Champion League

Em lại thích nghe bình luận Việt Nam hơn :))
Được vừa xem vừa chửi
Nhân tiện kiểm tra lại kiến thức luôn :))

Ồ 8-}
Thế là anh Hải hiểu nhầm ý em rồi :))
Ý em bảo là: số liệu rất cần thiết, ko thì lấy đâu ra cái để bình luận trước trận đấu :))
@ mod: "vùi dập ước mơ của em nó thê" 8-} Mod ăn nói cẩn thận chút ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mod làm éo gì cứ phải del bài đi thế ? Viết chửi nó thì cứ để đó cho nó nghe đi , tội gì mà del đi , chửi ai chứ có chửi 1 số đứa thì box cũng chẳng ai phản đối hay ngứa mắt đâu mà sợ .

ấn tượng ban đầu hơi bị khó phai em Đức ạ, mod nó đã ác cảm em rồi thì có nói hay mấy cũng ko sửa được ấn tượng đâu ;))
(mô kích một câu rồi phắn không là dễ bị vạ lây :)) )

@ Hải zớ: mày phí tiền học ông Phương quá đấy ;))

hóa ra đang có cãi nhau à ?? :)) Cãi nhau gì thế kể lại nghe phát nào, tự nhiên thấy có 1 bài bị del, chả hiểu gì cả ... Mình rất thích la liếm mấy vụ này :))

Mà làm mod thích nhỉ 8->

Làm qué gì có đường mà cụt.Đã rơi vào ngõ cụt từ trận lượt đi rồi:))
Công nhận chẳng có ai như Roma,người ta cho ghi bàn còn ko thèm ghi bàn:))
Thích lấy số liệu để suy rằng Barca sẽ vô địch à thế thì xem lại nhé:
Lyon-Mu:1-1.Mu-Lyon:1-0
Roma-MU:0-2.MU-Roma:1-1
Celtic-Barca:2-3.Barca-Celtic:1-0
Schalke-Barca:0-1.Barca-Schalke:1-0
Lần này Barca-MU đá lượt đi ở Nou Camp.Xác định luôn là thua đê:))

sao lại thế, MU sợ Noucamp ah :-?

ối giời
toàn số liệu cùi :))
tin vào mà suy ra có mà bán nhà :)

;))
Vâng, cứ cho là cùi, là bắp đi
Dkm mấy thằng BLV mà éo dựa vào cái này thì có mà ăn cứt có cái mà bình luận ;))
Lại còn báo bóng đá nữa ;)) Chắc cũng éo có bài viết nữa :|

mày giỏi thì xin bình luận thay người ta đi, lúc đấy anh sẽ chửi mày :))

Anh Dớ sao lại cứ vùi dập 1 cách phũ phàng mơ ước của em nó thế =(( :-j

anh chỉ muốn nói vs nó muốn chửi ai cái gì thì phải xem có làm được như người ta ko đã :)
đấy em trích dẫn tình tiết cho mọi người đọc để có cái nhìn toàn cảnh về 1 vụ cãi nhau rất lãng xẹt này
Đầu tiên anh Hoài đưa ra chút số liệu
Lân bảo số liệu cùi bắp, tin vào mà bán nhà
Em bảo giả sử nó là cùi là bắp đi nữa thì cũng phải có vì BLV và khán giả dựa vào đó mà bình luận trước trận đấu, hay đưa ra dự đoán. Và dĩ nhiên thì báo chí cũng càng ko thể ko có
Anh Hải dường như ko hiểu ý em bảo em lên bình luận
Viết Anh cm: Sao anh Hải nỡ vùi dập ước mơ em nó thế ;))
Anh Hải tiếp tục: .........
Và đến lượt anh Phong và blah blah

====> Chung qui là: Đã có sự hiểu lầm ;))
Thôi em phân tích đến đây chắc mọi người hiểu ;)
Stop debating nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế bạn tóm lại cho tớ 1 câu xem tớ nói sai cái j mà lại phải bị dọa là "mod ăn nói cẩn thận" :-ss

Mà tớ thấy vẫn đag nói chuyện vui vẻ chớ mình đã chửi bới hay to tiếng j với ai đâu nhỉ :-/

Thật là sợ vkl :|

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy ông BLV VN có phải chỉ ngồi kể mỗi số liệu ra đâu, thế thì vào đầu trận nói 1 loạt ra xong im mẹ đến cuối trận ah :|
ý anh là mày nên tôn trọng người ta 1 tí, dù sao cũng đáng tuổi cha chú mày, xem đá bóng từ khi mày chưa ra đời.

bt anh em box này có chửi toẹt ra bậy bạ cũng chả làm sao :-" , cái quan trọng nó nằm ở thái độ & hành vi chứ ko nằm ở lời nói :-" blah blah blah

@anh Hải : e ko có ý coi khinh bất kì bác BLV nào đâu.Nhà em còn có người làm BLV mà(ông Lê Huy bên VCTV3 ý). Chắc tại em viết hơi bỗ bã nên anh đọc thấy hơi có ý miệt thị. Chắc lúc đấy em đang bực chuyện j :D:p

@VAnh: à ừ sợ thì sợ cũng phải thôi ;) tự nhiên bị 1 thằng ko quen biết nó bảo ăn nói cho cẩn thận thì cũng thấy sợ vl thật đi chứ. Vê lờ mà........:|
Just kidding..........:D ko có ý đe dọa hay chửi mod đâu,bây h tớ hiền mà(Khang dạt rồi) ;))Chỉ bảo là mod đọc kĩ trước khi cm nhé,chứ đừng hiểu nhầm ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên