Chuyện con ong

Nguyễn Thanh Tùng
(Nguyễn Thanh Tùng)

Cái này chả biết post vào mục Đố vui hay Vườn cười nữa , thôi thì nghe lời em VŨ post vào VC vậy.hehe
Câu chuyện rất đơn giản, vào 1 buổi sáng tinh tươm , 1 chú ong nâu nâu đang trên đường "bay đi tìm nhụy , làm mật ong nuôi đời" .Trên đường bay chú nhìn thấy 1 đôi , 1 trai 1 gái . Câu chuyện sẽ chẳng có gì nếu như hôm đó cô bé không mặc 1 chiếc váy hoa với đủ màu sặc sỡ , hoa hòe hoa sói lòe loẹt , bản năng "mật vọng" của chú ong trỗi dậy , chú làm vài vòng hoành tráng, rồi làm cái rột,chui vào váy của cô gái.Câu hỏi được đưa ra rất đơn giản : Chú ong đốt cái gì trong váy của cô gái ??? hehe.......
@ Vũ : Nếu không hợp thì em chuyển hộ anh nhé ! :p :)>-

ọe ọe ọe ... may mà tunx không phải cô ong, không anh Thanh Tùng chạy đến thì....chít !

chết thật, em Long này chắc là đã gặp tình huống này rồi hay sao í nhỉ:D sao mà biết rõ thế em ơi?

Thế đáp án là gì thế em?
Câu hỏi này còn để ngỏ càng lâu thì đáp án nó càng.. bậy đấy em ạ :))

@HNhung: Nếu S ngay từ đầu thì chú Tùng phải mau mau mà sửa lại Title đi thôi :p

:)) cái này thì phải để xem xét tình hình anh ạ,con nào khỏe hơn thì con đấy thắng:D,tũn nhỉ:D

Nếu chàng trai ấy là Tùng, thì chú ong kia sẽ đốt phải tay của Tùng :D

Chỉnh sửa lần cuối:
muốn có câu trả lời thì anh phải tìm cô gái mà hỏi kín chứ,hỏi bàn dân thiên hạ thế này thì cô í ngượng chết:D

:p, đúng là đại ca Chi Chũn....Thông minh vãi lều. Không ngờ ngoài năng khiếu viết truyện như Kim Dung , anh Chi còn có khả năng giải câu đố như thần đồng nữa , bái phục đại ca.....khặc khặc khặc.... b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
bái phục mấy anh luôn:D nhưng mà mấy anh Tùng này,lần sau đi nhớ bảo chị í mặc váy có hoa râm bụt nhé-->vừa có hoa mà lại có gai--.ong nó ko thèm vào đâu-->tha hồ mà..:D

trần hồng nhung đã viết:
chết thật, em Long này chắc là đã gặp tình huống này rồi hay sao í nhỉ:D sao mà biết rõ thế em ơi?
chị nói oan em rồi, em mà là ong thì em bay ra chỗ khác xôm tụ hơn chứ không phải chỉ váy hoa đâu :))

Tốt nhất là cả váy cả áo... không có hoa nào cả :))

Back
Bên trên