chao ca nha amssssssssss

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

đỗ quang san
(quangsan)

chao cac ban =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =;
mac du ko hoc chung truong voi cac ban nhung mong rang se duoc lam quen voi cac ban
to ten quang san ,dang 'cu ngu" o truong thoai ngoc hau,tinh an giang ,kekekeke mac du xa nhung toi rat biet tieng cua cac ban day nhe
nhung nguoi ban thong minh di dom va nhat la cac ban nu rat rat rat xinh dep ,mong co the lam quen voi cac ban qua nick chat :quangsanlxag805 va email cung vay luon,bibibibi cac ban nhe

hơ, cậu này vui tính vật :D

khá lắm =D> =D>

8-} 8-}

Chậc , mấu me đấy , cố lên ku =D>

Hẹ hẹ, này, mấy em đừng có chào đón bằng cái kiểu xỉa xỉa người ta thế chứ [-x ;;)

Mặc dù không phải 04-07, không định post bài trả lời, nhưng mà sợ em Quang San bị chúng nó dìm cho ngập ngụa nên anh phải vào nói 1 câu: chào mừng em đến HAO và làm quen với dân Ams :mrgreen:

Đỗ Việt đã viết:
Hẹ hẹ, này, mấy em đừng có chào đón bằng cái kiểu xỉa xỉa người ta thế chứ [-x ;;)

Mặc dù không phải 04-07, không định post bài trả lời, nhưng mà sợ em Quang San bị chúng nó dìm cho ngập ngụa nên anh phải vào nói 1 câu: chào mừng em đến HAO và làm quen với dân Ams :mrgreen:

Anh cứng nhắc quá, vui vẻ tí có sao :D

tiếng anh gọi là So formal :)>-

Hê hê, nghe tên bạn này làm mình liên tưởng đến Truyện Kiều. :))

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hê hê, nghe tên bạn này làm mình liên tưởng đến Truyện Kiều. :))

Truyện Kiều có câu gì mà : Trông xa nghìn dặm mấy ngàn quan san

phải không nhỉ

Nguyen Quang Minh đã viết:
Anh cứng nhắc quá, vui vẻ tí có sao :D

tiếng anh gọi là So formal :)>-
Nhưng em phải hiểu tâm lí của người ở vùng khác khi tham quan trang web của học sinh Thủ đô, lại là trường lớn nữa ;)
Cứ nói như các em đi, rồi lại đi thắc mắc tại sao người ta kêu học sinh Ams là kiêu :)

phải không nhỉ

Mk, tao thi hk vừa rồi bị tủ nó đè chết nên thù dai cái bài đấy lắm cơ. :))

Chào mừng bạn đến với HAO(nói thế rộng hơn chứ không chỉ là Ams):)

heheb-)
mod 0407:>:>:p lúc này mới thấy có tác dụng 8-}8-}
Chào mừng đến với HAO:x=D>, đến với 0407:x=D>
=D>=D>
Chúc ấy có những giờ phút vui vẻ;;)<8-} cấm đứa nào nghĩ linh tinh/:)b-)> tại đây;)

hị, các anh các chị nói năng thế "chú" ấy chạy luôn rồi, một đi dek thấy trở lại!!!:D

Trần Thu Trang đã viết:
heheb-)
=D>=D>
Chúc ấy có những giờ phút vui vẻ;;)<8-} cấm đứa nào nghĩ linh tinh/:)b-)> tại đây;)
bà ko muốn người ta nghĩ, sao thêm cái emo ;;) vào ;;)

:)) :)) :))

Nguyen Quang Minh đã viết:

phải không nhỉ

í ẹ, TK có cái câu đấy ah /:) , tớ tưởng là Rừng phong thu đã nhuốm màu quan san chứ :|

nhung nguoi ban thong minh di dom va nhat la cac ban nu rat rat rat xinh dep ,mong co the lam quen voi cac ban qua nick chat :quangsanlxag805 va email cung vay luon,bibibibi cac ban nhe
Những bạn thông minh dí dỏm thì nhìu lắm nhưng các bạn nữ rất rất rất xinh đẹp thì tơ tìm 5 năm rồi vẫn chẳng thấy ai

bà ko muốn người ta nghĩ, sao thêm cái emo ;;) vào ;;)
thì tớ thik thế;;) bạn Hà thấy cho cai emo đấy vao` ko đẹp hơn à;;)
:))

Long: sao lại nói thế nhờ:))

to San: uh chào:D
Những bạn thông minh dí dỏm thì nhìu lắm nhưng các bạn nữ rất rất rất xinh đẹp thì tơ tìm 5 năm rồi vẫn chẳng thấy ai
đâu đến mức đấy đâu ku
nhưng công nhận là hình như mấy đứa xinh thì ko hay vô HAO:D

Trần Thu Trang đã viết:
heheb-)
=D>=D>

Lúc đầu đọc chẳng nghĩ j` cả, nhưng đọc xong câu trong ngoặc của mình thì đầu óc tao chạy liên hoàn :)) toàn nghĩ linh tinh :)) b-) /:) ;;)
--> do mày chứ ai [-(
:))
:*

Phạm Hoàng Long đã viết:
Hơ, bạn Long cứ nói wa' :)
Cho tớ hỏi định nghĩa xinh đẹp của bạn Long cần tiêu chuẩn j` nhỉ 8-|
Nếu 0407 k có nhưng có khi 0508 lại okie thì sao :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên