Chuyện của Hoan lạc hội - Em cũng muốn hát

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Trong một chuyến đi picnic của Hoan Lạc Hội, cả hội hôm đấy rủ nhau đi Sapa. Xe đông người cả nam và nữ. Ra dáng lịch sự, mụ Giao bỗng nhiên nói lớn :
Trên xe có rất nhiều chị em phụ nữ nên lịch sự ai muốn đi "đại tiện" thì la lớn: "tôi muốn hát".
Mấy chú nhà mình chả ăn uống túa lua nên chưa được mấy tí đã tức bụng nổ đom đóm, khi đi xe được một khoảng thì lại mắc "tiểu" nên tất tần tật từ bác Hà, chú Chi, chú thoong liền đồng thanh gào: "tôi muốn hát", "bác tài ơi em muốn hát", "em thèm hát đến chết bác ơi:D" (Chắc ai cũng hiểu tâm trạng lúc này:D).
Chú Thoo`ng la lên lần thứ 1 bác tài cũng không dừng lại.
Ngồi một chút nghĩ chắc bác tài không nghe nên Anh Trần lại vội la lên : "tôi muốn hát" nhưng bác tài vẫn không dừng lại.
Lần 3, lần 4 cũng vậy ... sắp vỡ tung bụng đến nơi thì có quới nhơn phù hộ. Một cô gái đích thị là em Vân do cũng không thể nhịn nổi nữa, đã gác hết cả duyên dáng ý tứ làm điệu từ sáng đến giờ với các anh cũng gào to: " Em cũng muốn hát"
..
Ngạc nhiên thay, lập tức bác tài dừng xe lại ngay. Bác Hà liền "phi" ngay theo cô gái.
.....
sau khi đã xả xong, quá bực mình trước sự bất bình đẳng đến quá thể, bác đại diện cho đám con trai quay lại sừng sộ với bác tài: "lúc nãy tôi muốn hát sao ông không dừng lại, mà cô gái đó muốn hát thì ông dừng lại ngay có nghĩa là sao?"
Bác tài liền mĩm cười và nói : Con trai các anh cũng lắm chuyện , các anh muốn hát thì rất mất thời giờ vì phải rút cái micro ra rồi mới hát . Còn các cô như cô Vân, cô Giao đây thì cứ mỡ miệng là hát ngay - thế mới thú hê hê:D

Hehe điều này giải thích tại sao con gái hay nói nhiều :D

Truyện của anh Tuấn bao giờ cũng bỉ. Bọn đàn em này thua xa. Bái phục! Bái phục!

truyện cười thô bỉ: :shock: !!!
to Tống Minh Tuấn:
anh có cái quyền gì mà sửa bài người khác ngược lên như thế,vừa phải thôi chứ :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: Đồ quá quắt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Sư phụ.Trình độ của anh Tống wả là cao thâm khó ai bì kịp.Vừa bỉ vừa bẩn lại ý nhị:)

hehe', bỉ mà sao mọi người đọc xong lại kết luận ra một số điều vậy?

Back
Bên trên