Champion League

bóng đá đỉnh cao ngày nay được thắng bởi cái đầu của hlv nhiều hơn là những cầu thủ trên sân

Đấy là trường hợp 2 đội cùng đẳng cấp hay ko hơn kém nhau mấy về con người thôi chứ a :D

qua trận chung kết vừa rồi nới thấy rằng câu " Barca rape gà " ko phải ko có cơ sở :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi giời em Lân viết bài thì "thơm lừng,nức tiếng" rồi,sao phải ngại:))

mới đọc được cái này là mùa này Barca mới thua có 4 trận thì cả 4 đều ko có Iniesta =.='' Ronaldo với Rooney đều phải thừa nhận Ini đang là cầu thủ xs nhất TG nữa chứ =.=''

----------

thời ronaldinho thì iniesta đã dc đá chính đâu anh.
mà cup vừa rồi của barca là cup thứ 4 thì phải đúng ko nhờ

từ mùa 04-05 là Iniesta bắt đầu mì chính rồi mà :D

@ a Công : nhưug messi lại ảnh hươnhgr nhìu hưon Iniesta vì ở hàng tiền vệ ko có ai có thể thay thế đc iniesta! nếu màu sau mua đc ribery thì nếu thiếu iniesta sẽ ko fải lo nữa=;

chú viết tiếng việt mà sao đọc khó hiểu thế T_T câu trước thì bảo Messi quan trọng hơn, xong lại bảo ko ai thay thế được Ini, xong lại bảo Ribery về thì Ini ko cần nữa :)) chả hiểu đang nói gì

Uh thôi, để dễ hiểu nhé, nhắc nhở nhẹ nhàng vui vẻ, đây là box bóng đá ko phải là 08 11, em Long có nói có viết gì thì rõ ràng mạch lạc ra, ở đây ko phải chỉ có bạn em mà là nhiều người lớn tuổi cũng đọc bài, đừng theo gương 1 vài em cùng khoá khi bị nhắc nhở nhẹ thì ko nghe cứ phải căng thẳng lên nó mất vui :-? ;)

Có cái j cần nói thì bài của Quân cũng nói hết rồi. Em Long (và đặc biệt là một số e 08/11 khác nữa) chú ý trog cách ăn nói. Ngoài ra thì HAO cũng có qui định về việc gõ tiếng việt có dấu, thế nên theo a thấy thì mấy câu e viết kia ko phải là tiếng việt... ok? ;)
Ngoài ra thì cũng có gửi lời đến một số anh em lớn bé già trẻ đủ cả, box này là để bàn luận về bóng đá, nhất là ở đây hầu hết đều là đàn ông con trai cả nên tránh việc mỉa mai, châm biếm, nói xa nói gần... nghe khó chịu lắm. Ghét thì cứ chửi thằng cả họ cả tên ra, đối với một số thể loại máu lên não ko đc nhanh lắm, chửi thằng có khi còn ko tiếp thu nữa là nói bóng gió sao bọn họ hiểu đc :p. Tất nhiên có chửi bới chém nhau j thì đề nghị ra ngoài pm nhé còn ở đây vẫn phải giữ tinh thần hòa đồng, thân thiện và vui vẻ :">

Topic này đã đc treo lên rồi nên ko sợ trôi đi đâu cả, nếu thấy có j đáng nói thì cũng ko cần phải spam đâu ;)

Back
Bên trên