Chuyện của Quỳnh Anh

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Mùa hè không có việc gì làm, Quỳnh Anh thường đi dạy bơi ở hồ Thái Hà gần nhà. Quỳnh Anh nhà ta tính rất bộc trực. Bữa nọ, gặp một chàng trai giữa siêu thị gật đầu chào, nghĩ mãi một lúc mới nhớ ra, Quỳnh Anh bèn nói to:
- Chà, ra là anh đấy! Anh mặc quần áo nên em không nhận ra......

haha, anh ơi em ko biết bơi. mà cái anh này là anh nào đấy? khổ thân thế :D

anh nào thì làm sao mà biết đc?? chỉ có mình em biêt thôi! :D

thôi đi què ơi!bề ngoài thìmày nóilaf dạy bơi thậtnhuwng màthực sự thì tao thấy mày dáy cái gì í chứ có fai dạy bơi đâu(dạy cái gì bậy lắm cơ)

Thế anh nào muốn em QA nhận ra thì trên người phải không có tý quần áo nào à :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
thì đúng là như thế chứ còn gì nữa!
nhưng mà con QA này cũng bỉ thật đấy!con gái con đứa ai đời đã dạy con trai thì chớ lại còn dạy lúc naked nữa thì chịu thật!cái con này đúng là bó tay!
thảo nào mấy lần đi trên đường cùng con QA gặp anh vũ mà nó không nhận ra!thì ra là như thế!hóa ra là anh vũ cũng là 1 trong những học sinh của nó!hay cái anh con tri trong truyện này lại chính là anh vũ nhà ta cũng nên í nhỉ

Em QA chưa đủ kinh nghiệm để dạy thứ khác ngoài bơi đâu QUyên ạ.

thếmà lại có đấy anh ạ!ví dụ như nó dạy cái gì đó chẳng hạn (anh là họ sinh của nó nên biết rõ mà)

ơ, chiện riêng tư của em mà mọi người cứ nói bô bô thế làm em xấu hổ quá :p haha, sao biết em ko đủ trình? ;)

Vì em chỉ nhận ra khi các anh ấy không mặc quần áo, còn em Quyên thì cả lúc có lẫn lúc không em ấy cũng nhận ra hết :biggrin: :biggrin:

Hmm hmm. mọi người dạo này phát triển nói chuyện bậy nhẩy. Đề nghị các bác hạn chế post + tham gia bình luận mấy chuyện tục như thế này đi nhá không tốt đâu, nhất là mấy em gái í:)

Truyện phải tục 1 chút thì mới hay chứ chú Quốc Anh, sao chú lại lock cái truyện Tin tốt, tin xấu của anh ???

hic...nói với cái thằng Vũ này thì có mà vạch đầu gối ra mà nói!!!

Quốc Anh cũng đừng bắt nạt anh em quá, đúng là phải bậy một chút nó mới vui. Ta cũng phải nói rõ thế nào là bậy, ví dụ như truyện "mấy con rận của em Quỳnh Anh" và "Tin tốt, tin xấu" ở trên thì là có bậy thật, nhưng mà truyện như kiểu này thì không thể nói là bậy được. Không biết chú ở bên kia có phải học văn học VN không chứ bọn anh phải học thơ của con mụ Hồ Xuân Hương thì còn bậy hơn thế này nhiều. Mà các bạn cũng thử nhìn lại xem, cách đây chỉ hơn 1 tháng thôi, khi chưa có mấy chuyện kiểu này thì Vườn cười có vui vẻ được như thế này không.
Anh chỉ có mấy ý kiến thế thôi, nếu không bằng lòng thì mong mọi người bỏ quá cho

Hoan hô anh Dũng, anh ý nói đúng đấy chú Quốc Anh ạ. Rốt cuộc thì box Vườn cười cũng chỉ là 1 nơi để giải trí thôi mà, chú đừng nên làm căng thẳng quá. Có gì để anh rút kinh nghiệm, post truyện vừa phải thôi.

Nguyễn Quốc Anh đã viết:
Hmm hmm. mọi người dạo này phát triển nói chuyện bậy nhẩy. Đề nghị các bác hạn chế post + tham gia bình luận mấy chuyện tục như thế này đi nhá không tốt đâu, nhất là mấy em gái í:)
biết rồi, em cũng bye bye các chú đây. chào cho nó tử tế :D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hoan hô anh Dũng, anh ý nói đúng đấy chú Quốc Anh ạ. Rốt cuộc thì box Vườn cười cũng chỉ là 1 nơi để giải trí thôi mà, chú đừng nên làm căng thẳng quá. Có gì để anh rút kinh nghiệm, post truyện vừa phải thôi.
Thằng tách mà biết lỗi, rút kinh nghiệm ấy à??? mình có nghe nhầm ko ấy nhỉ?? biết lỗi rồi thì đừng có mà trêu tao nữa đi!!!

Back
Bên trên