[CLOSE] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

• SBD 01. Hoàng Lê Vĩnh Hưng

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 02. Trần Vũ Toàn

Số phiếu: 41 5.2%
  • SBD 03. Nguyễn Thái Dương

Số phiếu: 81 10.3%
  • SBD 04. Phan Việt Anh

Số phiếu: 80 10.1%
  • SBD 05. Nguyễn Minh Nhật

Số phiếu: 84 10.6%
  • SBD 06. Nguyễn Hòa Bình

Số phiếu: 26 3.3%
  • SBD 07. Vũ Ngọc Phượng

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 08. Vương Hoàng Thắng

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 09. Đặng Hoàng Hiếu

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 10. Trần Minh Quân

Số phiếu: 12 1.5%
  • SBD 11. Nguyễn Quang Anh

Số phiếu: 3 0.4%
  • SBD 12. Trần Hữu Quang

Số phiếu: 14 1.8%
  • SBD 13. Nguyễn Hoài Anh

Số phiếu: 92 11.7%
  • SBD 14. Hà Anh Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 15. Nguyễn Thành Trung

Số phiếu: 27 3.4%
  • SBD 16. Phạm Quốc Anh

Số phiếu: 28 3.5%
  • SBD 17. Đào Huy Toàn

Số phiếu: 128 16.2%
  • SBD 18. Hồ Lê Việt Hưng

• SBD 19. Đinh Ngọc Lâm

Số phiếu: 44 5.6%
  • SBD 20. Phùng Văn Hưng

Số phiếu: 65 8.2%
  • SBD 21. Đinh Trọng Tiến Dũng

• SBD 22. Nguyễn Hoàng Linh

Số phiếu: 29 3.7%
  • SBD 24. Thái Minh Hoàng Hà

Số phiếu: 139 17.6%
  • SBD 25. Nguyễn Thành Việt

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 26. Vũ Duy An

• SBD 27. Vương Việt Anh

Số phiếu: 76 9.6%
  • SBD 28. Tô Như Dũng

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 29. Bùi Việt Hưng

Số phiếu: 8 1.0%
  • SBD 30. Hoàng Mạnh Khải

Số phiếu: 95 12.0%
  • SBD 31. Nguyễn Trí Hùng

Số phiếu: 5 0.6%
  • SBD 33. Vũ Xuân Quý

• SBD 34. Phạm Anh Tuấn

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 35. Ngô Duy Biên

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 37. Đặng Đức Giang

• SBD 38. Nguyễn Thọ Toản

Số phiếu: 15 1.9%
  • SBD 39. Đinh Việt Anh

• SBD 40. Lê Đức Phương

Số phiếu: 47 6.0%
  • SBD 41. Lê Trọng Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 42. Nguyễn Đăng Linh

• SBD 43. Lê Tuấn

Số phiếu: 18 2.3%
  • SBD 44. Nguyễn Tiến Đức

Số phiếu: 9 1.1%
  • SBD 45. Nguyễn Tiến Đạt

• SBD 23. Nguyễn Hoàng Vũ

Số phiếu: 78 9.9%

• Số lượng người bầu chọn
    789
Re: [OPEN] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006 (Vote tối đa cho 3 thí sinh)

Em mới vote có 1 nháy mà đã ko vote đc nữa là sao :(( Làm sao h :-s

Vẫn muốn vote tiếp :D :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Hic, mất hết cả vui :(
Nếu hiện kết quả thì thú vị hơn biết bao nhiêu, xem đua phiếu còn hay hơn đua ngựa ý chứ :D

Hic nếu ko thì ít nhất lúc cuối cùng hiện lên để biết cũng được T_T

:(( , kô thấy gì , các bác còn biết mình đã đc vote , vừa thi xong , thôi thế cũng tốt , đã hide thì hide suốt , nếu mình có bị loại vì đứng thứ 21 hay thứ 44 thì cũng giống nhau hehe :)) 8-} 8-}

Chú Hưng nói đúng ý anh :))

Nói thế chứ :D
Đứng thứ 21 cũng có cái hay của nó :p
Về sau có cái mà khoe, "suýt nữa anh được làm Mr.Hao, thiếu đúng 1 phiếu/1 người" :))

Các cô các chú ai cũng có ý kiến của riêng mình, người thích hide kết quả, người thích show ra, lúc mới có poll thì một loạt nhảy vào đòi hide poll để có tính công bằng, sau khi hide poll thì một loạt đòi show poll để có thể nhìn thấy đc sự cạnh tranh, các cô các chú ko bao giờ là hài lòng toàn phần cả, thế các cô các chú cũng đã hiểu thế nào về sự vất vả của BTC rồi chứ? Làm dâu trăm họ nó ko đơn giản đâu. Mong các cô các chú nên đặt mình vào địa vị của BTC để có thể hiểu thông cảm, BTC đã đang và sẽ cố gắng hết sức để cuộc thi thành công tốt đẹp, đúng với tiêu chí đặt ra là Vui vẻ, Bổ ích và là sân chơi chung cho toàn thể thành viên HAO.
Việc hide hay show kết quả thì nó chẳng ảnh hưởng gì quá nhiều đến kết quả cuối cùng đâu, vì những ai vote hầu hết đã có trong đầu ý tưởng của riêng mình rồi, còn một cài người đắn đo chưa quyết định thì có thể dựa vào các bài viết trả lời của thí sinh, file tài năng của thí sinh, hay là những thông tin cá nhân của thí sinh để bầu chọn.
Còn các trường hợp sai phạm của người vote thì đơn giản là khi người vote họ chưa đọc kỹ hết quy định của BTC, mỗi người chỉ đc vote 3 người, nên có người có thể đã vote hơn 3 người, việc này BTC sẽ xóa kết quả vote của người đó, và sẽ PM thông báo để gnuwowif đó viết và vote lại, BTC cũng mong mọi người trước khi vote nên đọc trước những quy định đề ra của BTC để giúp BTC giảm bớt công việc. CÒn việc tạo nick ảo để vote cho chính mình, hoặc là cổ động viên lập nick ảo để vote cho người thân, có thể có nhưng đó là thành phần rất thiểu số, các bạn nên nhớ rằng việc xét duyệt thành viên của HAO có thể nói là rất khắt khe, thêm nữa HAO tập trung hầu hết Amser, nên chỉ cần thí sinh khai báo ko trung thực thì BNS sẽ phát hiện ra ngay, tất nhiên vẫn có một vài người lọt, nhưng đó là thiểu số, tiếp đến BNS HAO đã khắc phục bằng cách ko xét duyệt thành viên trong thời điểm này nữa, do vậy việc thành viên dùng nick ảo ko thể góp phần nhiều để ảnh hưởng đến kết quả cuối cùng đc.
Tiếp đến có nhiều em thắc mắc về kết quả Miss HAO có thể có sự gian lận, anh thay mặt BGK Miss HAO và cũng như BQL HAO trả lời các em là hoàn toàn ko có. Nếu em nào còn có thắc mắc gì về cuộc thi Miss HAO ngày đó có thể gặp trực tiếp anh ở YIM để anh giải thích rõ ràng hơn. Nick YIM: nptk82
Cuối cùng là chúc cuộc thi thành công tốt đẹp.
@ anh Linh: Hồi thi Miss HAO cũng hide poll anh ạ, và cũng ngừng việc xét duyệt thành viên trong suốt quá trình diễn ra cuộc thi. Với cả hổi tổ chức Miss HAO thành viên BTC và BGK hồi đó khá hùng hậu, hầu hết toàn thành viên kì cựu và nằm trong BQL HAO, nên có nhiều kinh nghiệm và tiếng nói hơn, cuộc thi MR HAO lần này do các em trẻ nhưng nhiều nhiệt huyết đứng lên tổ chức, nên có thể chưa có nhiều kinh nghiệm xử lý tình huống, nhưng chắc chắn sự công tâm, tinh thần trách nhiệm thì ko hề kém hơn.
NPTK

Chỉnh sửa lần cuối:

Trần Bích Thủy đã viết:
e Thanh : .. từ thời điểm này thì ko e ạ ,... poll đã đc áp dụng các tiêu chuẩn giống như poll thi Miss HAO năm ngoái ... .. hide kq và sẽ ko công bố số phiếu của các thí sinh .. chỉ công bố 8 ng` đc vào vòng 2 thôi ... ...

... ..

Vũ Hoàng Yến đã viết:
lằng nhằng quá
Anh Việt Anh đã rất hì hục mới hide được cái poll đi mà cứ mỗi người một ý đòi đổi.
Em xin mạn phép thay mặt BTC nói lời cuối cùng là kết quả poll sẽ được giữ nguyên theo hiện trạng tức là ẩn đi, chỉ công bố vào ngày 26/6. Mong tất cả mọi người hiểu cho.

Vậy cuối cùng sẽ chỉ đưa ra mấy người đứng đầu hay là hiện luôn cả poll ?

Anyway, VVA, TND & LĐP.

Done.

Đặng Minh Châu đã viết:
Thế thì anh Toàn nhớ yêu em Châu nhé ;;) :)) :D :p

ui em Châu >:D< :x :* ;)

Hiện phần trăm thôi cũng được nhỉ. Ai biết thiếu thừa bao nhiêu phiếu đâu ;)

Ôi anh Toàn, anh xứng đáng được làm Mr Sáng Tạo :D
Nhưng sợ không hiện được kiểu đấy đâu anh ạ :p

Đính chính em Yến là ban đầu chị Trang, không phải anh Kiên, nói về hiện tượng dồn phiếu.;)

Chính xác :D, anh cũng ko hiểu tại sao lại có tên anh trong đó, chắc lúc đọc bài em Trang, em Yến cứ nghĩ đến anh Kiên nên viết nhầm :D.

em thấy hide poll là hay nhất rồi, tránh tình trạng khán giả quen biết dưới 3 thí sinh----> thí sinh nào đã cao phiếu lại càng cao hơn, ai đã thấp thì càng thê thảm.

hay là chỉ show thí sinh nào đang có ít phiếu nhất :D

Vote cho YTL nào :x :x :x :D

Cái này chỉ là vui thôi mà ! Mọi người hài thật ... :)

Thực ra chỉ lấy có 8 ng thôi mà, 12 ng còn lại là ở BGK. Mà top 8 thì chắc chắn là ko có mình :)), nhưng xem đua thì mới vui chứ ;;). Mọi ng chỉ muốn xem cho vui thôi anh Kiên, ai cũng hiểu là ko phải ngẫu nhiên mà BTC phải làm thế :D. Chỉ hy vọng sau này hết thi thố rồi thì cho thí sinh biết có được bao nhiêu vote để làm kỉ niệm. Sáng thấy có 1 vote mà cứ lâng lâng :x

Đồng chí Đức hôm đăng ký mình gọi mãi mà cứ lẩn đâu mất B-) Hôm nay hết hạn rồi lại mò lên B-) [-x
Bao giờ về thế :D

Về vụ này em rất muốn xem kết quả cuối cùng :x em nghĩ là cũng nên công bố mới vui chứ :D

:)) Hiện hết ra cho nó vui vẻ. Phiếu ít nhiều quan trọng gì. Mà cũng chẳng thấy có gì mà tiêu cực được. Tốt nhất hiện hết ra trên tinh thần phục vụ khán giả là chính :)>-

ối em xin lỗi cả 2 anh chị nhé :"> đấy tại anh Kiên ko đi thi em ngày ngày suy nghĩ vắt óc kiếm kế túm anh đi mà đâm ra thế đấy :(( anh Kiên xem thế nào nhỉ ;;) :D

Back
Bên trên