Chuyện cũ ngày xưa hay là nhớ thầy Quyến

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Công nhận Hoa .... gớm kinh nghiệm thế :D

Kinh nghiệm chứ! Toàn đi "tư vấn" mà lại chẳng kinh nghiệm! :D

Thấy các chị cứ phải nem nép làm cái "bị động" cho nó "chủ động", nên tao phải làm "con vịt đứng lên", bênh vực các chị tí chứ, ai lại để nó muốn làm gì các chị thì làm thía!

Nhung+Hiệp đã viết:
Khổ, Hoa ạ, tao cưa cẩm hùng hục ở bên Forum Cửa Cẩm, nên dân tình sợ, dân tình chạy dạt hết mất đấy.

Tao thì tao sang ngay forum "cưa cẩm" ấy chứ lị. Nhưng ở bên ấy nếu kết cục của tao mà cũng giống như bạn Nhung (người ta chạy hết) thì cũng nẫu ruột lắm.

Nhung với Hiệp, cùng chí hướng, hai đứa vào Cưa Cẩm đi. Tao gác ngoài này cho. Tao biết mặt anh Ni rồi, còn Hiệp đâu, gửi ảnh chị mày cho tao xem đi, để chị mà có đến tao còn kịp thời can thiệp.

còn Hiệp đâu, gửi ảnh chị mày cho tao xem đi, để chị mà có đến tao còn kịp thời can thiệp.

Tao cũng muốn gửi ảnh chị. Nhưng mà không biết post thế nào cả.

Thế thì mày vào album khóa mình upload ảnh đi. Ấp tạm ở trong Nga 1, thì tao mới dán luôn lên cho mày được, vì tao chỉ được tung hoành trong album Nga 1 thôi. Đến lúc nào lại muốn giữ chị làm của riêng, không cho ai xem nữa, thì chú bộ đội lại ra lệnh, tao lại gỡ xuống cho.

Chả hiểu dạo này Sơn nhớn của chúng mình đi đâu, chứ những vụ hi-tech thế này trước nay toàn một tay nó đảm đương.

http://www.hn-ams.org/album/showgallery.php?cat=335

Thế thì mày vào album khóa mình upload ảnh đi. Ấp tạm ở trong Nga 1, thì tao mới dán luôn lên cho mày được, vì tao chỉ được tung hoành trong album Nga 1 thôi. Đến lúc nào lại muốn giữ chị làm của riêng, không cho ai xem nữa, thì chú bộ đội lại ra lệnh, tao lại gỡ xuống cho.

Chả hiểu dạo này Sơn nhớn của chúng mình đi đâu, chứ những vụ hi-tech thế này trước nay toàn một tay nó đảm đương.

http://www.hn-ams.org/album/showgallery.php?cat=335

Hoa ơi, mày duyệt thì duyệt nhanh nhanh lên cho bon tao xem chị Hiệp bóp cổ Hiệp cái. Ai lại giữ dịt để xem 1 mình thế.

Chưa có ảnh trên album nên chưa ai duyệt cái gì được, chúng mày kiên nhẫn đợi tiếp nhé...

Gớm, tao hí hửng xong vào mục ảnh tìm Hiệp mà cũng vẫn chỉ thấy ảnh cuối là ảnh Anh Trẻ Tuyết Sơn thôi.

Chúng mày chỉ được cái tung hỏa mù, phong trào xem ảnh đang nóng hổi bị ngay một gáo nước lạnh dội vào ....

Hiệp, ảnh ai bóp cổ ai, mày gửi đi để chị em còn được vào bình phẩm tập 2 của mày xinh đẹp. Cứ thuốc lá thuốc phiện vào là lẫn cẫn, quên hết, không được [-x

Cả Kiều nữa, gửi ảnh gia đình con cái, để các bạn còn vào vỗ tay khen cho vui forum nào.

Của đáng tội, hôm qua tao xông vào album lớp Anh 1 87-90 hẳn hoi, hăm hở post ảnh Hiệp hấp và chị của Hiệp hấp, cơ mà dưng bọn nó bẩu rằng ảnh to quá, để tao tìm lại cái khác bé hơn vậy. Cố gắng trong hôm nay post lên được tối thiểu một cái. Nhìn album lớp Anh 1 khóa này chẳng có cái ảnh nào, cũng nẫu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Của đáng tội, hôm qua tao xông vào album lớp Anh 1 87-90 hẳn hoi, hăm hở post ảnh Hiệp hấp và chị của Hiệp hấp, cơ mà dưng bọn nó bẩu rằng ảnh to quá, để tao tìm lại cái khác bé hơn vậy. Cố gắng trong hôm nay post lên được tối thiểu một cái. Nhìn album lớp Anh 1 khóa này chẳng có cái ảnh nào, cũng nẫu.
Ừ, Hiệp ơi, mày vào dán 1 cái ảnh lên Anh 1 87-90 cho hoành tráng, chứ tình hình tranh ảnh khóa Anh chán quá. Có mỗi 1 cái ảnh Anh 2 là nhớ bác Duy hảo tâm đóng góp. Cảm tạ bác Duy ngày xưa yêu thầm trộm nhớ các bạn lớp Anh, ôm ấp cái ảnh từ hồi đấy đến bây giờ đấy, bây giờ anh chị em mới có cơ hội hoài cổ.

Mà Hiệp ơi, gửi ảnh bé hơn, nhưng đừng bé quá, rồi các bạn lại tưởng nhầm Hiệp với Kukku vì trẻ quá :D

Post được ảnh rồi.
Nhân đà này, mấy hôm nữa tao ra Hà Nội tao đi tao lục lại thư tịch cổ, tao moi ra ảnh nọ ảnh kia ở trường Am ra thì tha hồ mà hồi tưởng tưởng hồi.

Trộm vía, 2 chị em mày nhìn giống nhau quá cơ!

Thấy người ta đồn rằng, hai vợ chồng mà trông giống nhau thì hạnh phúc :)) Cảm ơn bạn Nga nhé. Thôi thì, tập 2 ít ra cho đến giờ thì có vẻ khá hơn tập 1. Hy vọng tao là ví dụ tốt cho công tác sửa sai trong hôn nhân.

Thấy người ta đồn rằng, hai vợ chồng mà trông giống nhau thì hạnh phúc :)) Cảm ơn bạn Nga nhé. Thôi thì, tập 2 ít ra cho đến giờ thì có vẻ khá hơn tập 1. Hy vọng tao là ví dụ tốt cho công tác sửa sai trong hôn nhân.

Hiệp à, chồng tôi thì nhất định khẳng định là Tập 3 còn tốt hơn cả Tập 1 lẫn Tập 2 cơ ;) . Hồi bé cứ sợ cái số gái Đinh Nhâm Quý thì hai lần đò. Nhưng may quá vớ phải ông chồng tranh hết quota đi đò của tớ, thành ra cũng hạnh phúc ra phết. Mỗi tội hai vợ chồng tớ trông chẳng giống nhau tí nào, một đứa da vàng tóc đen, một thằng da trắng mắt hạt dẻ. Có khi các bài của các cụ ngày xưa phán sai hết :D

Hiệp à, chồng tôi thì nhất định khẳng định là Tập 3 còn tốt hơn cả Tập 1 lẫn Tập 2 cơ ;) . Hồi bé cứ sợ cái số gái Đinh Nhâm Quý thì hai lần đò. Nhưng may quá vớ phải ông chồng tranh hết quota đi đò của tớ, thành ra cũng hạnh phúc ra phết. Mỗi tội hai vợ chồng tớ trông chẳng giống nhau tí nào, một đứa da vàng tóc đen, một thằng da trắng mắt hạt dẻ. Có khi các bài của các cụ ngày xưa phán sai hết :D

Ấy, đừng mắng oan các cụ. Các cụ bảo giống là ý nói cái khí sắc, cái thần thái ấy chứ lị. Còn về tập mấy hay hơn tập mấy, thì cũng vô chừng. Có một lão, đang ở với tập 4, thì khẳng định rằng tập nào cũng có cái hay riêng của nó. Chưa biết thế nào mà nói trước được đâu. Miễn là bây giờ thấy thích là được rồi.
May mà bạn Nhung kịp chua thêm chữ "thằng", không thì lại ngỡ là bạn Nhung da trắng mắt hạt dẻ. Cũng lại chưa biết thế nào mà nói trước được đâu.

Dạo này bận quá, hôm nay mới tranh thủ tạt vào đây một tý, thấy mọi người rôm rả quá. Forum này lại hân hạnh có thêm bạn Hiệp vào góp vui. Thế là tớ phải cảm ơn thấy Quyến rồi. Hy vọng là đến tháng sau thì sẽ có thời gian rảnh một tý để hầu chuyện mọi người. Chứ bây giờ thì hết chợ búa, nấu nướng, cho con cái ăn uống tắm giặt, đặt được 3 đứa lên giường thì mình cũng rã hết cả người rồi nên là chịu...

Trích bài Hiệp
May mà bạn Nhung kịp chua thêm chữ "thằng", không thì lại ngỡ là bạn Nhung da trắng mắt hạt dẻ. Cũng lại chưa biết thế nào mà nói trước được đâu.
Hiệp à, thời buổi tân thời, mình cũng có thể nhuộm tóc, bóc da, đeo kính áp chòng để được thành tóc nâu, da trắng mắt hạt dẻ được. Mỗi tội mở mồm ra là đòi lòng lợn tiết canh mắm tôm, chúng nó biết ngay là dân châu Á :D

Trích Kiều Anh
Dạo này bận quá, hôm nay mới tranh thủ tạt vào đây một tý, thấy mọi người rôm rả quá. Forum này lại hân hạnh có thêm bạn Hiệp vào góp vui. Thế là tớ phải cảm ơn thấy Quyến rồi. Hy vọng là đến tháng sau thì sẽ có thời gian rảnh một tý để hầu chuyện mọi người. Chứ bây giờ thì hết chợ búa, nấu nướng, cho con cái ăn uống tắm giặt, đặt được 3 đứa lên giường thì mình cũng rã hết cả người rồi nên là chịu...
Kiều Anh à, nghe bạn kể mệt mỏi thế cũng thương thật. Nhưng thể chất mệt mỏi rồi, nhưng cũng không nên để tinh thần đói khát. Cứ vào đây mấy phút một ngày, kể chuyện cho chúng tớ nghe, chúng tớ kể chuyện cho Kiều nghe, thì dù mệt mấy cũng vẫn thấy vui hẳn lên.

Tớ chán cứ phải bấm vào cái tên thầy Khuyến này quá. Đề nghị các bạn chuyển sang forum tụ hội buôn chuyện cho vui. Để thầy Khuyến đi vào dĩ vãng đi.

----------

Quên, thầy Quyến chứ. Chán thầy đến nỗi tên thầy cũng chẳng nhớ. Chuyển chủ đề đi các bạn ơi

[/CODE]Quên, thầy Quyến chứ. Chán thầy đến nỗi tên thầy cũng chẳng nhớ. Chuyển chủ đề đi các bạn ơi[/QUOTE]

Đúng rồi đấy, sang bên "tụ hội" đi. Nhớ thầy Quyến thế là quá mức cần thiết mất rồi.

Thấy người ta đồn rằng, hai vợ chồng mà trông giống nhau thì hạnh phúc :))

Nhiều thực tế cũng chứng minh điều thiên hạ đồn thổi là đúng sự thật đấy Hiệp ạ!

Nhung ơi, tao sợ là mày đi nhuộm tóc vàng, da trắng xong mọi người lại bảo trông như hai anh em ấy chứ (mỗi tội mày chắc bố mẹ đẻ cố, nên cách anh hơi đông tuổi tí :D )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên