chao ca nha amssssssssss

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đúng vậy không có em nào ở HAO xinh đâu chi có Một số ngây thơ thôi Còn lại một số thì khỏi nói cũng rõ Rồi

đúng vậy không có em nào ở HAO xinh đâu chi có Một số ngây thơ thôi Còn lại một số thì khỏi nói cũng rõ Rồi
một số còn lại thì sao/:)
nói như đúng rồi:|

Phạm Hoàng Long đã viết:
Những bạn thông minh dí dỏm thì nhìu lắm nhưng các bạn nữ rất rất rất xinh đẹp thì tơ tìm 5 năm rồi vẫn chẳng thấy ai

cái thằng thiển cận, để tao giới thiệu với mày mấy con vợ tao :>

vợ nhờ :x

chú nói như đùa ý :nono: ko có đứa nào thì hỏi h này tao còn ở cái trường ams làm dek gì nữa [-(

bạn quan san kia chào xong rồi lặn tăm hơi luôn--> chắc sợ mods hắc ám roai`:))

Nguyen Quang Minh đã viết:
cái thằng thiển cận, để tao giới thiệu với mày mấy con vợ tao :>

vợ nhờ :x

chú nói như đùa ý :nono: ko có đứa nào thì hỏi h này tao còn ở cái trường ams làm dek gì nữa [-(
Vợ mày thì chỉ xinh hay rất xinh là cùng:))
Còn rất rất rất xinh thì phải xem lại [-x ,ams tao thấy may ra được mấy chị
Với lại vợ mày thì tao cần làm gì:))

Bạn Long học Toán 1 à 8-|

Hôm nào rảnh rỗi đến trường buổi chiều nhé :>

Cứ gọi là....:>:>:>

Mà bạn Long cần con gái rất rất rất xinh làm j` thía 8-| b-)

:mrgreen: :biggrin: :smoking:

uầy mà bẹn LONG tìm bẹn xinh làm j` đấy---> tò mò tò mò!!!!!!!!!!!

cứ lẽo đẽo theo con Mâu như thế này là lại ăn đòn đấy:))
[-x Tao theo nó để oánh nó ấy chứ b-)
Bạn Long là con trai, trai tìm gái để làm ji` nữa mà còn hỏi. Tụi này tò mò vớ vẩn, cũng giống như tụi con gái mần giai ấy :D:D:)):D:))

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Bạn Long học Toán 1 à 8-|

Hôm nào rảnh rỗi đến trường buổi chiều nhé :>

Cứ gọi là....:>:>:>

Mà bạn Long cần con gái rất rất rất xinh làm j` thía 8-| b-)

:mrgreen: :biggrin: :smoking:
Thỉnh thoảng chiều tớ cũng đến trường
Nhưng kết quả thì :(
Đùa thôi các bạn gái 04-07 cũng được chỉ tội chưa có dịp làm quen

Với lại cậu hỏi tớ cần con gái rất rất rất xinh làm j` á >:)

ầy à!!!!!!!!!bộ mẹt thật của chú LONG " nai tơ" đã đc lộ rõ---> phải vìa tuyên truyền cho chị e tránh xa!!!!!

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
ầy à!!!!!!!!!bộ mẹt thật của chú LONG " nai tơ" đã đc lộ rõ---> phải vìa tuyên truyền cho chị e tránh xa!!!!!
Ặc ...ặc... lần đầu tiên có người khen mình nai tơ mà lại là bạn Ngọc pro(hay còn gọi là Ngọc ***:)) ) chứ...
Sự thật thì thằng con trai nào chả để ý đén con gái xin trừ khi nó ...ko phải con trai, mà hình như các bạn nữ cũng thích các anh đẹp trai còn gì :))
Nói thế thôi tớ tốt lắm 0:) ko phải tránh đâu b-)

Phạm Hoàng Long đã viết:
Ặc ...ặc... lần đầu tiên có người khen mình nai tơ mà lại là bạn Ngọc pro(hay còn gọi là Ngọc ***:)) ) chứ...
Sự thật thì thằng con trai nào chả để ý đén con gái xin trừ khi nó ...ko phải con trai, mà hình như các bạn nữ cũng thích các anh đẹp trai còn gì :))
Nói thế thôi tớ tốt lắm 0:) ko phải tránh đâu b-)

:)):)) Nói thẳng nói thật =D> =D> Khá khen, chú này cứ thế mà tán là ối em đổ đấy, cố lến :D:D :)>- b-)
Mờ Ngọc *** là ji` thế, con léng phéng này có cái tên hay ho nào nữa nhảy :-/

uầy!!!!!!!chú L lèm lộ hàng nha!!!!!! mừ NGỌC *** là je` thía nhờ?????seo tiu hoh bit nhờ!!!!!!!!!===> đùa tí chứ tránh né lèm j`---> e đau phải gái xinh sợ je` pác L bon chen!!!!!!!!!!!!

Loanh quanh luẩn quẩn, thế *** là từ jì ???? Pro ??? hay ...??? zê ơi, mày còn có từ ji` hay ho nói bạn bè bít nào.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên