cho em hỏi

trời ơi, mọi người giận nhau à? Đang vui muh! Định vui vẻ một tí trước khi thi mà sao lại căng thẳng thế?

Chẳng có gì đâu em! Chị với nó có ai giận ai đâu! Phượng nó cứ tự quan trọng hóa vấn đề lên ý mà! Đây chỉ là topic vui vẻ thôi. Có sao đâu! Cứ nghe nó nói đấy, coi như Phượng chưa post bài nào trong này, nhá! Nào, trở về chủ đề chính nhé, nhân vật chính trong này là Đức cơ mà nhỉ!!!!!!!!!! :D
Phượng, thực ra thì không có lí do gì để ấy phải nói thế này, sao lại tự làm mọi việc phức tạp thế? Mọi người đang nói đùa rất vui vẻ cơ mà! Ấy không muốn post bài vào đây thì đó là quyền của ấy, còn tớ, tớ thấy chẳng có lí do gì để tớ thôi post bài ở đây. Tớ thấy chỉ là một topic vui vẻ thôi.

Thôi được rồi, ta quay lại chủ đề anh Đức! Tình hình là lão này rất láo toét, dám theo dõi những việc làm xấu xa, nhầm, "không trong sạch " lắm của em, chị Minh biết trò gì không trong sạch của lão ý, nói cho em với
to anh Phượng: Bỏ qua đi anh à

Ngô Thu Lý đã viết:
to ông Chử: Ông thích nói theo không? thích mượn gió bẻ măng không? Có cần tôi công khai chuyện của ông " bắt cá hai tay" không? :)) :))
Em Lý ăn nói cho tử tế nhé [-x, anh chỉ nói anh Phượng chứ nói gì em đâu.
Ko phải dọa nạt, có gì thì cứ công khai đi, cái trò bắt cá hai tay mà em nói ấy chỉ là một trò đùa hơi mang tính trẻ con, thế thôi!!!!!!!!!!!!
Có gì thì cứ nói ra, anh đây chẳng sợ gì hết, ko phải ăn nói cái kiểu gây sự ấy đâu.
Xin lỗi vì lệch chủ đề.Mọi người cứ coi như ko có bài này.

Chỉnh sửa lần cuối:
Umm, có ai nói anh giận gì đâu? Anh nói coi như anh chưa gửi bài nào và xin lỗi mọi người là vì anh xuất hiện mà làm chủ đề lệch hẳn đi (đang bàn về Đức cơ mà), nên coi như xóa hết, bàn lại đi.

Umm, Đức hả em. Nó xấu xa lắm. Trong lũ con trai bọn anh, không có ai xấu xa ... kém nó...
Đùa thôi! Đức khá là tốt bụng và có trách nhiệm em ạ. Ba năm nay năm nào 8/3 của lớp cũng có sự tham gia tổ chức của nó. Không có nó bọn anh sẽ bị bọn con gái nói là vô trách nhiệm, đúng không Minh?

Này, ấy không thể từ bỏ cái thói quen viết gì cũng lôi tớ vào hả Phượng?
Ôi em ạ, chị nói thật là chị học cùng nó 5 năm trời mà chẳng biết được trò gì xấu xa của nó! Không phải là nó trong sáng như gương, mà là bởi vì chị chẳng để ý gì đến nó, mấy trò không trong sạch chị biết lại toàn là trò của cả lũ con trai, trong đấy có nó tham dự vào thôi. Thế thì nói làm gì, em nhỉ! Thế nó biết cái gì không trong sạch của em, em he hé một tí tẹo tèo teo xem nào, biết đâu chị cũng nhớ ra được một cái không trong sạch của nó tương tự em!!! :D

chị minh quá đáng xui dại em nhỏ nhé. Em mà nói ra thì hóa ra là tự vạch áo cho người xem lưng à? Hôm nọ lão Đức nói xí anh Phượng đấy

Chết thật. Thế mà anh lại đi ca ngợi hắn.
Nói thế thôi... Không ai nói thì anh cũng xí sẵn rồi Lý ạ. Còn thực sự Đức được phết đấy.
Phải không Minh?
Thế Lý có ý định thế nào?

Giải thích thêm một chút với Minh: trên HAO thường trực lớp mình chỉ có tớ và Minh, không hỏi Minh thì biết hỏi ai để chứng thực?

HE! THế ạ! thế thì ai có cách gì giúp em không?

Thế tại sao lại cứ phải chứng thực? Ấy nói không ai tin hay sao mà phải có người chứng thực? Tớ đây, có bao giờ phải hỏi "đúng không Phượng" đâu????
Em ơi, Lý ơi, thế em muốn tiến tới với nó thật hả? Suy nghĩ kỹ rồi hẵng trả lời chị em nhá!

Phải đấy Lý ạ. Quyết định chuyện cả đời con gái phải suy nghĩ kỹ.
Có gì cứ nói ra, anh sẽ cố hết sức. (nhưng giúp được hay gây phản tác dụng thì anh không dám chắc đâu), ngoài ra chắc những người khác cũng sẽ giúp em mà. May mắn nhé!

To HM: không đôi co với ấy nữa

Chuyện cả đời nỗi gì chứ, em ý chỉ định vui vẻ thôi, ko cần thiết phải nghiêm trọng thế đâu Phượng ạ.

Thế em Lý có cần hỏi cái chỗ mà anh Hoàng Ngọc Đức của em hay đi chat ko ???

Anh bit nè ,chìa kẹo ra đây đã hehehe

Lớn rồi còn đi lừa trẻ con, nó bỏ thuốc mê vào kẹo đấy em ạ , nhìn mặt nó gian lắm, mày lừa ai chứ làm sao qua đc mắt tao hả bé :))

bạn Đức chạy đâu ko thấy dzo đây nhể :D ?

Bạn ý ngượng :)) :)) :)) :))
Chuyện thường tình mà :D :-?

Oé, em Lý lại mở thêm một cái tìm bạn đời hả? Nghe bạn Dũng lớp mình khoe là được em mời làm chồng cơ đấy.

Lạc đề quá nhưng mà vừa click vào cái topic thì cái avatar của con Hân boom một phát trước mặt làm tao giựt cả mình.:p
(Gửi lời tới "em chó":Này em,mún cắn người ta hay sao mà nhìn kinh dị thía?Hay là cũng mún tán zai hả?)

Hoàng Trọng Ninh đã viết:
Uhm hợp lắm...............................
Xin lỗi mình chưa đươc cái sao nào dưới tên nên câu bài tí :biggrin:

Hehe, anh có 1 sao rồi còn gì, phấn đấu 2 sao đi anh :biggrin:

lạc đề roài , hết chó lại đến sao , ra cho em Lý còn tiếp tục ... :D kén chồng chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên