Chuyện anh Vũ Tách

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Vũ Mạnh thấy Vũ Tách (lúc ấy mới có 15 cái xuân xanh) chạy ra khỏi một quán bar, nơi cậu vừa nhìn thấy 1 cô gái thoát y trình diễn.
- Sao cậu vội vã thế? - Vũ Mạnh hỏi
Vũ Tách loạng choạng dừng lại rồi hốt hoảng đáp:
- Mẹ em bảo nếu em nhìn thấy những gì "xấu xa" thì em sẽ hoá đá, bây giờ em đã thấy bắt đầu cưng cứng lại rồi!!! :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Có ai giúp Vũ không, thành đá rồi thì lấy gì mà đi tè đây :))

Humm, mọi người cứ toàn liên tưởng xấu thế là ko tốt đâu nhá. Tại em muốn ở lại xem tiếp nên chân cứng như đá chứ ko phải cái "ấy" đâu nhá

Khổ thân! Bé thế mà đã... Anh Zũn truyền cho thằng bé ít công phu kẻo sau này mẹ nó ko có cháu bế!

Chị Hương không tự mình làm được hay sao mà phải nhờ tới anh Dzung??? :)) :)) :))

Cả nhà lo cứu bố Vũ đúng là lo bò trắng răng
Cùng 1 nhà nên hiểu nhau hết mà, bố cháu cứng từ hồi Vũ 7 tuổi, hứa hẹn tương lai sáng ngời ;;)

Vãi lúa, cứng từ hồi bảy tuổi thì sau này vợ con thế nào được???Chắc phải giấu vợ mời cưới được!!

Dang Hieu Minh đã viết:
Chị Hương không tự mình làm được hay sao mà phải nhờ tới anh Dzung??? :)) :)) :))
Nội lực chị Hương thâm hậu lắm em ạ, giúp anh Vũ thì tẩu hỏa nhập ma ngay, chị ấy chỉ giúp được anh thôi.
Bé Hà cho anh hỏi, tại sao lại ko vợ con được

Lại chuyện nội lực, anh Chũn đừng tự cao tự đại quá, bây giờ hậu sinh khả úy chưa biết mèo nào cắn mỉu nào đâu.

Số là sau khi cuộc thi hoa hậu hoàn vũ kết thúc, người ta tổ chức một cuộc thi ăn theo để chọn ra người đàn ông khỏe nhất hành tinh (chương trình do Pond's, Clear và Omo tài trợ). Các ứng cứ viên phải trải qua những thử thách vô cùng gian nan, cuối cùng vào đến vòng chung kết chỉ có anh Chũn, nhóc Minh và ku Vũ.

Ở vòng chung kết, thí sinh được đưa vào một biệt thự 3 phòng. Phòng thứ nhất là hầm rượu vang hảo hạng 1000 thùng, phải uống hết tất cả trong vòng 1 ngày. Phòng thứ hai thông với công viên Thủ Lệ có một con sử tử cái hung dữ, phải dùng tay không giết chết nó. Phòng thứ 3 được thiết kế như căn hộ cao cấp LG, trong đó có người đẹp Britney đang chờ đợi và thí sinh phải "pằng chéo" nàng 1000 lần :D.

Nhóc Minh tuổi trẻ chí nhớn xông vào đầu tiên. Sau vài phút đắn đo cậu chọn căn phòng thứ 2, nhưng chỉ vài phút sau người ta phải bế cậu đưa vào viện Nhi.

Anh Chũn thấy vậy cả cười, ung dung bước vào căn phòng thứ 3, nhưng cao thủ như anh cũng chỉ tiếp chiêu Britney được 10 lần, sau đó bị nàng tống cổ ra ngoài.

Đến lượt Vũ Tách, rất bình thản, cậu đi xuống hầm rượu và chỉ trong nửa ngày đã uống cạn sạch không còn một giọt. Lúc đứng dậy tuy có hơi lảo đảo nhưng chiến ý ngùn ngụt, Vũ tiến vào phòng thứ 2, và mọi người nghe thấy tiếng con sư tử gào thét thảm thiết.

Nửa ngày sau, Vũ bước ra, quần áo tả tơi nhưng rất phấn chấn. Cậu hét to:
"Đủ 1000 lần rồi!"

Anh Chũn sợ chưa!

Vũ Xuân Hương đã viết:
Điên hả ku, đang nói thằng Vũ cơ mà >:) Muốn cà khịa à.
Ơ... ;;)... thì em đang nói anh Vũ chứ nói ai??? Ý em là tại sao chị không tự làm cho anh Vũ mà lại phải nhờ anh Mạnh??? :)) :)) :))... mà em có dám cà khịa chị đâu cơ chứ??? /:) Chị hỏi em thế trước đấy nhá... /:)...

Không biết "pằng chéo" của em Hương có ý nghĩa gì, nhưng theo suy nghĩ của anh thì với Britney mà chỉ "pằng chéo" được có 10 lần thôi thì chắc là ko phải anh Dũng này rồi.

Thế anh Dũng phải bao nhiêu lần mới đáng danh là PCT1 đây??? Thực sự là em rất thất vọng đấy

:))... cái đấy thì phải trong không gian và thời gian thực mới kiểm nghiệm được :))...

:)) Cái này giống chuyện nhổ răng cho cá sấu :))

Back
Bên trên