CLB nhạc Hàn

uh so với cấp độ này thì AS bt mà :)) nhưng AS đâu phải chỉ là nhóm nhảy như nhóm này :)) với cả chị nghĩ về trình độ nhảy thì chỉ có GaHee, JooYeon (từng làm back dancers) và Jung Ah (đã từng hát và nhảy trước kia) là khá thôi :D còn So Young với Bekha thì thường, nhưng cái chính là phong thái khi biểu diễn, và phong cách của AS thì hơn mấy nhóm nữ hiện hay nhiều :)) nếu có lẽ so với AS về độ sexy mà hot, ko dirty thì thấy được mỗi CSJH yêu quý thôi :)) 2 nhóm các chị đều ng chuẩn hot, nhảy đẹp, hát thì CSJh hơn rồi :)) mà cũng ko so sánh được AS mới ra đời mà...

mà thực ra AS sexy đến mức này thôi, chứ sexy hơn lại bị ban thì khổ :|

nói đến CSJH :( muốn các chị về quá :(

http://coolsmurf.wordpress.com/2009/01/28/won-bin-quits-ft-island-offically/
http://sookyeong.wordpress.com/2009/01/29/ft-island-new-member-confirmed/

ôi WON BINNNNNNNN
:(( cái gì đấy, chuyện này mờ ám quá, năm ngoái thì SG Wannabe, năm nay là FT Island :(
:-< đang xem Music core dance special vui tưng bừng đọc cái tin này thấy chán hẳn, mất hết khí thế

http://www.youtube.com/watch?v=526o3BW_sCY
AS 1st interview :D chị Ga Hee có nói qua về cái project group S.Blush hồi trc 8->
Bekka nói tiếng Hàn siêu kém =)), kém hơn Han Kyung của SJ sao 8-}
Hehe giọng So Young nghe như ng` Nhật :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi cái thể loịa như mìh, ăn bánh chưng đến mụ mị cả đầu óc ra rồi :"> Chả thèm update gì tin tức tình hình, haizzzz

Hôm nay mới lò mò đi xem cái Star dance battle =.=
Nói chung rất nhiều cái vô lý như quả bí >.<
Mìh hok hiểu sao MBC có thể xếp cái kiểu vô duyên như là Taegoon vs Kara hay là SNSD vs Jewelry + VOS???? Nam đi đá nhau vs nữ >.<

SNSD vụ này tuy thay đổi hình tượng sexy, nhưng màk quả thật xem vẫn thấy ngứa ngứa hơn so với Jewelry + VOS. SoShi nhảy sôi động thật, nhưng màk sao mìh thấy cứ loạn nhịp linh tinh hết lên, không đều =.= Vừa xem vừa cầu nguyện cho nó đều đều jùm cái. Bên cạnh đó thì một số người vẫn cứng và gượng (chả thèm soi mặt nữa :))), thấy Na lần này chuẩn phết, rất dẻo. Hyo k thể nào thay đổi đc hình ảnh sư tử =.=, Yul hơi gượng nhưng cũng tốt, Soo Young chuẩn. Kể cả Tae nông dân lần này cũng khá là ổn. Còn lại thấy chán. Jess nhảy như kiểu lười vận động ý, Tiff thì lệch nhịp loạn lên, và nói chung nhảy không đều. Nhưng đúng là thấy SoShi cũng nên có ca khúc sexy thế này, thay đổi hình tượng tí, khá ổn đấy chứ. Màk mẹ ơi, em Xèo dáng chuẩn quá, maknae mà chuẩn nhất nhóm rồi

Nhưng đúng là k sánh đc vs Jewelry + VOS. Cũng k hiểu đc tại sao, nhảy rất nhẹ nhàng, đơn giản thôi, nhưng màk mìh cứ dán vào không thể nào chuyển cái mắt ra chỗ khác đc. Mồm há hốc luôn. Hiz, thậm chí thằng cameraman quay sang chỗ của wonder Oops thì bị mìh chửi luôn mồm dù chưa đc vài giây. JungAh đỉnh qá :((

Em thích nhất là màn dance của Wonder Oops =))

Màn dance của Kara nói chung cũng ổn, nhjưng trong khi SNSD chuyển hướng sang sexy thi Kara từ rock lại bay sang yêu yêu. Chán. Mỗi tội cứ nhìn Seong Yeon là lại không đỡ đc. ôi zời ơi, dại gái :)). Dù sao đi nữa thì vẫn kết màn của anh Tae Goon hơn (Ai bảo anh ý giống Bi đến thế). ôi taegoon :x

ÔI tờ sờ bờ, anh WonbIn bỏ FT màk đi rồi
Màk cũg tìm thấy luôn thành viên mới rồi
Nhanh quá vậy :((

mem mới, Song SEong Hyun (tên như diễn viên ý )

K biết làm ăn ra làm sao, nhưng màk ngoại hình thấy chưa đc long lanh bằng won bin rồi =.

Chỉnh sửa lần cuối:
màn dance battle này thì tùy người thôi :) chỉ buồn cười cái là xem clip cái đoạn báo kết quả, cả Shinee và 2pm đều kinh ngạc đến há mồm ra trong khi SNSD thua đến 40 điểm :| chính xác là ai cũng há mồm ra

Cái bà rap xấu xấu (Ha j j đó) của Jewelry tên là j nhể :)) nói chung là ko thể thik bà này được :| nhảy thì thường thôi nhưng hình như cố gắng quá mức để làm ra vẻ sexy :| buồn cười đọc mấy cái comment youtube cũng đúng: cái đoạn Yuri đưa chân lên cao đúng là lame, ko cao bằng bà Ha, nhưng mà Yuri thì giơ chân trái ko thuận là 1, mà đoạn sau đá chân cũng cao ko kém, còn Ha thì từ đầu đến cuối đều có mỗi cái trò nhấc chân lên thôi (làm mình nhớ đến Ga Hee với bekha :)) ko nuột được như GaHee - tinh thần fan AS cao độ :))). Nói chung là ha thì lặp đi lặp lại còn Yuri thì unexpected :)). Thêm nữa bà này ko thể đẹp bằng Yuri được :|

Nói đi nói lại thì cái tiết mục của Vos với Jewelry, cá nhân chị/tớ thì ko thể bằng SNSD được :)) đội nào cũng có 1 số cái rất lame :)) Jung Ah chuẩn :x nhưng dance ko có j mới và nổi bật, SNSD thì cái đội hình 5 chị circus (có HyoYeon) là chuẩn rồi, 4 bà kia vào hơi lạc. Nhưng về phương diện đã rõ ràng nó là dance battle thì SNSD đáng thắng

Nhưng mà nói đi nói lại, mỗi ng có ý thích của riêng mình :)):)). Mà thắng thua cái dance battle này thì cũng bt thôi :)) chả làm sao cả :)). Hình như SNSD sắp biểu diễn lại cái Circus này đấy :x.
Tự nhiên có 1 ý nghĩ thâm độc là nên đá Tiff ra ngay lập tức sau khi xem Idol Army và nghe hát trên radio cùng Jess, và cả cái dance battle nữa... :|:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Cơ mà công nhận cái đoạn đấy cũng khó để nói. Em nghĩ đúgn ra kết quả hòa là hợp =.= SNSD nhảy thì sexy, xét chi li vài người thì là đẹp, nhưng có một số kẻ con sâu làm rầu nồi canh :-w. NHưng nhìn Jewelry vs VOS nhảy rất hút mắt, đb là cái anh gì gì đấy của VOS. Bonus là vừa nhìn JungAh phát tất cả những cái gì SNSD đã thê rhiện mnhf quên sạch sanh luôn =.=

Mùh rapper là Ha Ju Yeon ák. Em thích ss ý, dáng chuẩn mờ rap hay mà.

Nhưng đáng ra cái phần 5 người đấy mà kéo dài đến hết thì hay hơn, cái đoạn 9 người nhảy vào quá rối, loạn, linh tinh lên =.=, như kiểu phá tanh bành hết ý. Đoạn đầu top 3 khá ổn (Hyo mặc qả áo thật là......). Đoạn 5 người cũng đẹp. NHưng cứ đủ đầy xông vào là lại thấy loạn, ứ đều gì. Đc quả cao chân của Soo Young như ballet, hoành tráng =)).

Hờ, mùh bên Jewelry cứ để JungAh một mìh solo hết có khi hay hơn :)). Đoạn về sau công nhận nhạt, động tác k mới lạ. Cũng có thể bị JungAh bỏ bùa xừ nó rồi nên vẫn đờ đẫn + há hốc :)).

^
^
^
^^^ Ý tưởng đá Tiff không hề thâm độc :-w
Mìh rất yêu ý tưởng đấy :))
Đá Tiff ra rồi mình sẽ yêu SNSD hơn =))

Nhưng màk tiff nhiều fan nhất sôi thì phải :-?
Sợ ảnh hg? lượng Sone.
Đã lắm anti thì chớ

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu có em :D YoonA với TaeTae nhiều fan nhất thì phải, ko biết ai hơn nhưng có lẽ chị nghĩ là YoonA, vì bạn ấy nổi trước từ lâu, thêm cả fan nhiều thế hệ khác nhau nữa vì bạn ý còn làm actress. TaeTae thì có 1 số bài solo nổi nổi nên cũng lắm fan, nhưng ko thể hùng hậu như YoonA được :D.

Chị thik quả áo của top 5 :)) đều đẹp cả :)), SooYoung công nhận khá quá :x, sexy :x chân dài :x cứ gọi là :x. Hyo ko chân dài, lùn nhưng được cái mặt sexy :D.

Jung Ah ko phủ nhận là rất có phong thái :) cơ bản chị xem nhảy nhiều với cũng tập tành học nhảy, nên khi xem đánh giá ai nhảy hơn thì cũng ko thể chỉ bởi phong thái được. Xem Jung Ah rất là cuốn hút :x, có điều nếu là ng biết về nhảy thì sẽ thấy nhạt hơn hẳn SNSD. :D top 5 của SNSD cũng hút ra trò mà :x em Seo công nhận body cứ gọi là... cái đoạn ...got up be first... ý, quay mặt em ý cứ gọi là hút :x

Ah đoạn cao chân là 4 chân dài của SNSD đều đá cao chân đấy :D, HyoYeon đứng giữa còn 4 người kia (Jess Tae Tiff Sunny) chuyển vị trí :D nhưng vì SooYoung mặc áo vàng với short nên nhìn rõ nhất :)) cứ gọi là chân nuột :x. Em Seo đá cao ra trò nhưng mặc quần tất đen khó nhìn hơn. YoonA với Yuri cũng đá cao nhưng vì ở sau nên lẫn với nền đen :D
cá nhân thik nhất bộ của YoonA :x ko hở j mà vẫn sexy :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Dù sao thế nào mình vẫn thấy SNSD thiếu muối :| chưa kể 1 số ng` thì mình thấy annoying.

Hôm qua xem cái Star Dance Sport ý :D :D hehe em Hara dạo này giảm đi mấy cân chứ ko vừa 8->. Mà đúng là như kiểu các sao khác bận hết hay sao :)), lôi cả cái bà Ga In vào nhảy Paso =)) Solbi thì từ trc đến nay đã thấy chị này thứ nhất là "phẫu thuật" nhiều quá, thứ 2 là ng` hơi béo, thứ 3 là cứ thích ra vẻ sexy thành ra trông rất chuối 8-}
Có bạn Seung Ri, Beak Ji Young vs Minwoo :x

Vụ Won Bin ra đi, nói thực như cái anh ở SG Wannabe còn tách ra hát solo đc chứ Won Bin tách ra thì tương lai đi đâu về đâu?

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Phương: cũng có thể :-?, thật ra số lượng Sone thì k phụ thuộc nhiều vào Tiff nhưng số lượng fan trung lập yêu cái mẹt của Tiff thì nhiều :|. Em thấy bọn bạn em soi ảnh Sôi đứa nào cũng khen Tiff xinh
Ít nhất mìh cũng khẳgn định đc người có fan ít nhất SNSD là em Xèo :(

Cái vụ cao chân đúng là mìh nhìn thấy mỗi Soo. Em Seo chả thấy đoạn nào. Na lần này xuất hiện nhiều, trông đc phết. Nhưng dạo này thấy Na gầy quá =.= Trôg như cái que í, chả gợi cảm tí nào :|.

Trang phục thì không đánh zá gì lắm. Ngu thời trang =))

Màk hôm qua em cũng xem cái Star Dancesport, khỉ zó gì chứ SEungRi nhảy vãi yêu ạ :x Hiz. 94 điểm, mỗi lần thắng ông ý lại ra zật zật mấy cái làm mìh cũng phê phê như tê tê =.=. Ôi Ri :((. Baek Ji young hôm qa nhảy cũng tốt. Nhưng dù sao vẫn phê anh Ri nhất. Mỗi tọi đang xem dở thì thấy có lì xì lon ton chạy xuống mất mất đoạn cuối =))

WonBinnie sau này có lẽ sẽ za nhập một nhóm nhạc khác :-? Như kiểu HyunAh ý.

Àk màk nhắc đến HyunAh, chờ đến lúc nhóm của hyunAh debut quá!!!!
Tháng 3 8->
SuJu comeback nữa này
Tháng 4 FT ra single/album mới này.
Tháng 6 Wonder Girls trở về này

ôi mẹ ơi :((

Thời zan ơi qua nhanh :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tháng 4 Female Big Bang ra đời nữa em ạ :D
Bên DSP còn chuẩn bị có nhóm 7 nàng nữa cơ o__0

Idol show số hôm qua =)) Đôi bạn Yoon Ah - Chan Sung (hehe, mình thích đôi này nhất, 2 bạn lại còn bằng tuổi mình) thắng quả đếm tiền xoành xoạch nhìn thèm quá 8->

DSP thấy bảo vụ bảy này Rainbow là rumour thôi, chưa biết thế nào. Fan của Kara với SS501 với fan trung lập thì fản đối lắm vì bảo DSP chưa promote sao đang có hết mình thì thôi, nhóm mới để mà làm j. Xem cái topic về 7 nàng mà mình thấy đứa nào cũng giống đứa nào, chẳng có j khác biệt cả :|

DSP thấy bảo vụ bảy này Rainbow là rumour thôi, chưa biết thế nào. Fan của Kara với SS501 với fan trung lập thì fản đối lắm vì bảo DSP chưa promote sao đang có hết mình thì thôi, nhóm mới để mà làm j. Xem cái topic về 7 nàng mà mình thấy đứa nào cũng giống đứa nào, chẳng có j khác biệt cả :|

đồng ý =))
Chẹp, công nghệ make up + thực phẩm bi giờ ai cũng như ai nên nhìn càng trẻ càng na ná nhau 8->, nhưng chắc lớn lên nó sẽ nét thôi :-j

Mình dạo nì thích em Sèo và bạn Yoon Ah nhất SNSD :x em Sèo bây giờ mặt tròn hơn nhưng vẫn e lệ như xưa, chắc em này hiền nhất KPop :"> Bạn Yoon Ah sau 1 năm đã ko còn gầy guộc như hồi 2007 (xem Star King Sun Mi với Yoon Ah còn có màn so sánh xem ai gầy hơn ai :)) ), thành ra mặt đỡ mỏng như trc trông lại xinh hơn. Kinh hãi nhất hồi bạn ý đóng clip U trông ghê rợn :|
Mà xem WGM mới của Tae Yeon thì =))

Tình hình là máy lag tung người xem đến giữa clip 1 của ep 9 Idol Army là tịt rồi :(
thấy YoonA cũng nháy mắt với cả Nickhun mà, cuối cùng vẫn end up được với bạn Chansung ah :)) (gặp Chansung ngoài đường mình sẽ gọi bằng anh :)) ko thể tin là bằng tuổi mình)

YoonA thì dạo trước gầy :)) hồi có cái clip dance sequence của SNSD để promote ý :)) tay gầy như que củi :| nhưng lại nhảy đẹp nhất :)) (HyoYeon cứ hùng hục, Yuri hơi nghiêng về sexy quá nên động tác ko rõ). Xem YoonA nhảy nhìn động tác nào ra động tác đấy :x đúng là được train về dance lâu năm có khác :)
Ah clip U :)) cái đấy đoạn đầu ko cười ghê rợn, lúc quay cận mặt rồi cười tươi ý vẫn đẹp mà ;))

Em Seo nhìn chỉ muốn cắn cho 1 cái vào má :x yêu thế :x mà em ý ít nói nhỉ :(

^
^
^
^
^^^^
Em Seo ít nói nên em ý bị dìm xuống nhất SNSD. Chả ai nhớ cái mẹt em ý >.< Chán. NHưng thế còn hơn nói lắm kiểu như Tiff >:p. Hehe, ít ra Seo cụa mìh chưa làm xấu mặt SNSD lần nào, k scandal nào, ít anti nhất nhóm. :x (Chả có gì để anti lun :x)

Mi hình như k cao = Na, nên nờ so sánh trông Na vẫn zống que củi hơn là Mi =)). Nhìn Mi tuy gầy nhưgn dáng vẫn đẹp, chân đẹp vlll (nói chung WGs dáng đẹp hơn SNSD, trừ Bin béo béo béo :)) ). Mùh công nhận Na ko mấy người thừa nhận dancing queen của SNSD nhưgn vẫn thích nhìn Na nhảy nhất, mùh kiểu Na cũng chịu khó nhảy, còn thấy những người khác của SNSD nhảy cứ lề rề. Yul cũng đc, (sexy mà, yêu những người sexy hí hí), mỗi tội em ý sexy chưa đủ độ để đá bay tất cả những sexy idols khác của mìh :">. Riêng Hyo không bao giờ ưa đc về khoản dance :|, như sư tử.

Màk mìh thấy chán nhất DSP. Các nhóm nhạc có sẵn rất là tuyệt đấy nhưng màk cũng chẳng chịu bỏ măn ni ra lăng xê cho ra tấm ra món gì, cứ dở dở ương ương =.= TÌnh hình là đang ức chế vụ Kara bò lăn bò toài ra mãi mà cái Pretty Girl vẫn cứ dậm chân thứ hai, chẳng ngày nào lên No.1 cho mìh sướng nhờ >.<

Kệ cái nhóm 7 người. Hi vọng nó chỉ là Rumour.

Chỉnh sửa lần cuối:
chị chỉ thấy Kara mới đi nhầm đường thôi :| nghe bảo cùng 1 ng sáng tác mà nghe rõ ràng là Gee catchy hơn Rock u với Pretty girl :| Kara mà hát những bài theo phong cách trước đây thì quá ổn...
mà mấy cái ảnh gần đây trông Sung Hee quả là chín chắn sau khi ra khỏi Kara :D có điều SungHee sẽ ko hề có ý định quay lại con đường ca hát :( chán :(

YoonA ko phải dancing queen vì ko powerful như HyoYeon hay sexy như Yuri, nói chung vẫn sau 2 ng này. Nhưng mà khi đã nhảy có choreograph đàng hoàng sẵn rồi thì YoonA luôn nhảy đẹp nhất, rõ ràng dứt khoát và chuẩn nhất, thần thái ổn, ko quá mức như HyoYeon (Hyo boyish quá). đấy cũng là 1 lý do vì sao khi hát trước đây, ở into the new world chẳng hạn YoonA luôn chiếm thời gian ở hàng đầu, chính giữa hoặc hàng 2 nhiều nhất (bên cạnh đấy YoonA cũng là gương mặt của SNSD nữa, nên chính giữa cũng phải :) ) các dance khác cũng vậy. Còn kiểu như Tiff hay Tae nhảy yếu kém thì thường ở phía sau nhiều nhất :)) nhất là Tiff ý :))

Em thì lại thấy Pretty Girl hay hơn Gee. Mùh cái bài đấy nhảy cũng dễ thương. Dù sao thì vẫn thích thời Break It hơn. Hát hay dã man. Nhảy cũng đẹp nữa.
Kara như đi ngc thời đại =.= chínc hắn rồi ngc. về ngây thơ :))
Dù sao thấy fong cách kara vẫn rock.

Nhưng rõ ràng là nhìn DSP lăng xê vẫn k đc như SM hay JYP 8-> . Thề chứ riêng năng lực phải thừa nhận Kara hơn hẳn WGs hơn SNSD (oy). SungHee đi thì hơi sứt mẻ tí nhưng mờ vẫn thấy hơn (SeongYeon của mìh).

Màk dù thế nào chỉ cần đẩy mạnh hoạt động hơn tí thì có phải nó sẽ viu lên no.1 không?? Nhìu lúc có những ca khúc chán chán chán hơn nhìu mùh lăng xê mạnh vẫn no.1 ầm ầm. đằng lài....Baek Ji YOung vừa bị đá khỏi No.1 thì UR man lại lên, Kara vẫn dậm chân. Nản.

Mùh chị nói đúng ý em về khoản Yoona.
Na đc đầu tư thêm tí dễ cũng đá bay 2 người kia để thành dancing queen của Sôi ý chứ.

http://www.youtube.com/watch?v=WYE3bspVxdI

Circus Music core này :x

:| đã bẩu là đá Tiff ra rồi, 5 người đẹp nhất, cùng lắm 7 thôi thêm Jess với Sunny vào :|. May lần này Tiff nhà ta ko lạc nhịp :|. mà hình như Sunny với Tae vào cuối cùng là tại vì 2 ng này lùn nhất :-/.

được cái lần này đội hình có khác, Na làm trung tâm :x Seo Hyun YoonA SooYoung ở hàng đầu :x (cho thêm Yuri nữa cho đủ bộ chân dài :)) - mặc dù Yuri ko cao được bằng 3 ng kia :))) Na hôm nay mặt ngầu :x hot :x. Nhưng mà ko có đoạn cao chân chán :|

Hình như em Seo cao bằng SooYoung rồi :x. Mới lục mấy cái clip gần đây Gee SNSD đi cao gót bằng nhau để tia chiều cao :)) Seo lớn nhanh thật :)) SooYoung với Seo cao nhất, rồi YoonA, Yuri lùn hơn Na 1 tí tẹo, Jess và Tiff bằng nhau, rồi đến Hyo, rồi Sunny và Tae bằng nhau và lùn nhất nhóm :)). :x yêu em Seo quá cơ :x. Có khả năng sexy được mà vẫn ngoan hiền :))

mà special stage j mà ngắn :|, mấy cái bộ hôm dance battle đẹp hơn :(

http://www.youtube.com/watch?v=LmRBVcmuhQU&feature=related

cứ tưởng bị cấm Music bank rồi :-/ cái này ở Music bank này :x
nhưng mà cái bộ mặc cho way to go trông ko đẹp bằng debut :x
bộ cho Gee thì :(( mình ko thik màu sắc lổn nhổn lắm :((
nhưng mà hát thì được :x tiến bộ hơn hẳn lúc mới come back :x

----
có thắc mắc là dạo này Yuri được cho hát ít hẳn...:(

---

AS Ah music core :x lịch diễn của AS ít thế :( , mà sao ko lên game show nhỉ :(
sao tự dưng JooYeon lại mặc xanh :(:-/ hồng trắng như 4 ng kia đẹp mà :x
vũ đạo đoạn có phần thay đổi :-/:x
Tóc magnae càng ngày càng kỳ cục là sao :(:)((
mà có mỗi SooYoung đi High heel ^^---> SooYoung thấp nhất nhóm ?

Chỉnh sửa lần cuối:
SNSD mới đc vào lại Music Bank rồi
$%&()( bọn KBS, chúng nó đá After School /:)

đá AS là sao :-/ có chuyện j thế này /:) ko hiểu j cả /:)
cái lúc cần đọc tin thì soompi daily maintenance /:)

mà clip này http://www.youtube.com/watch?v=3BggDVbte7k sao thấy Tiff béo thế nhờ /:), đang tăng cân lên thì phải... thêm 1 điểm nữa để ghét rồi >:).

Inkigayo AS hot :D :x thik outfit này quá, mình bắt đầu mê màu tím đây :)) :x mà hát càng ngày càng giống bản audio :) :x Tóc Bekha đã bt rồi :)) :x
http://www.youtube.com/watch?v=wthTCBqNSr4

ah cái Mutizen song là của music bank đúng ko nhỉ :-/ thế mấy cái gọi là take 7 với blah blah là thế nào ? có ai có thể giải thích hộ các giải thưởng và xếp hạng của các sân Music bank, music core, inkigayo?

Chỉnh sửa lần cuối:
Em không thích AS lắm, nhưng đúng là KBS đá AS quá đáng thật :|. Cả chuyện fan spam làm cho Ga Hee phải đóng cửa Cyworld nữa... Ai chả có đời tư, vì thế mà ghét người ta thì quả thật... 8-}

chuyện đóng cửa cyworld thì đa phần SuJu toàn thế
KBS từ hồi bắt Crack của Seung Ri thành Clap, rồi cú SM ko đến Gayo mình đã thấy đài này bệnh :))

Back
Bên trên