CLB Khiêu vũ [cảm nghĩ về buổi học thứ n]

Re: CLB Khiêu vũ [cảm nghĩ về buổi học thứ hai]

Phạm Lan Hương đã viết:
Khóa mình chỉ có 2 lớp được cử 2 đôi đi học thoai.
Để về tuyên truyền cho cả khối,lấy phong trào ấy mà.
Lúc đầu lớp tớ chẳng có ai đi.
Mãi giờ mói đi đủ 2 đôi.
Đi thì xa,học lại tối.
Đã thế nhảy còn rất chi là 8-}

Ờ, ông anh họ tớ học 11 Đống Đa đi học nhảy ở đó xong về
Chậc, lắc kinh quá
Dẻo hơn cả anh Huy rồi :))
Lại còn chuối nữa chứ
Nhưng mà nghệ thật ;;)

Công nhận lắc rõ nhiều.
LẠi còn loạn xạ.
nhìn con bạn biểu diễn cho xem mà choáng 8-}

Em Lan Hương cũng đi học à? :D
Hình như thấy bảo đi học xong đến tháng 3 là đi thi đấy! :D

Dẻo hơn cả anh Huy rồi
Thì anh có bảo là anh lắc giỏi đâu cơ chứ ;););)

Hôm nay gặp cô... 8-}

Hỏi cô luôn về giờ giấc... :D

Cô bảo là học sáng CN.... :( Thế Phong ko báo gì cho các con ah? :)

Thế là ý cô đã quyết rồi đấy.... :)) :p 8-} [-x

"Bút sa gà chết" , ý cô là ý giời! :(( Các thầy cô không chịu nhường đất cho mình học chiều thứ 4 roài! Các em thông báo với các bạn là sáng CN 10h học nhé! Cố gắng vậy! Anh hi vọng là lớp vẫn tốt... Duy trì được đến hè! Năm sau tổ chức nhớ rút kinh nghiệm nhé!

Tốt tốt, càng có thêm thời gian ở trường càng sướng :D ức chế nhất là ở nhà chủ nhật đêk có cái gì chơi :))

chuyển sang sáng CN thì em pó tay rùi, ko học được
đã trốn mẹ đi học rùi, học chiều thứ tư thì mẹ còn ko bít, chứ học sáng CN thì trốn đi kiểu j :((
thui vậy, để năm sau học vậy, ko thì có j về bảo anh Phong dạy lại, anh Phong nhỉ :D :p

Anh sợ anh còn thảm hơn em vì sáng CN anh đi học, chưa tìm được người để quản lý lớp! Bạn nào xung phong ra nhận hộ anh cái!
@Hằng: sao em lại là lớp Văn 2 thế? :)) Lạ quá???

8-} 8-} 8-} Hix, giờ nào thì giờ đi chứ????8-} 8-} 8-} Đợi thế này bik đến bao giờ??????? Máu khiêu quá rồi :(:)(:)(:)((

Hay anh PHONG để em quản lí lóp cho, em nói thật đấy đấy :) Nếu anh ok thì chỉ cho em xem em phải làm những gì ?

Chán we', chiều t4 vẫn phải học địa, bi h chuyển sang cn rùi, ko bít vào học có kịp ko, chắc ko kịpT_T

Hương đi học đi, buổi tới bắt đầu nhảy điệu mới, yên tâm... Luôn luôn là kịp mà! :)) Anh sẽ suy nghĩ đến chuyện em HS làm quản lý lớp!

Thế Cn thì sao hả anh?
Mà tình hình là em muốn thôi luôn rồi.

Thống nhất là chủ nhật học từ 10h -11h30 rồi mà :)
@ anh PHONG : suy nghĩ xong chưa anh, em đc làm quản lí chưa :) em phải làm những gì ? :D

8-}8-} sao các bạn lớp tin được học để tháng 3 thi á :eek::eek: 8-}8-}, sao sướng thế nhể 8-}8-}, sao ko chọn cả lớp khác đi nhể 8-}8-}, bất công quá 8-}8-}

tình hình là 10h sáng mai chắc chắn rồi chứ gì ko lại như CN tuần tr'c, đến chờ mốc mặt 8-}8-}

Đồng ý với em Hà Phương đấy! :(:)(:)(( Lẽ ra trường fải thông báo cho tất cả học sinh, để ai có khả năng thì đăng ký đi thi chứ (không cần đi học, chỉ cần được biết thông tin là có thi khiêu vũ thôi là được rồi:()

@Các em nào chưa đi học khiêu vũ: Cứ đi đi thôi, buổi sau là điệu mới, trong khi điệu trước (Bebop) thực sự thì cũng không cần thiết để ra sàn (or đi party) lắm vì nó hơi bị đơn giản quá! :D Cố gắng tập trung vào điệu sắp học (Chachacha) vì có vẻ nó là điệu phổ biến nhất, ra sàn hầu hết mọi người đềi khoái nhảy cái điệu này (mặc dù nhảy chả đúng nhịp, đúng động tác gì cả :D Nhưng mà vui :D)

Cố lên nhé!!!!!!!!;;);;);;);;)

Back
Bên trên