Chữ tượng hình

stop cho em hỏi sao anh Vũ bảo cái này là girl :(( !Nếu thế thì vẫn ko hiểu :(
Yêu cầu họp với anh Vũ kaím gấp :D đưa thông tin sai lệch !:smoking:

ô hay lần sau anh có dám thế nữa ko :nono: ai lại lừa trẻ em vị thành niên :mrgreen: Tội to lắm :D !May mừ đc đích thân đại ca iu quí giác ngộ :D :p

cu Hiếu bao nhiêu tuổi rồi nhẩy, xem lại cái
8- thế này là của trẻ con à, mà sao của girl lại bị lệch thế kia:D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hẹ hẹ, anh không hiểu @ là cái rì chú Huấn ạ
anh Vũ ko hiểu thì để em giải thích...cái đấy là cái mõm lợn đấy :))
còn mấy tác phẩm kinh điển anh phải bảo lãnh hoàn toàn em mới dám post lên ko thi chít ..:D..lại bảo mình là học sinh thiếu tư cách

thằng Héo lớp 10 đấy anh ạ!
cái 8- là tự nó mô phỏng bản thân + cái >- là của con người iu nó...:))

Nghiêm Bá Huấn đã viết:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hẹ hẹ, anh không hiểu @ là cái rì chú Huấn ạ
anh Vũ ko hiểu thì để em giải thích...cái đấy là cái mõm lợn đấy :))
còn mấy tác phẩm kinh điển anh phải bảo lãnh hoàn toàn em mới dám post lên ko thi chít ..:D..lại bảo mình là học sinh thiếu tư cách
Cái mõm lợn thế đút cái que vào mồm nó thì làm sao ??? :)) Mấy tác phẩm kinh điển chú cứ lật lại page trước post vào phần sex jokes hoặc là woman jokes cũng được. Anh mày bảo lãnh hoàn toàn, chú cứ post lên đê, chú mà bị ban nick anh cho chú nick anh mà vào post tiếp, tức quá thì lên Ban điều hành mà thưa kiện :biggrin: Nói thế thui chứ chú yên tâm, mấy hôm trước anh vừa đi uống bia với mấy bác ẹt min roài, tình cảm bây giờ nồng thắm lắm :D

Hẹ, mấy cái đấy em lấy trên net, có cái forum đánh mấy cái đấy ra smiley nhưng chưa thử, đấy chỉ là kí hiệu thôi!!!
O____________________
O
Trông hay nhỉ :))

Dù sao cũng là tượng hình nên mình mạo muội post lên vậy...:D
cái này thì cứ phải gọi là mấy cái khác gọi = cụ..
Mọi người căng mắt mà tưởng tượng nhé...

((...(8=Đ - - -(..((- -
.\\...\............\.-\\

Chỉnh sửa lần cuối:
lệch roài ...mọi người cứ tự hiểu giải thích còn gì là nghệ thuật nữa

Trình chú Hiếu vẫn còn non lắm em ạ, nhưng không sao, dần dần trình chú mày sẽ được nâng lên dần dần nếu vào VC thường xuyên. Khá khen chú Huấn với trí tưởng tượng phong phú =D>, anh bắt đầu thấy nể chú roài đấy :))
Gợi ý cho chú Hiếu phát: Đằng trước cái 8=Đ là cái chân, chú tưởng tượng tiếp nhá :))

Không thể tưởng tượng nổi, cái này quả là khó hiểu, các tiền bối giải thích thêm cho em cái!!

hà hà ... em Hiếu nên xin nick anh Vũ nhờ anh í dạy phù đạo cho thôi

Hehe, thôi chẳng cần hỏi anh đâu, chị Hạnh chị ý cũng hiểu roài, em chat với chị ý mà hỏi :p

Kinh, chắc em phải tu 1 năm nữa mới bằng, bây giờ vẫn không hiểu, hiểu mỗi cái 8=Đ !!

Back
Bên trên