chuyện về nhà thuơng điên

Nguyễn Cẩm Vân
(kike)

Ban tranh ảnh
Thanh tra tới thăm nhà thương điên , đi qua một cái giếng thấy một đám bệnh nhân đang bu quanh và ông ta nghe thấy tiếng rì rầm : " chín chín.....chín chín .........chín chín......."
Ngạc nhiên ông ta tới gần xem đám bệnh nhân đang làm gì và " Bốp " một phát, viên thanh tra bị giáng một cú vào đầu rơi ngay xuống giếng .Liền sau đó là tiếng reo '' một trăm ......một trăm ........một trăm...."

.. cả 1 lũ bầy nhầy của anh Zung tống cổ anh Zung xuống hố đây mà ... :)) ... b-) .. trong đám bầy nhầy đấy nhìn thấy cả trưởng phòng thiết kế bóng đèn và phó chủ tịch 2 ... 8-} b-)

Em Thủy tham gia hay sao mà biết rõ thế :))

:) .. ngại quá ... em không tham gia ... nhưng mà em đứng nhìn ... :)) b-)

sao e Thủy bit là chuyện của anh Dung? chị đã giấu ko muốn cho ai biết,ko thì mang tiếng anh Dung....thế mà vẫn bị phát hiện B-) ủa nhưng mà sao em đứng xem mà chị ko thấy nhỉ? chị cũng đứng xem mà B-)

.. ơ ... chắc tại em đứng đằng sau nên chị không thấy em đấy mà . :D ... :)) ... chị không phải giấu giếm gì đâu ... đã là nói thật thì không sợ gì cả chị ạ ... :)) .... b-) ..

chac la no la 1 trong nh~ dua ho "1000....1000"

" .. ngại quá ... em không tham gia ... nhưng mà em đứng nhìn ..."
khà khà khà
dạo này trong HAO nhiều ng xổng Châu Quỳ ra nhỉ,em này chắc đưng gần giếng hô 100 đây?
:)

.. không ... em chỉ hô 99 thôi ... :D .. hình như chị Vân đếm 100 thì phải .. :D

.. con Phương .. mày vào đây chơi với tao .. nhá .. :D

Há há, em Phương nói đúng lắm, tại sao mọi người cứ nói dối là ra đứng nhìn thế nhỉ, cùng hội đếm thì nên bắt tay với nhau đi :))

Back
Bên trên