cho em hỏi

Ngô Thu Lý đã viết:
Cảm ơn anh Phượng bằng tất cả tấm lòng. Nhìn tên anh lại nhớ ngày xưa khi em học lớp 10, anh học lớp 11, anh đã vào lớp em và hôn gió bọn con gái lớp em bọn nó nhớ anh lắm đấy, không biết khi nào anh trở lại.

Mí lị em chỉ có nhu cầu muốn biết lão Đức thế nào thui, đọc truyện cười là hiểu con người . CẢm ơn anh Phượng

Ôi nụ hôn đầu đời của anh!
Hic!
Hu hu
Ha ha
Hì hì...
Rất sung sướng vì các em còn nhớ

Thế Lý ơi, đọc xong em thấy thế nào? Hiểu là hiểu thấy nào? Thấy Đức nó hài hước và tốt bụng không?

Vũ Ngọc Phượng đã viết:
Đây! Dân lớp Hóa đây!
Sợ xách cổ Đức mang cho em thi anh không làm được
Hay ai khác thay thế được không???
Lớp Hóa của anh có nhiều boy đỉnh lắm.

Mk, phát ngôn câu này mà ko thấy ngượng à , nhìn Phượng chuối đủ biết ...........rồi :))
ặc ặc

Bà Hiền đừng xúc phạm nhau thế!
to anh Phượng: Sao bọn em không nhớ kia chứ? tiết lộ cho anh bí mật: CẢ lớp em nó đều biết anh cả đấy. Ấn tượng nhất năm lớp 10 mà. Vừa bỡ ngỡ vào đã bị hun gió!
Ah, thế bây giờ anh hôn đến lần thứ mấy rồi?

hơ! hóa ra cái anh Đức là anh trông trắng trẻo mặt mũi ngu ngu, ngơ ngơ , yếu ớt đúng không?

Chính xác như đồng hồ Khoảnh khắc :)), + thêm quả xe Xirius nữa (viết thế này đúng chưa?)

Xe cộ thì không để ý nhưng mà con gái viết sai rồi đấy biết không? Sirius! NOt xirius! Nhục quá!

Thu Lý à, theo anh nhớ thì từ đó đến nay anh hiếm khi hôn gió nữa (hình như là không hề)

Uh, Đức lớp anh như thế đấy.
Có muốn lên gặp tận mặt không?

Thực ra chị nghĩ lại rồi em Lý ạ , em hợp với anh Phượng hơn đấy , chưa quen nhau đã trao nhau nụ hôn đầu đời rồi , hơn nữa anh Phượng lại cũng ngỏ lại thay thế anh Đức rồi , hay là ... :D
Phượng là chàng trai 18 , Lý là thiếu nữ 17 . Anh Phượng nói chung ý , thì anh ý cũng có vẻ đẹp trai , tham gia Đoàn Đội tích cực , học hành giỏi giang , nhiệt tình năng nổ , thông minh sắc sảo . Em Lý thì là phó miss Ams , xinh xắn giỏi giang , văn chương bay bổng , xuất khẩu thành thơ . Mọi người bảo họ có hợp nhau ko ? :p Hợp nhỉ .

Uhm hợp lắm...............................
Xin lỗi mình chưa đươc cái sao nào dưới tên nên câu bài tí :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Phượng là chàng trai 18 , Lý là thiếu nữ 17 . Anh Phượng nói chung ý , thì anh ý cũng có vẻ đẹp trai , tham gia Đoàn Đội tích cực , học hành giỏi giang , nhiệt tình năng nổ , thông minh sắc sảo . Em Lý thì là phó miss Ams , xinh xắn giỏi giang , văn chương bay bổng , xuất khẩu thành thơ . Mọi người bảo họ có hợp nhau ko ? Hợp nhỉ .
:)). "hay quá":)). thx DH chỉ cho tớ biết topic này nhé:D. Ai dè lại có topic "hay ho" ntn mà mình kô để ý:D. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
He, tuyệt! Sáng tạo mới Minh Phương ạ! Giơ 2 tay lên ủng hộ mày cái! He he... Chúc mừng Phượng nhá! Lớp mình mà biết tin này thì vui phải biết! Ờ, nhớ cảm ơn thằng Đức, nhờ nó mà ấy mới được thế này đấy! :D
Em Lý này, chị vừa vào phần Tranh ảnh của HAO, thấy hình như em cũng đảo qua một vòng đấy rồi, lại còn viết lời bình vào cái ảnh hát karaoke bê bối của nó nữa chứ! Để chị bổ sung thêm cho em vài cái nữa nhá! :D

Một này:
http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=1542

Hai này: Đức là cái thằng cầm lái ý em ạ!
http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=1546

Ba này: cái thằng đeo kính em nhá!
http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=1548

Thế thôi em nhá, nếu không em bội thực nó mất!!! Cẩn thận không khéo thằng Phượng nó lại trách chị! :D

Ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh...............
Minh ơi là Minh
Được rồi, đã thế...
Ai nói tớ không quan tâm, nhưng Minh đã nói thế thì...
Ừ, được rồi, được rồi, Thu Lý , em rất dễ thương, thực sự đấy. Hôm Miss Ams trông em tuyệt lắm. Em thực sự dễ thương và đáng yêu, lại không kiêu kỳ, không như ai kia...
Mọi người đã nói vậy, em nghĩ thế nào?

Đặng Minh Phương đã viết:
Phượng là chàng trai 18 , Lý là thiếu nữ 17 . Anh Phượng nói chung ý , thì anh ý cũng có vẻ đẹp trai , tham gia Đoàn Đội tích cực , học hành giỏi giang , nhiệt tình năng nổ , thông minh sắc sảo . Em Lý thì là phó miss Ams , xinh xắn giỏi giang , văn chương bay bổng , xuất khẩu thành thơ . Mọi người bảo họ có hợp nhau ko ? :p Hợp nhỉ .
Xin sủa lại đôi chút: anh Phượng là trai 19 chứ hổng phải 18. Trai hơn 2 gái hơn 1 là nhứt rồi Phượng nhẩy :D.
Xời ơi, một cặp trai tài gái sắc thế này thì tuyệt quá rùi :biggrin: , còn chờ đợi gì nữa ;;) . Phương đè bẹp lão Đức gì đó đi, hắn ko xứng là đối thủ của cậu đâu :biggrin: . Cố lên, vì tình cảm bạn bè bao năm qua, tớ cổ vũ cho cậu :))

:biggrin: :biggrin: :biggrin: Mọi người có cần trêu em thế này không? :shy: :shy: :shy: :shy: Nhưng mà first kiss của anh Phượng cho một đống con gái đấy chứ có cho em đâu. Mà lúc ấy em đang ngậm ô mai với con bạn thì làm sao mà nhận được cái hành động tuyệt vời ý? :tongue: :tongue:
Nhưng mà chị Minh ui, thực sự nói thế chị có đau lòng không? :rolleyes:
:)) :)) Anh Phượng không được lấy em ra để" chỉ cây me để mắng cây hoè" đâu nhá! " ai kia...." là ai kia chứ? :argue: Cái câu này với câu" ai nói tớ ko quan tâm, nhưng minh đã nói thì......." rõ ràng là........ :rolleyes:
Chị Minh Phương :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: chị thích làm bà mối thế kia a? Em thích có người iu hơn từ 4 đến 5 tuổi cơ, thế mới thực sự trưởng thành làm chỗ dựa thoải mái cho mình :biggrin: :biggrin:
to ông Chử: Ông thích nói theo không? thích mượn gió bẻ măng không? Có cần tôi công khai chuyện của ông " bắt cá hai tay" không? :)) :))
Mọi người có cần tranh thủ trêu em thế này không?

Mấy cái ảnh anh Đức nhìn không có cái nào thông minh chị Minh nhỉ? Em cảm ơn chị nhá

Mọi người đã nói vậy, em nghĩ thế nào?
Trả lời anh Phượng đi kìa em :biggrin:
" chỉ cây me để mắng cây hoè"
mượn gió bẻ măng
" bắt cá hai tay"
Lớp Văn có khác :)) Có cần phải thế này không em :))
hơ! hóa ra cái anh Đức là anh trông trắng trẻo mặt mũi ngu ngu, ngơ ngơ , yếu ớt đúng không?
Hóa ra đây là mẫu người :
thực sự trưởng thành làm chỗ dựa thoải mái cho mình
của em hả em :biggrin: :))

Dù gì thì anh Đức cũng hơn tuổi em , ko nên và không được nói người ta ngu ngu , ngơ ngơ như thế đâu .
Còn chuyện anh Phượng , mọi người đã giúp em hết lòng thế , sao em ko ... gật một cái cho anh Phượng sướng , mọi người sướng :D

Hơ, em Lý chỉ nói trông Đức không thông minh lắm thôi, chứ có nói ai ngu ngu đây Lý nhờ!!! :D
Ờ, em đừng nói là chị đau lòng hay buồn phiền gì, chị thì chẳng có vấn đề gì hết, còn ai chỉ cái này nói cái kia (em nói văn vẻ quá, chị không nhớ chính xác, he he...) thì là việc của người đó, chị chịu, không quan tâm hết được! :D
Phượng, tớ có nói ấy quan tâm hay không quan tâm đến cái gì đâu nhỉ? Tớ thấy mọi người nói đúng thì tớ nhảy vào giơ tay ủng hộ thôi mà! Sao lại thắc mắc cái gì nữa thế!!! Có tật giật mình à????

Minh muốn nghĩ thế nào cũng được, tớ cũng biết ấy chẳng buồn phiền gì đâu
Minh đừng vào post topic này nữa
Coi như Phượng chưa nói gì cả
Chưa nói gì cả
Chưa hề post bài nào trong này...

Xin lỗi Lý đã lôi em ra làm vật thể trung gian để nói, anh hơi thiếu tôn trọng em
Xin lỗi cái người bị nói đấy (ai thì tự biết nhé), nhưng nói có đúng hay không thì cả tớ và ấy sẽ chờ để biết
Chào!

Back
Bên trên