Chuyện Hòa và ... của Hòa

Hà Anh Tú
(tu l2)

hôm nay Hòa đèo bạn gái về ,nhưng vì ko có xe máy nên nhờ TB cân 3 ,Hòa cầm lái ,Hòa nói với ... của Hòa là :em lên ngồi đằng trước đi ,anh thích thế .để chiều lòng Hòa ,em ấy ngồi lên đằng trước .mọi chuyện chẳng có gì cho đến khi về đến nhà của em ấy . ... của Hòa mặt có vẻ bực tức điều gì đấy .
Hòa hỏi : em làm sao đấy?
... : em nói cho anh nghe ,anh bạo lực nó vừa thôi nhé ,lần sau còn như thế em không đi với anh nữa, bao nhiêu lần rồi em không muốn nói
H : sao em lai nói anh bạo lực ,anh có đánh nhau bao giờ đâu? :-?
... : không bạo lực mà sao lúc nào trong người cũng có vũ khí
H : ..... ??????
... : đã thế còn cứ chọc chọc vào người ta ,cứ như là đang áp giải con tin ý ghê khiếp lên được
H : :")
... : mà anh cầm cái gì đi thế ,chắc không phải súng lục chứ ?

TB ::-" :) :))

không phải súng lục đâu,dùi cui đấy,anh chưa có giấy phép sử dụng súng nên chưa mua.Dùng dùi cui cho tiện:D

EO ơi, bác Hòa rõ dơ [-x
KO biết ngượng à :-?

Vẫn biết là anh ý thô, nhưng ko ngờ thô thế :mrgreen:

Vẫn biết là mình có thể bị bất ngờ về sự thô của anh Hòa ,nhưng ko ngờ thô thế

Không đúng à,tuổi này ai cho dùng súng.Muốn tự vệ thì phải mang dùi cui là tiện nhất còn gì.Và phải đút vào túi quần cho dễ rút chứ không thì để ở đâu.

Hic..tại mọi người cứ hiểu lầm,anh có làm gì đâu.

Mọi ng` hiểu đúng, còn anh Hòa cố tình hiểu lầm :smoking:

cac ' be ' dao nay ghe wa' ha!! cha bu cho minh hoi hoc o truong ngay tho the!!! hehe dung la ' hau sinh.....'

Thôi từ giờ cai luôn ,không post truyện nữa kẻo mọi người nghĩ mình thế nọ thế kia.Hic...

thôi hôm nay anh kể cho các ' bé ' nghe câu chuyên nay nhé!! Bé Phương đọc xong thử đoán xem sao nha!!!.

Chuyện kể rằng!! Ở một thành phố nọ trên nước Mỹ, thành phố XYZ.... đó!! :D có 1 điều luật rất oái oăm!!! ( nước Mỹ toàn đẻ ra nhưng điều luật kỳ quặc mà ). Điều luật đó là: " Hai vợ chồng đã cưới nhau, nếu mà luật pháp phát hiện trên người cô vợ có 1 vết bầm, không kể bất cứ lý do gi, đều bị quan tòa lập tức bắt hai người ly hôn ". Người dân trong vùng rất bất bình về điều luật này!! chỉ vì cái ' luật oái oăm ' này mà bao người cặp vợ chồng không được sống bên nhau.
Vào một ngày !! Có một đôi vợ chồng mới cưới đi hưởng tuần trăng mật, do sơ ý hay vì 1 lý do gì đó ..... không biết :D cô vợ bị một vất bầm trên người, hai người rất lo lắng!! nhưng thật không may cho họ khi về tới nhà họ bị công an bắt ( vì 1 ' vết bầm ' trên người cô vợ ).
Và cái ngày khủng khiếp nhất với đôi vợ chồng trẻ đã đến. Hai người cùng bước vào tòa ' tay trong tay' :razz:. Và khi vừa bước vào trong tòa, anh chàng trai trẻ thông minh đã thò tay vào túi lấy ra......... 1 quả trứng ném thật manh vào mặt quan tòa. Ngay lập tức trên mặt vị quan tòa nhầy nhụa toàn trứng thối, và ngoài ra có 1 ' vết bầm ' bầm nho nhỏ trên mặt vị quan tòa. Vị quan tòa rất tức giận :madflame: và lập tức cho thi hành án ngay.

Nhưng..... nhưng...... Anh chàng thông minh đã dùng lý lẽ , suy luận logic không những tự bào chữa cho mình mà con giúp người dân vùng đó loại bỏ điều luật oái oăm đó đi....

Thế anh hỏi các bé thử đoán xem anh chàng đó dùng lý lẽ gì để tự bào chữa cho mình......... Các bé mà giải được câu đố này thi anh chiu thua các ' bé ' luôn :smoking:

anh ah ,anh cứ đến trường rồi hỏi câu nầy lập tức 1 loat các em lớp 10 ra trả lời cho anh nghe ,trương mình ngày càng khac ,hậu sinh khả úy lắm anh ah
co nhung thứ ma bậc tiền bối kông biết vậy mà chúng nó biết đấy

Rockboy đã viết:
Thôi từ giờ cai luôn ,không post truyện nữa kẻo mọi người nghĩ mình thế nọ thế kia.Hic...

Anh hòa có ko post chuyện thì mọi nguời vẫn hiểu rõ bản chất mà :D

Đấy đấy,mọi người chứng kiến nhá, từ giờ em cải tà qui chánh rồi,cho nên kẻ nào nói năng xằng bậy thì...

Back
Bên trên