Cho tớ hỏi về VCD chương trình MADE IN 12

Phàm Hoàng Ngân
(pham hoang ngan)

Tớ muốn hỏi là VCD chương trình MADE IN 12 đã có chưa vậy?
Nếu chưa thì bao giờ sẽ có?
Làm thế nào để đặt mua được?

hỏi thằng phượng ớt ấy tôi cũng đang hỏi nó xem thế nào đây đê mọi ng chở lâu quá

Nói chung là chất lượng băng quay rất kém, mà làm thì khá mất công.
Nếu mọi người thực sự tha thiết, tớ sẽ làm

Ừ tha thiết lắm chứ , miễn là nhìn rõ một tí cũng được , ko cần chuẩn quá

Ừ, tất nhiên là mọi người đều muốn có rồi. Tớ cũng tha thiết nè.

Okie thôi.
Cố gắng 20/8 sẽ có (nếu kq ĐH tớ không ổn thì quên luôn nhé!)

Tớ nghĩ là chất lượng đĩa không vấn đề gì , ý nghĩa tinh thần mới là quan trọng.
Mọi người cứ làm đĩa đi nhé , sau đó để dành ra vài cái ,cho mấy người bên này .Ví dụ lớp toán có 2 người rồi.

Lã Quang Duy đã viết:
Tớ nghĩ là chất lượng đĩa không vấn đề gì , ý nghĩa tinh thần mới là quan trọng.
Mọi người cứ làm đĩa đi nhé , sau đó để dành ra vài cái ,cho mấy người bên này .Ví dụ lớp toán có 2 người rồi.
Tớ cũng nghĩ vậy. Khi nào có đĩa nhớ thông báo cho bọn tớ với nhé

Phải cỡ 200 cái mới bõ công làm chứ 2 cái thì làm mệt đấy Phượng ạ :D

Mọi người ơi, hiện đĩa đã gần xong, nhưng tớ sẽ không sao ra số lượng lớn đâu, ai thích thì phải đăng ký trước, thx!

theo tớ thì cứ post bài vào chủ đề này mà đăng kí .
Hoặc nếu muốn chắc chắn hơn thì cho 1 địa chỉ mail để ai có nhu cầu thì gửi vào đó xác nhận , ghi rõ thông tin cần thiết.
Làm thế hay nhất , ở nước ngoài cũng có thể đăng kí , vì bây giờ gặp mặt khó lắm

Nói chung là cứ đăng ký ở đây được ròi, ai ở nước ngoài nhớ nói thêm chuyển đĩa cho ai, ở đâu...
Săp tới tớ về quê, cứ đăng ký đi, lên sẽ có đĩa

Hê hê, ông Quang với ông Lã sao mà máu vậy cà ? Định chạy về mua hả ?
Anh Quang đặt đi rồi em mượn cóp zô máy. Hi`hi`, đùa thôi, Quang mà đặt thì đặt luôn cho em một cái, em trả tiền nước cho bác một......ngày , OK ?. Nhưng đến đời nào thì mới lấy được đây ?

Lã Quang Duy đã viết:
Amser0104 bên này thì nhiều vô số kể, cả chỗ ông cả chỗ tôi chắc phải đến hơn 1 chục. Nhớ để dành nhiều nhiều một chút cho bọn em nghe chị Phượng !

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng đúng , khóa 01-04 bên này khá nhiều .Đấy là còn chưa kể những người ở Mĩ, Anh, Pháp ...như Châu Lê Minh chẳng hạn .Cứ để đấy rồi khi về qua đòi cũng được , tin tưởng nhau mà.

Êu Phượng Phượng cho tớ đăng ký một đĩa :D

Hỏi thật một câu, đừng mất lòng nhé: có gì hay ho khi đem hình ảnh bạn bè của mình ra mà bán nhỉ? Và tại sao khối thằng đầu nhét đầy kiến thức cao siêu lại cứ nhất quyết chạy theo cái trò... ngớ ngẩn này mà hoàn toàn không nhận ra là mình bị lừa đẹp. >>>>>>>>>>> BAKA!!!

Back
Bên trên