Co ai hoc lop A3 co Hanh khong?

tớ cũng xin được chân thành gửi lời chia buồn đến tập thể lớp T3 và gia đình bạn Tuấn Anh .

Cảm ơn các bạn A3 nhé. Lớp tớ từ hồi ra trường thì thầy Mỹ mất, thành ra chả mấy khi họp mặt nhau nữa, cả lớp bây giờ tan tác hết rồi. Nhìn thấy lớp A3 vui vẻ mà buồn cho lớp mình quá. Giờ lại thêm cái tin này nữa.
Tớ vẫn nhớ cô Hạnh chủ nhiệm lớp A3, cô ấy hiền thật đấy. 20-11 cả lớp A3 họp nhau mà đi thì vui nhỉ. Lớp tớ vài năm đầu 20-11 toàn là đến thắp hương cho thầy nên ko khí buồn lắm. Mấy năm gần đây thì thôi rồi.

Hôm Tết tình cờ anh em A3 đi nhậu cũng một gặp đồng chí T3. Nhìn một thằng lực lưỡng khoảng 1m70, anh em cũng ngờ ngợ. Cuối cùng anh Milo mạnh dạn ra chào hỏi thì, hehe, đấy chính là bác Kiên còi ngày nào. Vui thật.

Trời ơi, thằng Kiên ngày xưa bé tí tẹo, thế mà bây giờ lực lưỡng 1.7m cơ à :shock: Chắc ăn nhầm thuốc tăng trọng mất rùi.

Anh/ ui

Chi A/nh ui,chi co/ nho*/ iem na` ai khong^?Chi dao. nay` mat^/ ti/ch da~ man qua/:razz:

Hhihi .. vịt quay béo ú đấy à ? Chị có mất tích đi đâu đâu, ngày nào chị chả lượn lờ vài vòng ở cái HAO này .. heheh .. Tại bây giờ già rồi có chat chit mấy đâu, chỉ vào YM buôn dưa lê tí truớc khi đi ngủ thôi .. kekek ...
Thế chưa chán cái đất OSAKA à ... em còn 1 năm nữa à? có định học tiếp hay về nhà lấy chồng thế?
Mà này em đang ở trên HAO ko đấy? PM cho chị đi ...

em phải công nhận bác Ánh quảng giao rộng rãi thật, thế này bác vào Bộ Ngoai Giao hợp phải biết..hé hé.... :roflmao:

Ngả mũ kính cẩn trước tấm gương dưa lê của bác Ánh. Từ Anh, Pháp, Ý, Tuy-ni-di Thổ nhĩ kỳ bác biết tuốt tuột. Thế tình hình thi cử bác V Hà đến đâu rồi?

cám ơn bác Lâm đã hỏi han đến em, tình hình của em vẫn rất bi đát, cuối tháng 11 chúng nó mới thi. có bác nào tham gia cùng em cho vui không?? hic hic.. nhìn thấy các bác nhậu nhẹt phè phỡn không lo nghĩ mà thèm.. :(

Kính cẩn con khỉ cái thằng Lâm ngu kia, mày ko quen được em Hà nên ghen tị với tao chứ gì .. heheh ... :lol: :lol:
Mà bác VH nói thế oan cho em quá .. hu huh .. em hãi cái BNG của bác bỏ bố .. nhìn bác học bọn em đã choáng hết cả rồi, sao mà đủ can đảm cùng bác nữa ... kekek

ơ thế em tưởng bác Ánh không thích cái BNG cơ mà, hay bác vào béng bộ buôn các kiểu dưa đi cho nhanh.

ờ, hay đấy, vừa hợp với dung nhan, vừa hợp với tính tình, đề nghị bác Hà Gà Mái Già đăng ký luôn cho em Thư lim dim luôn nhé.

Này, mọi người trong cái thread này có ai biết tin tức gì của Châu Giang cô nương ko nhỉ? Bạn ấy khai mạc rồi mất hút luôn.
Tình hình cập nhật danh sách lớp đến đâu rồi các bác?

em đang hì hục tập trung các thông tin cần thiết đây. Mai em sẽ post đầy đủ lên ạ. Hiện giờ em đang có trong tay thông tin đầy đủ của 16 bác ạ.

sao lại lèo tèo thế hả? những đứa khác thế nào? vợ gọi con Ánh xem bọn kia thế nào? Mà sao lại phải đổi vé máy bay? Cút sang Pháp nhanh lên chứ!!!

Thôi, cái subject này dài quá rồi, đề nghị các bác chuyển sang subject mới.

Back
Bên trên