Champion League

8-| bạc nghĩa vô tình :-< dù sao Ronie cũng mang về cho Barca 2 cái Liga vs 1 cái CL, giờ nó mới chấn 1 tí mà đã tính chuyện bán thì :-<

@bít : 2k thôi ạ :">

Ronie mang về cho Barca danh tiếng và....tiền bán áo nữa :))

Ông Ronnie mà lấy lại phong độ,Barca bán đi chỉ có nước tiếc vỡ mặt:))
Nhưng bán đi có lẽ cũng là giải pháp tốt để Ronnie tìm lại khát khao thi đấu:D

Có gì đâu, đặt thêm điều khoản, nếu có phong độ cao ghi nhiều bàn, assist nhiều thì các thêm tiền vào, thêm cái cúp nào thì các thêm tiền cái cúp đấy. Chú Ro ở Barca cũng ko có vị trí đảm bảo đâu mà

=)) cái đặt thêm điều khoản chỉ áp dụng cho những cầu thủ trẻ thôi =)) (kiểu Theo Walcott á) đẳng cấp thế giới ai đi làm cái trò đấy. đi thì đi luôn chứ

có gì đâu :| thấy các HĐ chuyển nhượng có các điều khoản extra í cũng là bình thường mà :-?

@tuyên b : sau này tao gả em họ tao cho mày , lễ vật là 1 khoản tiền lớn ( 10tỷ ) , về nhà mày mà nó assist mày tốt , ghi bàn đều đặn mỗi tối , đem về cho mày vài ba cúp cả trai lẫn gái thì mày cứ thế các thêm tiền đưa tao nhá ;))

bổ sung thêm ;))
Nó có tài vờn bóng ( balls ) , làm bóng , tâng bóng bằng cả 2 tay , làm ảo thuật với trái bóng . Có khả năng phá bẫy việt vị rất tốt , ghi bàn ở mọi tư thế , sức rướn tốt , có thể rạng chân hết cỡ để ghi bàn . Luôn thi đấu vì màu da sắc súng , luôn khát khao ghi bàn để chiến thắng , sẵn sàng ghi bàn bằng tay nếu cần thiết . Lỡ có bị Tuyên b sút thủng lưới cũng sẽ luôn tươi cười , thậm chí còn dọn gôn cho anh tuyên sút tiếp bàn 2 , bàn 3 ... ;))
Ps : nhan sắc đúng bằng Ro vẩu 8-X:

^:)^ em xin anh ^:)^ thôy em sai rồi ạ ^:)^ anh bán cho em cầu thủ này thì chỉ có nước em treo giày ko động đến bóng nữa ạ [-o<

Anh Phong :)):)):))
Rosicky của Ars nghỉ đến hết mùa òi. Cm cũng thương Ars thật vì mất mie hết đội hình, 1 thằng trở lại thì 2 thằng lên cáng :|

:-?? ava tớ bt mờ :-?? lần trước bọn nó còn post cả 1 lô ảnh đóng khố của tuyển Ý lên có sao đâu :-j

1 là ava mài ko có khố
2 là con trai đi để ava 1 anh nude lên , quá bằng mài là con gái hoặc con gay à
3 là box này vốn đã không nhiều con gái , đưa lên thế lỡ mấy em còn đang trong quá trình dậy thì vào đây , nhìn thấy ava mày nhiều dẫn đến phát triển lệch lạc thì làm thế nào
4 là tao đã loan tin cho H2 biết về con người thật của tuyên b >:)

1 ngày nào đó ko nhớ rõ cách đây 1-2 tuần nhìn thấy anh Phong đèo em chở cái bể cá đi ở Phạm Ngọc Thạch

1 là ava mài ko có khố
2 là con trai đi để ava 1 anh nude lên , quá bằng mài là con gái hoặc con gay à
3 là box này vốn đã không nhiều con gái , đưa lên thế lỡ mấy em còn đang trong quá trình dậy thì vào đây , nhìn thấy ava mày nhiều dẫn đến phát triển lệch lạc thì làm thế nào
4 là tao đã loan tin cho H2 biết về con người thật của tuyên b >:)

1. ava tao hem cần khố :">
2. phụ tùng đàng hoàng đã qua kiểm duyệt l-)
3. lệch thì liên lạc vs anh anh nắn lại cho :">
4. 8-| clgt

:-< Anh Tuyên để lại đi, em chưa xem:(( Em cũng qua tuổi dậy thì rồi:"> Gái 1 con lam lũ lăn lộn kiếm tiền rồi=))

Back
Bên trên