Chuyện của Quỳnh Anh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vũ Phương Nam
(NamChi)

Quỳnh Anh la` một cô gái rất xinh đẹp .Một hôm QA có hẹn với bạn trai nên cô ta phải tắm rửa rất sạch sẽ nhưng thật ko may trên người cô vẫn còn sót lại 3 con rận .
Sau đêm đó 3 con rận ngồi tâm sự với nhau .
Con thứ nhất nói: Hôm qua tao đen quá mày ạ .Tao đang dạo chơi thì cho 1 con lươn nhầy nhầy ướt ướt nó lùa tao vao 1 khu rừng rậm rạp .Nó cứ bò đi bò lại may mà tao ôm đươc vào 1 cái cây may mà thoát chết .
Con thứ 2 tiếp lời: Đen thế nào bằng tao ,hôm qua tao cũng đang dạo chơi trong khu rừng đó .Nhưng tao lại bắt gặp 1 con rắn to ,đầu no trơn bóng ,nó cứ chui ra chui vào cái hang .Tao phải bám vào 1 cai cây ở của hang may mà thoat chết .
Con thứ 3 chen lời :Chúng mày đen thế ***** nào bằng tao được
Hôm qua tao cũng ở trong khu rừng ấy ,tao cũng gặp con rắn đó ,tao sợ quá nên chui vào trong hang để trốn tưởng thoát rồi nào ngờ bị con rắn nó phun nước bọt tý chết!!!!!!!!!!!!

Ặc, hết chịu nổi, sao mà lắm rắn với lươn thế :biggrin:

Kinh đây!BẠn QA nhà ta định chơi trội đây :)) :)) :)) !
Mày làm chuyện đấy mà kjhoong nói cho bạn bè gì cả!con này xấu tính quá :eek: :eek: :eek: :eek:

eo ơi :(( sao các anh bậy thế? em có làm gì tội tình đâu mà. :(( mà ngay cả anh Nam là anh nào tao còn chả biết nữa là Quyên ơi, đừng nghĩ xấu tao thế?
đọc 1 lúc mới hiểu ra :) chuyện này thế là ko đc rồi. đề nghị anh QA xóa đê :D

Truyện này là một tiến bộ vượt bậc của nền văn học nước nhà, xóa là xóa thế nào :biggrin:

em Quỳnh Anh còn nhiều chuyện tình sử lãng mạn hơn nhiều nữa cơ, nếu mọi người đồng ý thì Luis sẽ post nên cho mọi người tham khảo

Công nhận chuyện này bậy thật. Mod quyết định cảnh cáo lần một----> Theo nội quy thì chưa đến nỗi bị del, chỉ nhắc nhở lần đầu thui. Em quỳnh Anh thông cảm nhá:D, nếu bác Nam còn vi phạm vài lần nữa thì lúc đấy sẽ xử lí sau.Okie? Happy or not:D

Chỉnh sửa lần cuối:
vài lần nữa??? heheh! cũng đúng thôi!!!
chỉ có mình là ngoan thôi!! chẳng viết truyện trêu ai mà cũng bị thằng Vũ với em QA trêu!! đáng đời em QA :D

hoho!del làm gì hả què!sự thực thì thường đau lòng mà mày nhỉ!
Anh Nam ơi!Đung là em là bạn thân của con què thật nhưng mà nó toàn giấu em mọi chuyện thôi!Thôi thì nhờanh kể giúpcho em cũng như mọi người cùng nghe đi(mấy chuyện mờ ám của nó í)

Đây là tiểu sử thứ 2 của em QA

Một buổi chiều nọ,có một tên say rượu đang đứng đái bậy ở gốc cây.Bỗng Quỳnh Anh đi ngang qua,miệng lẩm nhẩm hát:
Có chú chim nho nhỏ.....
Tên say rượu nghe thấy vậy liền vặc lại :
Thế này mà nhỏ à?
Quỳnh Anh nghe vậy xấu hổ chửi tên say rươu:
Khốn nạn!
Tên say rượu nghe thấy thế càng gào to:
Thế này mà bốn lạng à?Ít phải nửa cân!

cái này thì biết lâu rồi!! có còn gì khác ko hả??

khè khè em kia còn giả vờ làm nhân vật chính còn gì heeeeeee em ơi còn kể đi

hic...trêu thì cũng trêu vừa vừa thôi!!

Truyện này là một tiến bộ vượt bậc của nền văn học nước nhà, xóa là xóa thế nào
Câu này hay quá :)) :))

Câu bài+ chat chit, bình luận vớ vẩn chẳng còn ra cái thể thống gì nữa caX(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên