Chuyện của Vũ và Thắng

Nguyễn Quốc Anh
(oldchap)

Điều hành viên
Thắng có cô bạn gái rất xinh nên lúc nào cũng giữ gịt lấy sợ thằng đểu nào nó lại cưa cẩm rồi nỡm mất. Giữ người yêu kĩ như thế nhưng ai ngờ một ngày nọ Thắng phát hiện ra cô nàng của mình lại dám hẹn hò vụng trộm với Vũ. Sĩ diện và máu đàn ông nổi lên trong người Thắng, Thắng gửi chiến thư đến cho Vũ hẹn ngày hai người sẽ "nói chuyện riêng" với nhau. Vũ cũng là dân anh chị nên chẳng sợ cái dek gì cả nên nhận lời luôn. Hai chú gặp nhau vài ngày sau đó. Vừa gặp nhau, Thắng mào đầu luôn:
" Con X là của tao tao cấm mày không được quan hệ với nó", Thắng cố làm ra vẻ dữ tợn để hù Vũ từ phút đầu tiên.
Ai dè Vũ cũng là loại từng trải với mấy trò kiểu thế này rồi nên rất ngông nghêng quặc lại Thắng ngay:
" Mày là cái qué gì của con X mà dám cấm tao không được quan hệ với nó", nói đoạn Vũ làm quả khoe đô để thị uy Thắng.
Thắng trông thấy Vũ như thế thì sợ mất vía, biết chắc là gặp phải thứ dữ rồi nhưng mà lại không dám té vì như thế thì nhục mắt quá. Ậm ờ một hồi cuối cùng Thắng nói:
"Tao có thói quen giải quyết xung đột như thế này. Tao sẽ đá vào mũi mày một cái và xem xem mày sẽ hồi phục trong bao lâu. Sau đó mày cũng đá cho tao một phát vào mũi xem xem là tao mất bao nhiêu thời gian để hồi phục. Thằng nào hồi phục nhanh hơn sẽ được con X. Mày có chịu chơi ko?"
Vũ đồng ý luôn, sợ cái quái gì mà ko chấp nhận chứ. Thế là Thắng đá trước. Thăbgf đi tìm thật nhiều đá nhét vào mũi giày rồi sút thật mạnh vào mũi Vũ. Vũ ngã vật xuống đật lăn lộn cầm máu ở mũi. Nửa tiếng sau máu thôi không chảy nữa Vũ mới lồm cồm bò dậy, nói:" Okie, giờ đến phiên tao"
Lúc này Thắng mới thản nhiên trả lời:
" Thôi tao nghĩ lại rồi, tao với con X chẳng hợp nhau nên tao để lại nó cho mày đấy. Sướng nhá!!"
Vũ:............X@#$%^&*()!

Cái chú thắng này hay thật đấy!hèn quá!chỉ vì sợ mà để mất người yêu cho thằng vũ!
mà cũng tài cái thằng vũ này ngu cơ,ai lại để cho nó đá trước bao h

Chú Quốc ANh được lắm, chú cứ yên tâm, tên chú sắp được lên 1 truyện của anh rồi :))

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Cái chú thắng này hay thật đấy!hèn quá!chỉ vì sợ mà để mất người yêu cho thằng vũ!
mà cũng tài cái thằng vũ này ngu cơ,ai lại để cho nó đá trước bao h

Chú Thắng này không hèn đâu, chú ấy lại cưa được cô khác ngay ấy mà, nhưng không biết chú Vũ bị đá như thế xong thì có sức mà yêu tiếp cô bạn gái xinh đẹp kia không

Không anh ạ, tại chú Quốc Anh này không biết, chứ em với Thắng là bạn tốt của nhau :D => không bao giờ em làm như thế, câu chuyện kia không phải là của em & Thắng.

chiện hay we', em đọc xong cười hị hị. vũ ngu thật đấy, ai đời lại để nó đá mình trước thế bao h? mà thắng cũng ngu luôn, có bạn gái ko biết giữ? ;;)

Vũ không đá Thắng thì cuối cùng cô bạn gái kia thuộc về ai

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
chiện hay we', em đọc xong cười hị hị. vũ ngu thật đấy, ai đời lại để nó đá mình trước thế bao h? mà thắng cũng ngu luôn, có bạn gái ko biết giữ? ;;)
Thắng có muốn giữ cũng không được, bạn gái Thắng thấy anh mắt đã tít hết lên rồi :biggrin:

2 thằng trong truyện ngu như nhau :)) nhưng chú QA lấy tên 2 bác đấy là ko hay ho gì đâu B-)

Bình thường thì 2 chú cũng thông minh lắm, nhưng khi có con gái dính vào thì trí thông minh bay đi đâu hết rồi :biggrin:

Bui Ngoc Dung đã viết:
Vũ không đá Thắng thì cuối cùng cô bạn gái kia thuộc về ai
tất nhiên là của Vũ rồi. chả biết anh Vũ còn đủ dũng khí mà chơi tiếp với em ấy ko ???!!

Không, bạn bè ai lại chơi nhau thế, với lại anh cũng không thích con đấy, anh thích người khác cơ.

Thích ai thế, hay là bị đá đau quá nên tức rồi không thích người ta nữa :biggrin:

Sao què cứ bắt ãnhu ầi nói ra sự thực thếnhỉ???????? ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

sao què cứ bắt anh vũ fai nói ra sự thực thế nhỉ?????????

Anh mà không nói ra sự thật, mọi người lại hiểu lầm anh mất.

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chú Thắng này không hèn đâu, chú ấy lại cưa được cô khác ngay ấy mà, nhưng không biết chú Vũ bị đá như thế xong thì có sức mà yêu tiếp cô bạn gái xinh đẹp kia không
chỉ có anh Dũng là hiểu đc lòng em!!! ko yêu nữa thì thôi, cần dek gì!! :D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Không anh ạ, tại chú Quốc Anh này không biết, chứ em với Thắng là bạn tốt của nhau :D => không bao giờ em làm như thế, câu chuyện kia không phải là của em & Thắng.
hy vọng là ông tốt như lời ông nói!! bạn bè thì ko nên làm như thế!! đúng ko?? với lại ông đâu có biết mặt con ng` yêu của tôi!! :D
to Quốc Anh: anh ko trêu chú thì thôi nhé!! chú mà trêu anh nữa thì liệu thần hồn!!

Back
Bên trên