co giáo mặc váy minizip

Lý Nhật Linh
(miu miu)

Member
Trong lớp học, cô giáo mặc minizip bỗng nhiên cô giáo làm rơi viên phấn cúi xuống nhặt bỗng nhiên cả lớp cười ồ lên, cô giáo quay xuống hỏi học sinh:

Tuấn tại sao em cười?

Tuấn: em nhìn thấy gót chân cô giáo.

cô giáo: em ra ngoài ngày mai đến lớp

Hải tại sao em cười.(cô giáo hỏi tiếp )

Hải: em nhìn thấy đầu gối cô giáo.

Cô giáo: em ra ngoài tuần sau đến lớp;

Sơn tại sao em cười. (cô lại hỏi tiếp )

Sơn: em nhìn thấy đùi cô giáo.

Cô giáo :em ra ngoài tháng sau đến lớp.

Bỗng nhiên Trường đứng lên đi ra ngoài .Cô giáo hỏi tại sao em ra ngoài, Trường: thưa cô em năm sau đến lớp ạ.

:)) tên nhân vật ko phải là TRƯỜNG mà là BÔVA :)) truyện này là trong chùm truyện về Bôva mà :D. nói về cái thằng này còn nhiều truyện ..bỉ lắm:))

:eek: Năm sau đến lớp cơ á?
Tưởng nó... chuyển trường luôn chứ :))

thế có đứa nào phải chuyển cả nhà đi nơi khác không??? :))

Híc híc, thông báo với mọi người một tin buồn, chuyện này post roài :(

Ai cũng biết là post rồi mà :p
Nhưng mà lâu lâu đọc lại cũng hay mà :)

Thế thằng nào nhìn thấy đầu cô giáo thì kiếp sau đến lớp à?

Em Linh chắc phải đọc nhiều lắm, nhiều chuyện chị thấy cũng vui vui hay hay, mà em cứ kêu post rồi hoài 8-} lâu lâu đọc lại relax chút cũng có sao đâu em:D

Híc híc, trước em post mấy bài mà mọi người sông vào kêu ca là post lại, đấy, bây giờ em ra sức chống đối thì lại ... :(( Chẳng công bằng tí lào :(( :((

Đừng bức xúc thế, kếu lắm thấy cứ bệnh tật thế nào ý, bây h bài nào mới cũng thấy em tương cho 1 câu thế :-/ Chán chú

Hờ, chị cam đoan là hồi trước chị ko nói câu đấy:p, vì chị có bao h đọc hêt các truyện của VC đâu:p

Lương Quốc Tâm đã viết:
Đứa nào chả nhìn thấy đầu cô giáo :))
Chứng tỏ mấy đứa bị đuổi đầu tiên còn ngoan chán,nhẩy? :))

Ối trời !chuyện hay qua ta, vui thật đấy !hehehehehehe. Cảm ơn bác nào đã post bài này nhá. :x

Chỉnh sửa lần cuối:
trần hồng nhung đã viết:
:)) tên nhân vật ko phải là TRƯỜNG mà là BÔVA :)) truyện này là trong chùm truyện về Bôva mà :D. nói về cái thằng này còn nhiều truyện ..bỉ lắm:))
Ai bảo với em thằng bé này tên BÔVA thế?

Back
Bên trên