Chuyện về Chí Trung

Nguyễn Sơn Nam
(SNAM)

Bây giờ thời đại tân tiến,ở bên Đức có một loại máy chuyên phục vụ cho đàn ông ở ngay ngoài đường!Một hôm,Chí Trung đi dạo trên đường,thấy có hai cái máy người ta đặt cạnh nhau!Một người đàn ông đi qua bỏ 5 euro vào máy,cho"của quý" của mình vào và 5 phút sau bỏ đi với vẻ mặt khoan khoái!Chí Trung tò mò chạy ra xem thử!"Ồ,5 euro cơ ah,đắt quá nhỉ",Trung nghĩ,"nhưng cái máy bên cạnh có 50 cent thôi,tội gì"!Nghĩ sao làm vậy,Trung đút 50 cent vào máy và cho"bửu bối"của mình vào trong!Chợt có mấy cô bé người Việt giỏi tiếng Đức đi ngang qua thấy Trung làm vậy thì mặt tái nhợt,một cô lấy hết sức bình tĩnh đi tới chõ TRung và nói:"ANh ơi,đây là máy gọt bút chì"!Hichic,sau vụ này,TRí Chung không bị gày đi đâu,anh còn béo tốt lên nữa cơ,béo hơn những người đàn ông bình thường khác,các bạn biết tại sao không?

Chỉnh sửa lần cuối:
:-? Hình như thái giám thường béo tốt thì phải :-?
Thảo nào thấy anh Trung béo tốt như :mad:)
0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe,chưa đến nỗi...nhưng mà chẳng ai lại ngủ với cái bút chì bao giờ cả

Son Nam Nguyen đã viết:
hehe,chưa đến nỗi...nhưng mà chẳng ai lại ngủ với cái bút chì bao giờ cả
eo ơi khiêp' toàn chuyện mât' dạy thê', đọc mãi mơi' hiểu . Nhưng sao lại gọi là gọt bu't chì hả mây' ba'c , cai' gì cũng fai co' size của no' thì cho vào gọt mơi' vửa chư'....chẳng nhẽ....... :-s chỉ đên' thê' thôi a :((

Bác Trung và bác Nam bút chiến hay quá! Có lời khen. Trông cả 2 thế mà khá. Tui hy vọng sắp tới sẽ được đọc thêm nhiều truyện hay của các bác!

Lê Minh Hoàn đã viết:
Bác Trung và bác Nam bút chiến hay quá! Có lời khen. Trông cả 2 thế mà khá. Tui hy vọng sắp tới sẽ được đọc thêm nhiều truyện hay của các bác!
bạn na`y ra trươ`ng chưa ti`m được việc cũng k lo thât' nghiệp ,bơm va' wa' giỏi :>

Hehehe, trông mấy ông lớn có vẻ ngoài lịch sự mà đều 1 duộc "hư" như nhau :))

Keo này dễ là Ku Sơn Nam thắng rùi >:-D<

Back
Bên trên