Chuyen em Thanh Thuy va anh Kien hoi 2

Pham Lan Anh
(Pham Lan Anh)

Sau mot thoi gian cung anh Kien vi vu khap cac neo duong Ha Noi,em Thanh Thuy voi trai tim rong mo von danh tinh cam cho tat ca cac anh T2 "doan chinh" nay da thu hep lai danh tron cho anh Kien nguoi da giup em hieu biet them nhieu ve Ha Noi ngoai nhung thu trong sach bao,truyen hinh da noi,hieu them ve cac anh T2 ngoai doi thuong.Truoc khi chia tay em Thuy ve lai Sai Gon anh Kien va em Thuy da ngam ngui to chuc mot buoi chia tay that y nghia.
Buoi toi truoc hom em Thuy len may bay tro lai Sai Gon,anh Kien dua em Thuy ve nha minh choi.Trong phong riêng cua anh Kien hai nguoi nho to tam su,bay to tinh cam cua minh va trong luc tinh cam dang trao ho da quyet dinh the voi nhau bang mot cach de hai nguoi se khong bao gio quen nhau.....trong tieng nhac du duong bong em THuy bat khoc.Anh Kien nhe nhang do danh:
- Em yeu,co chuyen gi the da co chuyen fgi xay ra dau nao ma em lai khoc? Neu em so thi.....
- Khong phai the,nhung ma... em so... tai sao cho.....cho day cua anh lai co chu AIDS the,nho em bi aids thi sao....em so......
(Cho nay cho em xin loi anh kien vi em cung khong biet tren nguoi anh co xam tro gi khong:D )
Anh Kien cuoi nhe nhang giai thich:
-Em yeu dung so,chi mot luc nua no se thanh chu ADIDAS thoi ma.......
Hẹ... hẹ.....:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Xin loi bai nay cung khong phai do Pham Lan Anh post,van la em- Nguyen Vuong Minh a.Li do thi em da trinh bay,do em khong su dung account cua em duoc,em post bai da duoc su dong y cua ban Pham Lan Anh.

Bai nay ko phai Lan Anh post,dung trach Lan Anh.Nguoi post bai da giai thich li do o tren roi!

Kô ngờ lại xuất hiện một Vương Minh sánh vai cùng các ca ca rồi ;)
Xin bái phục tài bịa chiện của anh Minh nhen ;)

Em Thủy vô vàn dễ thương và yêu quí,"anh" không phải là anh Minh,em xem lai phần giới tính nhe'!
Em đừng khen chị quá lời chi ngại lắm,chị nhớ có lần anh Hà gửi thông báo về việc dùng tên người khác làm nhân vật trong truyện em đã phản đối rất nhiệt tình mà,chị thấy em dễ thương lại hay chuyện trò với các anh T2 nên chi post thôi.Mà em cũng giỏi ghê,chị post ko có dấu Thanh Thuy mà em cũng nhân ra là chị muốn nói về em,quá giỏi.

Ơ anh Tùng buồn cười nhể! Em có giả dang cán bộ nào bao giờ đâu,lúc nào em cũng nói em la Minh cơ mà,đâu dám giả danh ai bao giờ...Anh nói thế tội nghiệp em lắm cơ....

Thủy phục chị Minh về cái khoản "móc họng" của chị lém rùi .....khâm phục khâm phục khâm khâm khâm phục ;)

Ơ kìa em Thủy lại khen chị rồi,chị có móc họng gì ai đâu,chuyện vui thôi mà em.Tiện đây hỏi thăm em luôn em thi thế nào chăc tốt lắm nên lại thấy em tái xuất Hao rồi,chị cũng chúc em thi đạt kết quả tốt nhé rồi chị em mình còn gặp nhau dài dài...........

Em vui lắm chị Minh ơi . Chị có thể coi em là một đứa em gái được ko?;)
Chị em mình kết bạn với nhau nhen ;) Chúng mình sẽ cùng làm nên đại sự ở HAO này nhen ;)
Em thi khả quan lắm chị ạ .....Cám ơn chị nhiều nhen ;)

Thủy à mày có đối thủ rùi.........tao vui quá hahaaaaaaaaaaaa

Back
Bên trên