Class of '08 - prepare for your college education

da co ai may man dang ki them duoc SAT 1 thang 10 o Hanoi chua? :-s :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Chủ nhật đê. call me: 0984 052 858

o hic, thi i em Nga la nh ng` cuoi nam nay apply tu tap ma :D nhug chac' la chi ko di dc vi fai di cai IMO :-s

Quan beo' nham` nhot vo duyen B-) no vao Bates roi, ai cho di ma di, leu leu :p

2 em Quoc' + em Son: thag 10 nay co khi danh nhau de thi stand-by i' huhu :(( vi` nh` dua' chua dag ki dc lam' :-s

----------

mà Quân ơi, dạo này em biến đi đâu, ko reply meo, gọi trên YM cũng không thấy :-w FB cũng ko reply luôn :-w

:-< B-) [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
@chị Hằng : Em chỉ sợ là Standby tháng 10 cơ hội được vào hơi thấp :-s chị đăng ký tháng 11 và 12 cũng được mà, chị đã đăng ký chưa chị. Mà chị đi tình nguyện cái IMO hay là đi thi hả chị ;)) :(( hix em không biết để đăng ký tham gia, chán :-< :-s Mà em tưởng cái này exclusive cho mỗi Tổng Hợp thôi :-s

o hic, thi i em Nga la nh ng` cuoi nam nay apply tu tap ma :D nhug chac' la chi ko di dc vi fai di cai IMO :-s

Quan beo' nham` nhot vo duyen B-) no vao Bates roi, ai cho di ma di, leu leu :p

----------

mà Quân ơi, dạo này em biến đi đâu, ko reply meo, gọi trên YM cũng không thấy :-w FB cũng ko reply luôn :-w

:-< B-) [-(

Hix ko cho e đi chơi thì thôi. [-([-([-(. Ma` chi. e mình thể nào chả gặp nhau ở IIE ma` :-j:-j:-j

có ai đc đi tình nguyện IMO ko 8-} cái hôm phỏng vấn mình đi Sing 8-} ko thì cũng ngon rồi 8-}
có 2 cái , 1 cái cho tất cả tham gia, tình nguyện đi theo đoàn --> 100k ngày =P~ thi tuyển
1 cái thì tổng hợp only :D ko thi gì , làm tổ chức hoạt động --> ko đc đồng nào

:(( ôi được 100k 1 ngày cơ ah :(( đúng là số hẩm hiu rồi :(( trong hè lỡ mấy cái thú vị :((
@ Hùng: bạn đi Sing không đi thi được tức là cũng chưa chắc ngon mà ;)) Bạn nói là "thì cũng ngon rồi" nghe có vẻ dễ nhờ ;)) No offence :D ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
chị mà đi thi IMO có mà loạn à 8-} :"> cái IMO này cũng hay ho, í chị là cái khoản 100k/ ngày í hehe :"> :p. Chị làm guide thì là dc 100k, còn volunteer thì là 50k, chọn từ 600 đứa ra 100, nghe thế thôi nhưng ko khó khăn zì lắm đâu :D có cái hơi 3nana tí là cái bài essay lúc thi viết bằng tiếng Việt :D

nhưng mà được cái này thì mất cái kia :(( đi IMO là mất nửa tháng 7, chưa kể họp hành :-s --> cuối cùng cũng chỉ có 2 tháng để ôn Sat, gap 2 năm, ôn Sat trog 2 tháng, vui ko, chán mình lắm cơ :( thág 10 này cứ vác bút đến mà thi stand-by em ạ, may ra thì được :-?

à Nga ơi, nhớ lại cái fim chị em mình xem hôm trước ở Le'Space, cái cảnh đấy sao mà thô thế, huhu đau hết cả mắt ( cái áo của Nga rất xinh ^^:x)

2 Quân đáng ghét: bật đèn xanh, bật đèn đỏ, 2 con thỏ chị bỏ em đi B-) gặp ở IIE lúc nào, thôi đi đi, ko thèm ko thèm, chị hỏi mấy cái mà ko thèm trả lời, nhớ cái mặt [-(

2 mọi người iu wí ^^: list trường các thứ của mọi người thế nào rùi cho lên đây bàn bạc với anh chị em đi ^^ h này của năm 0306 bọn nó bàn bạc toé khói, kiểu đi học về cái là vào HAO í :D đọc lại thấy sục sôi :x ; list của tớ ( thôi cứ xưng thế đi :p) thì còn amatơ lắm, tớ sẽ post sau ^^

( hic, cái tên trên HAO của mình bị ghi đầy đủ nghe chuối wá, cứ gọi tớ/ chị là MOnki í :p:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng là khỉ, hí hí.

phim hôm trước nó cố tình làm cảnh đấy tục để contrast với không gian cõi Phật :)

đi IMO vui nhỉ ;)) các bác chấm thi được đi Hạ Long :D

Nguyễn Minh Nguyệt là con Đùi á??? :eek: :eek:

hehe, jk :p, mày nói cú như thật í nhỉ con Đùi kia B-) :-w

:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên