Co ai hoc lop A3 co Hanh khong?

Tưởng là anh Chiến có chị Hương tháp tùng thì làm sao líu lo với bọn Mã Lai được nhỉ. Khổ thân anh Chiến sang xứ sương mù biết bao điều mới lạ hấp dẫn, tươi ... tắn mà lại xiềng xích thay dây trói, mỗi bước thầm than tiếng Đoàn Hương.

Anh Tuấn nói xấu con gái em thế! Nó dịu dàng lắm đấy ạ!
Hỏi thăm 2 em Thư+Ánh đi uống bia trên Z vui ko? Rủ "dê" thì sớm vào chứ, 10h mới ĐT thì bố ai đi dc.

không đi được thì thôi, còn thăm hỏi gì, ngồi trên đấy nghe bọn điên nó hát chỉ muốn chết đi còn hơn.

Thế đại ca Hải béo, chú em thân yêu của Ánh tôm nõn có đem ngân quỹ của FPT đi tham gia trác táng cùng các bác không.

Tư tình của anh Hải với chị Ánh tôm nõn thì ko thuộc quyền quản lý của em. Nhưng nếu anh Hải có nhã ý tăng cường tinh binh cho phi đội A3 thì quá tốt rồi!!!

Hay nhể, thế hai em Thư Lim Dim và Ánh Tôm Nõn đi uống bia trên Zcafe à, có đong được hàng ko???? Chắc là khó nhể. Thì cũng đúng thôi......

Thế anh Hải Dớ bây giờ đang làm gì????? FPT à, nếu thế thì cho anh em mấy cái username với Pass để rách việc đỡ tốn tiền. Dạo này túng quá.

Hưng, mày đang tiện ở HN thì tối mai anh em gặp nhau cái đê! Gọi cho mày vào số nào đây?

chúc mừng anh Chiến hạ cánh an tòan. Nhân dịp này cũng xin gửi lời chúc mừng bạn Liên xinh đẹp cũng đã hạ cánh an toàn xuống Thụy Điển vào ngày 9/9 vừa rồi ạ.

Đi học anh ạ. Khổ, vừa cưới xong đã li thân.

Mẹ, bạn bè như c...., mày cứ hẹn kiểu vuốt đuôi thế thì bố tao cũng không đi được. Thế thứ Bảy tuần này có đi được không hả các chiến hữu A3. (Bí mật nhé, đừng cho mấy con bưng bê lớp mình biết, không chúng nó lại đòi đi thì lại phải điều mấy thằng cửu vạn đi với chúng nó, chặc...., khổ thân ... mấy thằng cửu vạn đó.)

OK OK tối T7 đi nhậu, tức là chính tối nay fai ko?. Mà liên lạc với mày bằng cái gì đây? Đưa con điện thoại NR ra đây, hay số ĐT em Quỳnh Hà Tây cũng được.

Bố sư khỉ cái thằng chồng mắc dịch kia, nói xấu người ta vừa phải thôi đấy ... Được rồi, tối nay tao sẽ xử lý mày chồng ngu ạ ... Tao sẽ ko cho mày thoát đâu .. Bác Lâm ơi thế là cả ngày thứ 7 là phải ăn à ... :lol:
( biết thế em nhịn từ sáng hôm qua, phí của dời ... :mrgreen: ) Sáng mai thì bác Vân Hà trổ tài món Thái .. tối lại phải đi hầu rượu thằng chồng ngu và thằng Béo đen à ... kinh hoàng thật .. hic hic
To bạn Tuấn : ko biết gì về người khác thì đừng có nói linh tinh nhá .. chứ bạn Liên mà đọc được mấy dòng bạn T hỏi "Thế bạn Liên đi hưởng tuần trăng mật à??????" ====> ức quá lăn đùng ra giữa đất Thụy Điển thì gay to đấy ... Bạn L yêu quí của tớ về làm dâu được 5 ngày thì đã phải dứt áo ra đi rồi .. thương tâm lắm đấy ... :cry: :cry: :cry:
To mấy thằng dở hơi : rủ lên Z đánh bi-a mà hèn nhát thế à? lại còn dám nói xấu các chị nữa chứ .. tệ quá tệ quá ...
Ah, thế thằng em yêu quí của tớ làm gì ở FPT thế bạn Tuấn, nó có acc chùa ko nhỉ .... hi`hi` .. thời buổi tiền đi cày chỉ đủ đi uống trà Dilmah thôi mà có được vài con acc thì quý hóa phải biết ...

Lên thread này thấy A3 vui vẻ quá lại thấy chạnh lòng. Lớp mình thì lại đang trong không khí tang tóc đau thương :cry: , cũng chẳng thấy ai lên đây cả, buồn quá.:cry:

Xin chia buồn với bạn Trung. Tớ cũng học thêm cùng Tuấn Anh trước khi Tuấn Anh đi Mỹ.

To Ánh tôm nõn: Đúng là tội nghiệp bạn Liên thật. Thế sao phu quân bạn Liên không tranh thủ kết hợp chuyện công chuyện tư đi nghỉ ở bên đó luôn. Bạn Hải béo trước khi tớ đi thì làm ở phòng kế toán của FPT (chắc có thể thụt két đem tiền cho anh em được) Còn acc chùa thì phải hỏi kỹ sư Hải Ninh chứ.

To Lâm: Khi nào cần cứ bảo em

Chào bạn Trung, tớ nhớ lần truớc còn đi cùng xe bus với ấy sang khu CN kia mà, giờ đã bay sang tận trời Sing rồi đấy, nhanh thế ? Đi học lâu chưa ... thế bỏ Zamil Steel à hay cơ quan cho đi học rồi về chiến tiếp ?
Ah mà A3 bọn tớ nổi tiếng mến khách đấy, ấy cứ thử vào lớp Văn mà xem, toàn thấy dân A3 ko à .. hì hì ... :x

Dưa lê ko biết xấu hổ còn khoe ra. Sao ai chị Ánh tôm nõn cũng biết hết thế nhỉ?
Gửi lời chia buồn tới các chiến hữu T3 nhé. Ngày trước tớ cũng biết Tuấn Anh sơ sơ. Bất ngờ quá!

Chào bạn Ánh, tớ sang đây được 2 tháng rồi. Hìhìhì, kiếm được cái HB sang làm Pizza Home Delivery bên này nên bỏ Zamil luôn. À, Ánh còn liên lạc với HMTrang ko, tớ thì vẫn chit chat đều với Trang. Trang bị ngất khi nghe tin thằng Mập mất đấy, bạn bè phải đưa vào viện cấp cứu. Mập nó hứa tháng 10 qua Anh chơi với Trang, vậy mà...
Hôm thằng Hùng tây nó gọi điện báo tin cho tớ, nó khóc nhiều lắm, nói câu được câu mất, tớ nghe mãi mới hiểu, đến bây giờ 2 thằng tớ vãn chưa tin được là sự thật. Sáng nay nó vừa gửi mail, báo là theo nguồn tin chính xác thì thằng Dabney Tran, thằng đâm Tuấn Mập áy, cùng chết rồi.

chia buồn cùng T3 nhé, mặc dù chẳng biết Tuấn mập là bạn nào.
May he rest in peace !

Back
Bên trên