình nhiều đến thế...

yêu lắm cưng à! :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
CM thế mà CC :p con trai, lại bé bé, nên dignity ngớ ngẩn cao lắm :p ngại biểu lộ cảm xúc, ngại kể lể, ngại chia sẻ, ngại đủ thứ! (thế mới bảo người như anh Linh bây giờ là hiếm lắm! :p I would tell Pap! I would tell Pap about you!) cầm chìa khóa đi, CC, vì CC là người duy nhất giữ nó. người duy nhất "mở" được CM ra. người sẽ đem ra khỏi CM thật nhiều yêu thương và đổ vào đó thật nhiều yêu thương...

Cô nói thế tôi yêu cô lắm cơ í :D :* Tôi là tôi cũng mong thế, nhưng mà.. ai mà biết được chứ.. Tự nhiên tốt, tự nhiên tồi, ngoài tầm kiểm soát, không roc nguyên nhân cơ chế gì cả,.. giống mình (hồi trước í :-" coi như thế đi :p) cũng mệt lắm cô ah. Tôi chả biết tôi có "vô tình" giữ cái ck nào không í, chứ còn thì dạo này cũng nhiều khóa lởm lắm, có khi chìa chuẩn đút vô ko xong, chìa ất ơ ở đâu mở lại ngon không chừng :| 8-}
mà tại sao không nhắm mắt? nói rồi mà, nhắm mắt để cảm nhận thật sâu cảm giác bên trong...

Tôi già rồi, không bon chen với các cô các cậu được, mở ra, thấy đường, đi cho an toàn, không những thấy đường mà còn chọn đường í :> chọn cái đường khó khó đi là mà thật là vui í :D Có khi chọn khó quá, rồi còn 1 mình, đi 1 mình, lủi thà lủi thủi như mấy hôm rồi, nghĩ lại thấy tâm trạng vẫn tệ, mỉm cười đôi khi thật là khó, nhất là khi nghe anh ko yêu em đâu, anh không còn yêu em nữa rồi, anh không yêu em như em tưởng đâu :(( :( =((

ôi chả hiểu thế nào tự nhiên Gấu lại nhớ đến cái hôm gần hội trường, duyệt ở trường Ams. CC với CM lên tầng 4 với cả bọn, Gấu làm gì mà CC cáu, hét ầm lên, rồi bỏ đi. lúc sau gặp lại nhau ở dưới, 2 chị em xin lỗi nhau rối rít, ôm nhau thắm thiết. nhưng mà trông cái mặt lúc hối lỗi đấy của CC buồn cười lắm :p yêu lắm :* dễ thương cực! rồi còn nhè ra kiểu như sắp khóc :p yêu thế!
hé. Tính tôi nó thế, mà mấy em gái HDC con nào cũng điên loạn như con nào cơ, nhớ hôm m MA cũng hét ầm ầm, ai mà ngờ chứ, con bé hét điên loạn không kém gì mình :D hồi mới gặp tưởng con nhỏ này hiền lắm, toan bắt nạt #:-s cũng may :))

nói chuyện với người khác, bảo sao lại chơi với chị Lan, sao lại quý chị Lan, thì chẳng biết nữa, chẳng hiểu nữa! Lan có cái ck gì đâu? tính tình trẻ con, nhõng nhẽo... ôi bao nhiêu tính xấu nữa, mà toàn cái em Nga ghét nhất trên đời :p thế mà chẳng hiểu sao lại thành thế này CC nhỉ! nhiều lúc mọi người than thở phê phán các vị nhiều lắm, nhưng Gấu vẫn thích những lần Gấu và Cá, CC và CM đi đâu đó với nhau. không với ai Gấu có cảm giác được cùng enjoy tình yêu của mình nhiều đến thế...
Cô chơi nổi với tôi í, ko bít v sao ah? :eek: b-) là vì cái tính của tôi cô chả có gấp mấy lần í, nhé, đồng bóng khôgn kém gì ai nhé, ăn tham có khi còn hơn, vô liêm sỉ hơn là chắc rồi >:) rồi thì là đoan phụ gì gì đó :-" :D uh, chị em mình hợp nhau phết nhỉ :)) Còn như cái lần đi đâu, tất nhiên là đi ăn, các em gái HDC ko ai ngờ đi ăn chúng mình tập trung chuyên môn thế đâu :D làm tôi mỗi lần đi ăn nhớ cô quá trời, kiểu "ko con nào tranh ăn nữa" :) hay "không còn cái con vô vh ăn miếng vh nữa" :)) hay là "ko còn em Nga đi măm măm chung với mình nữa rồi" :(( (chú thik: ko phải điếu văn :| :p) Thôi chờ cô mấy tháng nữa về, giữa mùa hè chị em mình kéo nhau đi ăn, lúc đấy còn thằng giai nào thì cho nó đi cùng, không thì nghỉ, mà tôi có nghỉ thì chắc chắn vẫn đi với G và C :> Hứa chắc nhé :*
yêu lắm cưng à! :x
Chẳng nhẽ nhắc lại :D iu kưng! :* :* :* >:D<

có sự khác nhau rõ ràng giữa pessimistic và opsimistic. nhưng realistic thì có thế là bất cứ thứ gì :) mà đôi khi xa nhau một chút cũng tốt? coi như là có thời gian mà hồi lại, mà suy nghĩ, mà bình tĩnh, rồi là lại thấy nhớ nhau phát điên lên ngay ấy mà :p

đi đường càng khó thì càng cần bạn đồng hành đi cùng chứ :) một người đồng hành tốt sẽ không bỏ tay mình ra giữa đường đâu! càng khó khăn sẽ càng nắm chặt! sẽ cùng nhau đi qua khó khăn mà.

thề là sẽ không tìm được 2 con CC với Gấu thứ 2 giống như Gấu với CC đâu :)) điên loạn! :))

thôi thôi đi nhanh về nhanh còn đi ăn sa tế với nhau :p CC nhỉ ;) không có CM thì Gấu đi với CC :D kệ chứ :p hứa đấy :x

Ko có CM với ko có Cá thì 2 chị em mình cũng đi với nhau tốt, cô nhỉ? :D Hứa chắc ;)

Lan viết bài kia à?

....

ừ, thì biết là thế... CC với Gấu vẫn đi với nhau được...

nhưng không có Cá thì Gấu sẽ ra sao?
không thể tưởng tượng được! không thể chịu đựng được! không thể nghĩ đến cái cảm giác đó! không thể nào!

không! điều đó sẽ không xảy ra đâu! sẽ không đâu! Cá là của Gấu và mãi mãi là của Gấu! không thể khác được! giống như là Gấu yêu Cá và Gấu là của Cá! sẽ là như thế! sẽ luôn là như thế mà!

---

mk (I swear for long I haven't used these initials), feeling like I'm just trying to fool myself, feeling like I'm so damn miserable and poor...

Đinh Tường Lan đã viết:
hé. Tính tôi nó thế, mà mấy em gái HDC con nào cũng điên loạn như con nào cơ, nhớ hôm m MA cũng hét ầm ầm, ai mà ngờ chứ, con bé hét điên loạn không kém gì mình :D

CC nói kiểu gì thế??? Điên loạn là sao 8-|. Mà chị nói em hét điên loạn lúc nào hả :eek: [-( :-? , chẳng nhớ gì cả.

Đinh Tường Lan đã viết:
hồi mới gặp tưởng con nhỏ này hiền lắm, toan bắt nạt #:-s cũng may :))

Không ngờ CC lại có ý đồ như thế, may mà ta lộ rõ bản chất sớm :D không thì đã chết trong tay CC rồi. Nhìn CC trông dễ thương hiền lành thế mà cũng mưu đồ cả :)):))

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
con này chui vào đây làm gì /:)

Tết chẳng có việc gì làm, đi lượn lờ các box, tự nhiên thấy có người nhắc đến tên mình thì phải nhảy vào chứ sao. Chui vào đâu chẳng được, cấm tao ah, tớ nhỏ bé thế này chui đâu chẳng dễ :))

không có việc gì làm thì đi gọi điện hộ tao :( :(( nhớ lắm nhớ lắm!! :((

Cá ơi Cá, Cá của Gấu ơi? Gấu xin lỗi, hôm nay nặng lời với Cá :( Cá chẳng biết đâu, vì lúc đấy chắc là Cá đi ngủ rồi. nhưng mà Gấu biết Gấu đã nói cái gì chứ :(( Gấu tệ quá :(( xin lỗi Cá :(( Cá của Gấu :((

nhưng mà Cá ạ, Gấu hiểu Cá, và Gấu hiểu tại sao Cá lại làm như thế. nhưng như thế không có nghĩa là Gấu chấp nhận... vẫn không thể chấp nhận được Cá ạ. dù gì thì nó cũng là cheating... không chấp nhận được đâu... thật đấy... không thất vọng, vì chả kỳ vọng được là Cá sẽ làm khác, Gấu hiểu Cá quá mà, nhưng không thất vọng không có nghĩa là không giận dữ và buồn một chút... không thể chấp nhận được đâu...

nhưng mà, Cá yêu thương của Gấu, Gấu là con gái, yếu lòng lắm. lại yêu Cá nhiều thế này. nên Gấu biết là dù không chấp nhận được, thì vẫn cứ là tha thứ... bảo là phải vị tha... mà thực sự Gấu không muốn lại phải làm ầm lên với Cá khi mà tự Gấu cũng deal được với mình như thế. chị ấy cũng nói vậy...

Cá à, Gấu muốn đi trên con đường này với Cá. cũng có nghĩa là đã hy sinh rất nhiều điều khác rồi... Gấu yêu Cá...

luôn ở bên Cá.

nhưng không có Cá thì Gấu sẽ ra sao?
không thể tưởng tượng được! không thể chịu đựng được! không thể nghĩ đến cái cảm giác đó! không thể nào!

không! điều đó sẽ không xảy ra đâu! sẽ không đâu! Cá là của Gấu và mãi mãi là của Gấu! không thể khác được! giống như là Gấu yêu Cá và Gấu là của Cá! sẽ là như thế! sẽ luôn là như thế mà!
Không có gi là mãi mãi :) Không phải không tưởng tượng được thì nó sẽ không xảy ra.

:cry: :((

:) Tự lo cho bản thân tốt mà :) Mạnh mẽ nhé :)>- DDD, just like the poem :p

----------

Óe! :eek: Post nhầm, đang ở nhà bạn :rolleyes:

Back
Bên trên