Class of '08 - prepare for your college education

Chú Nhắng không thấy đâu kể từ ngày tìm ra chân lý về "Best free sex". Có KQ vào update đi ^ ^

Hưng với chị Nga đc trường nào thế ^ ^

mẹ, mãi không ra đc hóa ra trong này có mấy cậu nhắc mình, reply cái không ngồi trong toilet lâu host nó chả đánh cho.
Thật, chú biết câu C chìm xuống đáy không (bảo biết là bố láo vì anh mới chế ra lolz). 1 empty-ride 1 rệct, mừng nhé. 1 bộ đội chủ lực + 1 quân xanh đã ra đi.
Còn cái chân lý kia thì anh mày vẫn đang mải search crack, không có thời gian mà tán phét vs các chú đc :">

Chị Nga không Sờ Mu nữa à, thế thì em cũng phải Sờ mu cái anh đẹp zai kia hê hê. Chị nhiều plan chứ em chỉ có 1 là học coll US 2 là lấy chồng thôi :))

chị Nga "dại giai" :)) thế mà lại chọn toàn moho với cả Wes :)).
SMU có vẻ nhiều giáo viên trẻ nhỉ :-?. Có thầy trẻ chắc chắn sẽ có cô trẻ =)) :D :D

Cảm ơn mọi người nhiều :p
Chúc mừng ở blog rồi nhưng mà vẫn muốn viết tiếp he he, congrats chị Hoài Anh :*:* chị yêu giỏi quá :*

cậu bảo chị "đại gia" là sao hả Hiếu :-? chị không hiểu.

Nhắng đi Sờ Mu cưa giai ngon của chị à? :-? anh ý chả đẹp trai đâu, nhưng mà thông minh. :x

ừ lúc đầu tao cũng nhìn nhầm là đại gia
hóa ra là dại giai :">

Cái bạn ở Coe tên là j nhờ?

Nếu tớ mà bị reject mấy first choices thì khả năng là tớ vào Coe T________T bọn này cho tớ 30k.

Ặc toàn người thức đêm =.=
Congrats anh Hoàng! B-) Em cũng biết 1 bạn được Coe nhưng hiện chưa nhận được package báo FA =.=

Ọe, ông ĐS còn 6 giờ kém ngồi post bài kêu ai. Dậy sớm vãi.

^ ^ Anh Hoàng cần contact bạn Coe kia không:p

Anh có contact của 1 bạn bằng tuổi anh đang học ở Coe em ạ.
Còn bạn kia thì anh không rõ. Cho anh cái :D

----------

Có ai biết AE là ở đâu không chỉ cho tớ với :))
Sao địa chỉ của mình lại là AE thế này :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho tớ hỏi bạn nào app Brandeis đã nhận được kết quả chưa?
Có 1 bạn chém gió trên VA =.=

bon chen 1 tí, 1 tí thôi :))
@ Hoàng: cậu ơi vào đâu rồi, Coe à, thế có dắt díu vợ con theo kô :)) oh mà đóng bao nhiêu, chị lấy chồng chưa (thông cảm, lâu lắm mới bắt được thằng bạn cũ)
@ all: ai vào SMU đấy, có phải là southern mdthodist university ko :-/. có ai biết ông Micheal T.Clarke ko hí hí, nếu mà biết báo tớ ngay nhá :x

chị ơi B-)SMU là Singapore Management University cơ
Chị Huyền Anh quẩy quá :D Năm nay Yonsei có mấy người enroll hả chị?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông Hoàng được 30k cơ à :D Sướng thế 8->

Post xong mới đọc bài chị HA =))

8-> 8-> 8-> 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên