Chuyện về Vũ và em Hương

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Sau vụ đêm nay trăng cao quá anh hôn em vào má và nói nhầm thành đêm nay trăng cao tít, anh hôn em vào.. môi:D, chú Vũ nhà ta quyết định sửa sai, vì lần trước đã bị quê quá thể đáng trước mặt em Hương rồi. Lần này Vũ nhà ta lại tiếp tục rủ nàng ra bờ đê. Lần này chú sẽ phải nói trăng cao thế nào cho chính xác. Chú tự nhủ lần này chắc sẽ chuẩn thôi vì ở nhà chú đã nhẩm đi nhẩm lại thuộc như cháo là đêm nay trăng phải thế nào rồi :D. Đang ngồi cạnh em Hương, như mọi lần, khi trăng vừa lên, Vũ bắt đầu nhìn trăng và chuẩn bị hành động. Nhưng trước khi định nói, chú nhìn lại em Hương âu yếm lần nữa, lập tức.. chú lại trở nên bối rối khi nhìn thẳng vào mắt em, chú không ngờ em Hương người lại ngon đến vậy 8-} ... ôi em ơi, và thế là, chú lại quên khuấy mất: "Em ơi, đêm nay..trăng mới nhú"...:(
Em Hương: Hả.. mới nhú là sao :madflame: , anh định hôn em vào đâu :krach:
- Hôm nay trăng mới nhú, anh hôn em vào...ú ú ú ớ ớ thôi chết tôi rồi.. :love1:
- Hôn vào "thôi chết tôi rồi là vào đâu" :madflame:
- Hu hu, anh sai rồi, thôi để anh chữa lại vậy :( "Hôm nay trăng vằng vặc, anh tự hôn mình vào..ặc. ặc...k ặc :((

:))
bó tay bác Tuấn thật đúng là bậc cao nhân ,

Anh Vũ đi học lớp múa ba lê hay sao mà uốn dẻo được như thế rồi hôn vào c... :))

Đúng là bố Tuấn:biggrin:Thần tượng vãi núa:))

Cái này là nói nhầm, chứ có gì mà phải S ở đây ;)

Đêm nay trăng đói cồn cào anh muốn hôn vào ..ồn...ồn.......tự suy nhé.hé hé

hôm nào bác Tống qua nhà cháu cháu xin lấy rượu tạ tội đã dbdtcp 1 phát làm bác lăn cu chiêng
:D

chẹp chẹp, vợ chồng nhà này........đổ đốn quá, bac Quách thì chưa biết thế nòa chứ con Hương thì........, nó dê lắm (hôm nay suýt nữa thì bị nó dê, số mình còn may chán)

dê tức là đè ra kéo phéc mơ tuya xong sờ

Đặng Liên Hương đã viết:
dê tức là đè ra kéo phéc mơ tuya xong sờ
Đc đấy,lớp của chồng thay công đoạn cuối = búng:))gọi là nổ bô thần chỉ:))

Kinh quá...
ặc ặc 8-}
Sao ở trên lớp mà lại làm thế :-B
Phải kéo nhau ra chỗ khác chứ :p

Back
Bên trên