Chuyện yêu đương

Hoàng Nhật Minh
(isis)

Chuyện tưởng tượng:

Cô giáo dạy môn Quan hệ Quốc Tế hồi học Đại học, lớn hơn 3 tuổi. Cô xinh quá nên hay bị học trò trêu. Tớ không trêu nhưng chỉ một lần đứng lên trước lớp phát biểu là "Anh yêu em". Thế là cô không dạy nữa, còn tớ bị cả lớp cười cho một trận. Mò đến nhà cô thì cô trốn, rồi thì cô kêu cô có người yêu rồi...
Gặp lại cô ở nước ngoài, trông cô bớt xinh đi nhiều, hic. Nhưng cô lại viết thư bảo là "Em yêu anh". Tống Tuấn, Huy Anh, Công Thành, trường hợp này nên xử lý thế nào đây (giả thiết là các bác đang cô đơn :D)
(chuyện này nếu chẳng may trùng với trường hợp của ai đó thì bỏ qua cho nhé, chỉ là không may trùng hợp)

Minh nói tưởng tượng hay là thật đấy?

Dám làm dám chịu chứ, chú đã start thì phải finish đi chứ

Gút lắc

Em đã bảo là chuyện tưởng tượng rồi mà lại.

Cái chính là em dát ấy chứ :oops: :mrgreen:

Hic. khổ thân nhỉ? Có cần em tư vấn thực sự không? Nếu muốn thì phải kể rõ ngọn ngành đã chứ?

Chết đây là chuyện của các anh hơn em những mấy khóa. Em út dám vong ngôn. Sorry

Lúc đấy thì "giả vờ" trốn, bảo là anh có người yêu rồi, làm quả cô gái trả thù cho cha xem sao, để xem đối phương nếm mùi đời đau khổ thế nào, rồi tùy vào tình hình tiếp theo để hành động tiếp :D

về cơ bản thì em đành tặc lưỡi nhắm mắt thôi. Ít ra cũng giải quyết được cái khâu cô đơn cái đã. :D

Tống Minh Tuấn đã viết:
Thì biết thế nhưng mấu chốt là đã "bớt xinh đi nhiều":D

từ xinh quá xuống bớt xinh đi nhiều >> vẫn xinh, chỉ có điều không được như hình bóng nàng trong ta thôi.

Tuấn ơi, tao biết mày cũng tặc lưỡi như tao thôi.. hehe... :D

Back
Bên trên